-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เกร็ดเล็กเกร็ดน้อยของการดูดวง  (อ่าน 1182 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
เกร็ดเล็กเกร็ดน้อยของการดูดวง
« เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 09:05:06 »

คิดว่าหลายคนต้องเคยไปอาศัยพ่อหมอแม่หมอที่ให้คำปรึกษามาบ้างแล้วหรือผบ.ที่รักหรือสาวๆรอบตัวเคยไปดูมาแล้วระแวงเราขึ้นมาละก็อาจจะใช้เรื่องนี้เอาตัวรอดได้ เพราะส่วนใหญ่หมอดูดวงบ้างส่วนที่ดูข้างถนน หรืออะไรแล้วแต่ไม่อยากพาดพิงจะอาศัยการดูตามตำรา ตำราว่าอย่างไรว่าตามนั้น โดยไม่ได้ศึกษาอย่างถ่องแท้ว่า ด้วยของความรัก ด้วยของการนอกใจ มันเป็นสิ่งเดียวกันหรือไม่ คำตอบคือเป็นคนละเรื่องนะครับ แต่หมอบ้างท่านดูไม่เป็นเห็นเรื่องความรักมีปัญหาก็ทายไปเลยว่ามีโอกาสนอกใจ มีมือที่สาม แต่จริงๆแล้วอาจเป็นเรื่องของระยะทาง หรือเป็นเรื่องของความรักที่อยู่คู่กันไม่ได้ต้องรีบมีทายาทสักคนเพื่อให้เป็นเลขคี่ หรือความรักจะมีปัญหาจากสายงานที่ใกล้กัน แต่เพราะดูไม่เป็นเราเลยจะถูกสาวระแวงมาแบบฟรี ยังไงถ้าเข้าใจที่อธิบายก็ลองไปใช้เอาตัวรอดละกันนะครับ

โอกาสหน้าจะมาพูดถึงดวงที่เกี่ยวกับการมีกิ๊กจริงๆที่หมอดูบางส่วนไม่รู้แล้วไม่พูดถึงเราๆท่านเลยรอดมาได้ถึงทุกวันนี้อิอิ