-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าคล้ายท่านเทพส่งการบ้านเลยได้เจอของดีที่ร้าน ที่นี่  (อ่าน 2147 ครั้ง)

Joker123

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขณะที่ผมกำลังอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ ก็บังเอิญได้ยินเสียงน้องคุยกันจากข้างนอกเป็นภาษาเชียงใหม่ประมาณนี้ " คิงนวดดีๆน่ะ อ้ายคนนี้เคยส่งการบ้านฮือฮาในเว็ป มันจะได้ไปเขียนชมร้านหมู่เฮาลูกค้าจะได้มาเยอะๆ " (ตรูไม่เคยส่งการบ้านสงสัยน้องจำผิดคน) น้องคนที่จะนวดให้ผมพูดบ้างว่า "อือๆๆ เคๆๆ กำเดี๋ยวฮาจัดหนักจัดเต็มเลย" (ไม่เป็นไร ถ้าน้องถามว่าเคยส่งการบ้านไหมตรูจะตอบว่าเคย ตรูจะสวมรอยเป็นท่านเทพคนนั้น555)  ปล. ใน ( ) = ผมคิดในใจ
น้องที่มาส่งซิกไปล่ะ น้องที่นวดผมถือน้ำยิ้มหวานเข้ามาในห้อง ก็ทักมา อ้าวพี่อาบเร็วจังน้องกำลังจะมาอาบให้
ผม: หืมมนวดน้ำมัน มีบริการอาบน้ำให้ด้วยเหรอ
น้องตอบ ค่ะ เป็นของแถมจากร้านเราลูกค้าจะได้กลับมาอีกบ่อยๆ
ผม: งี้ลูกค้าก็ไม่อยากนวดแค่น้ำมันอย่างเดียวแล้วมั้ง
น้องตอบ แล้วอยากนวดไรอีกง่ะ
ผม: ก็พวกนวดพิเศษๆ
น้องตอบ ละพี่อยากนวดพิเศษไหม??
ผม: พิเศษของน้องนี่แบบไหน ยังไงล่ะ
น้องตอบ พี่เปลี่ยนคอร์สเป็นคอร์ส1000สิ
ผม: น้องได้เยอะเหรอคอร์สนี้
น้องตอบ คะ ได้เยอะขึ้น ตามใจพี่น่ะเปลี่ยนก็ได้ไม่เปลี่ยนก็ได้
ผม: งั้นคอร์ส1000ล่ะกัน เปนยังไงเหรอ
น้องตอบ เดียวรู้เอง คอร์สสปาผิวสูตรของน้องเอง ละก็หัวเราะ
       น้องก็เอาน้ำมัน เอาครีมสารพัดสี มาละเลงตัวผม ละก็นวดเบาๆวนๆสลับลูบ สักพักเริ่มมาที่เจ้าตัวเล็กผม ก็นวดๆกดๆสักพักบอก ร้อนจังเนาะ ผมแกล้งบอกร้อนก็ถอดเสื้อผ้าสิ
น้องแกถอดจริงครับ ถึงตาผมนวดน้องบ้างล่ะ ผมใช้ทั้งมือ ทั้งปากนวดน้องเลย ถามน้องใช้ปากได้ไหม น้องไม่พูดอะไร ถามพี่มีถุงไหม ผมบอกมี น้องบ๊วบเปื่อยสักพักใหญ่ๆ นัวกันไปมาผมชักเริ่มเหนื่อย เลยขอจำลองท่า เรียบร้อยตัวเบา อาบน้ำด้วยกันก่อนลา ควักแบงก์ม่วงหนึ่งใบให้น้องไป ส่วนค่านวดจ่ายก่อนเข้าห้องมาล่ะ 600 ชั่วโมงครึ่ง กลับบ้านแบบฟลุคๆ
ปล.ท่านเทพที่ชอบส่งการบ้านคนนั้นที่หน้าคล้ายผม
ทำให้ผมสวมรอยจนประทับใจในครั้งนี้
ผมขอส่งการบ้านแทนการขอบคุณแล้วกันครับ

Pa Jaidee

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11

อยากตามไปลอกการบ้านส่งครูครับ ผมคนปวดเมื่อยบ่อย
รบกวนขอลายแทงสักนิดนะครับ
ขอบคุณครับ

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ส่งการบ้านอย่างเดียวไม่มีลายแทง  eta07

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ได้จิ้มรึป่าวคับ หนึ่งเทานี้อ่ะ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ว้าว  pongz pongz เก่ง+เฮงจริงๆครับท่าน
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ขอตัวย่อ ร้านก็พอครับ

newlancer

• **

ขอแผนที่และลายแทงครับ eta08 eta08 eta08

jimy

• นักสำรวจ
  • แอบหื่น

ก็เอาภาษาไทยมาเขียนเป็นภาษาอังกฤษครับลองเขียนดู .,mn  ที่นี่ = teenee  อย่าอ่านว่าตีน นะ  kjhg

Carisma

• **

เข้าใจชื่อร้านแล้วครัช thx รัวๆครัช  pongz

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

eta03 เปนอย่างนี้นี่เอง เสือสวมรอย

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ผมฮาแตกกับกระทู้นี้ครับ
ชอบศัพท์จำลองท่า มาก ทำให้เข้าใจการเขียนที่ปกป้องเวปไว้ครับ
และการถอดรหัสคำ ทำให้รู้ว่า ที่นี่ คือ ที่ไหน
มันยอดมากกกก 5555

tavitchan

• **

ขอลายแทงด้วยครับ hgjhg

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

eta03 eta08 พอจะเดาร้านได้แล้วคับ ว่าแต่ขึ้นกับน้องเบอร์อะไรคร๊าบ...บ kjhg kjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

cmclub55

• **

อยากรู้จังเลยขึ้นกับน้องคนไหน บอกเป็นโค๊ดลับ อีกก็ได้ ;khhg

Coco_Seed

• **

pongz pongz pongz ร้านที่ตามอ่านเวปนี่ถือว่าถูกใจครับ

เพราะมีอะไรที่เราๆ ท่านๆ บ่นไปเขาจะพัฒนา แน่นอน

heroyui

• เด็กทะลึ่ง

555++  ค้านบอกเลย  ฟลุ๊กแต้ว่า

bbeckboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

โอ้ โชคดีเป็นของท่าน
อย่างนี้มีซ้ำแน่

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

pongz เยี่ยมครับ ว่าแต่คงต้องไปที่นี่ ที่ ๆ ท่่านว่าบ้างแล้วละครับ

Follower

ขณะที่ผมกำลังอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ ก็บังเอิญได้ยินเสียงน้องคุยกันจากข้างนอกเป็นภาษาเชียงใหม่ประมาณนี้ " คิงนวดดีๆน่ะ อ้ายคนนี้เคยส่งการบ้านฮือฮาในเว็ป มันจะได้ไปเขียนชมร้านหมู่เฮาลูกค้าจะได้มาเยอะๆ " (ตรูไม่เคยส่งการบ้านสงสัยน้องจำผิดคน) น้องคนที่จะนวดให้ผมพูดบ้างว่า "อือๆๆ เคๆๆ กำเดี๋ยวฮาจัดหนักจัดเต็มเลย" (ไม่เป็นไร ถ้าน้องถามว่าเคยส่งการบ้านไหมตรูจะตอบว่าเคย ตรูจะสวมรอยเป็นท่านเทพคนนั้น555)  ปล. ใน ( ) = ผมคิดในใจ
น้องที่มาส่งซิกไปล่ะ น้องที่นวดผมถือน้ำยิ้มหวานเข้ามาในห้อง ก็ทักมา อ้าวพี่อาบเร็วจังน้องกำลังจะมาอาบให้
ผม: หืมมนวดน้ำมัน มีบริการอาบน้ำให้ด้วยเหรอ
น้องตอบ ค่ะ เป็นของแถมจากร้านเราลูกค้าจะได้กลับมาอีกบ่อยๆ
ผม: งี้ลูกค้าก็ไม่อยากนวดแค่น้ำมันอย่างเดียวแล้วมั้ง
น้องตอบ แล้วอยากนวดไรอีกง่ะ
ผม: ก็พวกนวดพิเศษๆ
น้องตอบ ละพี่อยากนวดพิเศษไหม??
ผม: พิเศษของน้องนี่แบบไหน ยังไงล่ะ
น้องตอบ พี่เปลี่ยนคอร์สเป็นคอร์ส1000สิ
ผม: น้องได้เยอะเหรอคอร์สนี้
น้องตอบ คะ ได้เยอะขึ้น ตามใจพี่น่ะเปลี่ยนก็ได้ไม่เปลี่ยนก็ได้
ผม: งั้นคอร์ส1000ล่ะกัน เปนยังไงเหรอ
น้องตอบ เดียวรู้เอง คอร์สสปาผิวสูตรของน้องเอง ละก็หัวเราะ
       น้องก็เอาน้ำมัน เอาครีมสารพัดสี มาละเลงตัวผม ละก็นวดเบาๆวนๆสลับลูบ สักพักเริ่มมาที่เจ้าตัวเล็กผม ก็นวดๆกดๆสักพักบอก ร้อนจังเนาะ ผมแกล้งบอกร้อนก็ถอดเสื้อผ้าสิ
น้องแกถอดจริงครับ ถึงตาผมนวดน้องบ้างล่ะ ผมใช้ทั้งมือ ทั้งปากนวดน้องเลย ถามน้องใช้ปากได้ไหม น้องไม่พูดอะไร ถามพี่มีถุงไหม ผมบอกมี น้องบ๊วบเปื่อยสักพักใหญ่ๆ นัวกันไปมาผมชักเริ่มเหนื่อย เลยขอจำลองท่า เรียบร้อยตัวเบา อาบน้ำด้วยกันก่อนลา ควักแบงก์ม่วงหนึ่งใบให้น้องไป ส่วนค่านวดจ่ายก่อนเข้าห้องมาล่ะ 600 ชั่วโมงครึ่ง กลับบ้านแบบฟลุคๆ
ปล.ท่านเทพที่ชอบส่งการบ้านคนนั้นที่หน้าคล้ายผม
ทำให้ผมสวมรอยจนประทับใจในครั้งนี้
ผมขอส่งการบ้านแทนการขอบคุณแล้วกันครับ

ยอมรับว่าท่านเก่งจริงๆสามารถล้วงความลับของน้องๆมาได้ แต่ไม่ทราบว่าท่านนวดกับน้องเบอร์ไหนครับ ผมจะได้ตามไปลอกการบ้านบ้าง ขอบคุณครับ

cappu490

pongz สุดยอด อยากหน้าเหมือนบ้างครับ

Avanza

• *

eta03 แปลงร่างเปนเทพหน้าเหมือนละไปใช้บริการกันครับ พี่น้อฃ 555