-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 วันของผมกับ 2 ร้านใหม่  (อ่าน 1814 ครั้ง)

ท๊อปปี้

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
1 วันของผมกับ 2 ร้านใหม่
« เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2016, 21:00:50 »

กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของผมหลังจากตามอ่านตามลอกการบ้านของเทพทุกท่านในนี้มาพอสมควร......วันนี้ได้ฤกษ์งามยามดีมารีวิวร้านนวดเปิดใหม่ 2 แห่ง หากผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ..............ถ้าพร้อมแล้วก็ไปกันเลย

ร้านที่ 1 ร้านนวดเจ็ดยอด
          ผมเป็นสายนวดครับพอเห็นร้านนวดเปิดใหม่เลยแอดไลน์ไว้ตั้งแต่เปิดร้านวันแรกๆ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ไปลองนวด พอดีวันนี้ว่างๆ ประกอบกับเห็นรูปน้องๆ ในไลน์ของร้านหน้าตาน่ารักหลายคน จึงตัดสินใจไปลองดู และพบว่าน้องๆ ตัวจริงกับในรูปหน้าตาไม่ต่างกันครับ ในรูปน่ารักยังไงตัวจริงก็แบบนั้นเลย (มีน้องๆ บางคนหน้าคุ้นๆ ด้วยนะ) ผมเลือกน้องเนเน่และเลือกนวดไทย 1 ชั่วโมง นวดน้ำมัน 1 ชั่วโมง ห้อง VIP ขึ้นห้องไปตกใจเล็กน้อยห้องวีเป็นห้องใหญ่ๆ แต่เอาแผ่นกั้นแบ่งย่อยๆ เป็นห้องเล็กๆ หลายๆ ห้อง คิดในแง่ดีห้องเล็กๆ จะได้ใกล้ชิดกับน้อง (ฮ่า) ตัดมาตอนนวด น้องนวดดีครับ เพลิน สบาย มีเฉี่ยวไข่ไปมา พูดสองแง่สามง่ามบ้าง น้องมีถามด้วยว่ารู้จักร้านแถวสันติธรรมมั้ย (ที่น้องถามแบบนี้เพราะอยากรู้ว่าเราเป็นนักเที่ยวจริงหรือตำรวจปลอมตัวมาครับ) คุยไปนวดไปได้สักชั่วโมงน้องง่วงครับ เลยบอกน้องว่าง่วงก็นอนได้นะ น้องก็นอนจริงครับ (พอดีน้องนวดให้ผมหายเหมื่อยแล้วและผมไม่ซีเรียสอะไร) นอนข้างๆ กันเลยสัก 20 นาที น้องก็ตื่นมานวดต่อให้ น้องถามว่าปกตินวดพิเศษมั้ย เข้าทางสิครับ เลยบอกน้องจัดไป น้องก็ถามว่ารับแบบไหนดี ใช้มือ 1 ม่วง ถอดหมด 1 เทา เลยจัดไปแบบถอดหมด แต่ๆๆ น้องมี ปจด ครับเลยไม่ได้ถอด กกน เสียดายเหมือนกันเพราะน้องหุ่นดีมาก แต่ก็เป็นเรื่องที่ช่วยไม่ได้ น้องค่อยๆ ลูบไล้หนอนน้อยจนมันพองตัวขึ้น พร้อมกับยิ้มและบอกว่าใหญ่จัง (แอบดีใจ  kjhg) น้องก็ทำให้แบบมีจังหวะช้าเร็วสลับกันไป น้องก็บอกจับได้นะพร้อมจับมือผมไปจับหน้าอกน้อง ถึงจะไม่ใหญ่มากและคล้ำนิดๆ แต่สู้มือดีมาก ทีนี้มีคนเปิดประตูห้องใหญ่เข้ามาและเดินผ่านหน้าห้องครับ อารมณ์เหมือนพวกแอบทำกันเลย ตื่นเต้นดีเหมือนกัน น้องทำให้ผมไปก็ยิ้มไปด้วย บอกว่าถ้าพี่เป็นกิ๊กหนูจะจับขย่มทุกวันเลย  scary ของพี่ดูแล้วน่าจะเสียวดี น้องพูดขนาดนี้ถ้าไม่ติด ปจด นะ  eta07 น้องบอกมาคราวหน้าจะมีเซอร์ไพรซ์ให้  eta03 น้องทำให้จนหมดเวลาแต่ผมไม่เสร็จนี่สิ  scary น้องตัดพ้อหุ่นหนูมือหนูไม่มีประสิทธิภาพขนาดนั้นเลยเหรอ เลยบอกน้องว่าคราวหน้าจะมาอีกและขอกอดน้องหนึ่งที น้องก็เข้ามากอดแต่โดยดี แล้วก็แต่งตัวจ่ายเงินค่าทำพิเศษให้น้อง ตอนแรกน้องไม่รับเพราะผมไม่เสร็จ แต่เพราะน้องน่ารัก นวดดี GF สูง เลยให้ไปแบบไม่เสียดาย

ก็เป็นอันจบร้านแรกแบบน้ำค้าง เลยหาที่ลงต่อ สุดท้ายตัดสินใจไปลองร้านใหม่ Aphrodite Spa..........to be continued
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2016, 21:02:26 โดย ท๊อปปี้ »

Ppstp

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: 1 วันของผมกับ 2 ร้านใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2016, 21:45:54 »

รอต่ออย่างใจจดใจจ่อครับ fdgdfdf

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2016, 21:47:21 »

pongz  หน่วยกล้าตาย รออ่าน

บ้านหลังที่สอง เด็กเหมือนจะน้อย เด็กเก่าเกือบหมดเลย

ท๊อปปี้

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2016, 23:04:43 »

มาต่อกันกับร้านที่ 2 Aphrodite Spa
          ต้องยอมรับเลยว่าไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับร้านนี้เลยนอกจากชื่อ เบอร์โทร กับพิกัดร้าน (ตอนนั้นทางร้านยังไม่ได้ลงรูปน้องๆ) แต่ก็ลองเสี่ยงเป็นหน่วยกล้าตายไปดู ต้องบอกเลยว่าร้านหายากมากครับ ผมขับรถวนไปมาหลายรอบมากจนสุดท้ายตัดสินใจจอดรถไว้ที่ตลาดศิริวัฒนาแล้วลงเดินหาร้านตาม GPS ไป ซึ่งก็ยังคงหาร้านไม่เจอเพราะพิกัดสุดท้ายพาไปยังถนนส่วนบุคคลห้ามเข้า ผมเลยไม่กล้าเดินเข้าไปในตอนแรก แต่ก็ตัดสินใจลองเดินเข้าไปเพราะเห็นมีชาวบ้านเดินผ่านมาบ้าง ถึงได้บางอ้อว่าร้านอยู่ในซอยนี้นี่เอง และเพราะทางร้านปิดประตูไว้ครึ่งหนึ่ง เหลือเพียงช่องให้เดินเข้าเล็กๆ ที่มีชื่อร้านแปะอยู่ แถมมีรถยนต์ชาวบ้านจอดบังหน้าร้านไว้อีก หากไม่สังเกตดีๆ อาจเดินผ่านไปได้ เมื่อเดินเข้าไปก็พบน้องๆ กับคนดูแลอยู่กันเพียง 3 คน น้องคนหนึ่งก็เดินมาแนะนำรายละเอียดต่างๆ จึงได้รู้ว่าร้านนี้คือร้านดอกไม้ที่ปิดไปนั่นเอง สภาพภายในร้านตกแต่งค่อนข้างดูดีทีเดียว (ผมชอบโคมไฟไฮโซที่แขวนอยู่มากเลย 555) น้องที่มาคุยกับผมบอกว่าน้องๆ จะมาเยอะช่วงเย็นๆ เพราะเป็น part time กัน ตอนนี้เลยมีอยู่ร้านแค่ 2 คน คือน้องดิวที่คุยกับผม กับน้องอีกคนหนึ่งซึ่งผมจำชื่อไม่ได้ eta08 เลยเลือกน้องดิว จ่ายค่าคอร์สเสร็จน้องก็เดินนำขึ้นไปบนชั้น 3 สภาพห้องไม่เล็กไม่ใหญ่ แถมมีตู้อาบน้ำในห้องเลยด้วย ก็คุยเล่นกันไปน้องบอกว่าผมเป็นคนแรกของร้านในวันนี้เลย (ผมไปตอนสี่โมงเย็นแล้วนะ) ร้านเพิ่งเปิดมาได้ 4 วัน ลูกค้าที่มาส่วนใหญ่จะเป็นลูกค้าเก่าของร้านดอกไม้ที่ตามข่าวจากในไลน์ แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ เครื่องทำน้ำอุ่นวันนี้ยังใช้ไม่ได้นะครับเลยต้องอาบน้ำเย็น แต่เพราะเดินหาร้านจนเหนื่อยอาบน้ำเย็นก็สดชื่นดีเหมือนกัน น้องอาบน้ำสะอาดดีครับ ถูให้ทุกซอกเลยทีเดียว แต่ถ้าใครชอบนัวในห้องน้ำคงลำบากหน่อยเพราะตู้อาบน้ำค่อนข้างแคบเข้าไป 2 คนก็เต็มตู้แล้ว อาบน้ำเสร็จก็เช็ดตัวแล้วขึ้นมานอนบนเตียงรอน้อง งานนวดก็ตามมาตราฐานครับ มือหนักใช้ได้โดยเฉพาะตอนนวดหลัง ใครชอบน้องที่นวดหนักๆ น่าจะโอเคเลย ก็ชวนกันคุยไปเรื่อยเปื่อย น้องเป็นคนคุยสนุกครับ ยิ่งถ้าใครอู้เมืองได้ยิ่งสบายเลย สักพักน้องก็ให้หันหน้ามานวดต่ออีกนิดหน่อย แล้วก็เริ่มสปาลิ้นเลยครับ ผมยอมรับว่าไม่ค่อยมีความรู้สึกตรงหัวนมตัวเองเท่าไหร่ แต่โดนน้องดิวสปาลิ้นเข้าไปนี่ยอมเลยครับ ระหว่างนัวกันอยู่มือน้องก็ลูบหนอนน้อยของผมไปด้วย ไม่นานมันก็ขยายตัว น้องก็จับใส่ cd และเริ่มสเปย์ครับ ฝีปากน้องใช้ได้เลยทั้งดูด เลีย เล่นหัว จนของผมแข็งแบบเต็มที่ น้องดิวสเปย์จนผมต้องดึงตัวน้องออกเพราะกลัวจะแพ้แตกไปก่อน น้องบอกไม่ต้องกลัวเพราะเป็นคอร์สสเปย์ไม่จำกัด (แตกๆ ไปเลยครับ จะได้ขึ้นรอบใหม่ได้เร็วๆ 555) จากนั้นก็นัวกันไปสักพักแล้วน้องก็ขึ้น wot ให้ เสียงน้องมาเต็มมาก จนผมทนไม่ไหวลุกขึ้นไปดูดนมน้อง ตอนนี้เสียงน้องยิ่งดังขึ้นไปอีก เรานั่งหันหน้าเข้าหากันพลางขยับเอวโยกไปด้วยกันตามจังหวะ ในขณะที่ผมก็ก้มลงไปดูดนมน้องทั้งซ้ายขวา สักพักก็นอนลงเพื่อให้น้องโยกได้เต็มที่จนผมแพ้พ่ายไปในยกแรก จากนั้นน้องก็พาไปล้างหนอนน้อยแล้วนวดต่อ สักพักยกที่สองก็เริ่มขึ้นคราวนี้ผมเป็นคนขอลงมือเอง ก็จัดท่าจำลองไปหลากหลายท่าซึ่งน้องก็ตามใจดีจนต่างฝ่ายต่างเสร็จสมอารมณ์หมายกันไปในเวลาที่พอดี จากนั้นก็พากันไปอาบน้ำ แต่งตัว แล้วน้องก็เดินลงมาส่งถึงข้างล่าง.....เนื่องจากเพิ่งย้ายร้านมาใหม่ หลายๆ อย่างอาจจะไม่ค่อยเอื้ออำนวยเท่าไหร่ทั้งเครื่องทำน้ำอุ่น หรือแม้กระทั่ง wifi ที่เห็นน้องบอกว่ากว่าจะมาติดก็อาทิตย์หน้า เลยอัพเดทข้อมูลร้านได้ช้า และเบอร์โทรร้านที่ลงผิดในตอนแรกซึ่งตอนนี้ก็เห็นแก้ให้ถูกแล้ว

ก็เป็นอันจบสำหรับ 1 วันของผมกับ 2 ร้านใหม่ ถามว่าทั้งสองร้านโอเคมั้ย สำหรับผมคงตอบได้ว่าโอเคในระดับมาตราฐาน (แต่ผมค่อนข้างติดใจร้านนวดเจ็ดยอดนะและคิดว่าคงไปซ้ำอีกเร็วๆ นี้ เห็นน้องบอกลูกค้าค่อนข้างน้อย ใครสนใจก็เชิญไปทดลองได้นะครับ) และเนื่องจากตอนนี้มีร้านใหม่ๆ เปิดขึ้นมาก ทางร้าน Aphrodite Spa เองก็บอกว่าคงต้องคิดโปรโมชั่นใหม่ๆ ขึ้นมาเพื่อเอาใจลูกค้า ซึ่งก็คงต้องรอดูกันต่อไปว่าจะเป็นโปรอะไร แต่ไม่ว่าจะยังไงกำไรก็คงตกเป็นของนักเที่ยวอย่างเราๆ นี่เองครับ

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2016, 00:08:39 »

ขอบคุณข้อมูลมากครับสำหรับร้านใหม่  pongz

ส่วนร้านที่เจ็ดยอดนั้น เพิ่งเห็นเพิ่มเด็กใหม่ๆ มา 4-5 คน เมื่อวันก่อนนี้เองครับ
สำหรับห้อง VIP ที่เป็นห้องใหญ่แล้วเอาแผ่นกั้นแบ่งย่อยๆ ถือว่าเป็นจุดที่ต้องปรับปรุงของร้านนี้เลยครับ อาจจะรู้สึกไม่ส่วนตัวเท่าใหร่ ถ้ามีห้องนวดข้างๆ ใช้งานพร้อมกัน แต่น้องๆ ที่ร้านตั้งใจบริการดีครับ มีระดับ 1 ทุกคน สุภาพกับน้องๆ รับรองมีความสุขครับ

v

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2016, 01:02:14 »

ขอบคุณมากครับ  ร้านเจ็ดยอดน่าไปนะเห็นรูปน้องๆน่ารักหลายคน

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2016, 10:37:07 »

kawai

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2016, 14:21:07 »

เยี่ยมครับ

oppo

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2016, 15:48:26 »

eta08 pongzขอบคุณสำหรับการบ้านครับ pongz

ninkrating

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2016, 20:48:00 »

ขอบคุณครับ การบ้านสุดยอดมาก

123456789

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 02:36:58 »

.,mn มาเก็บข้อมูลครับ รีวิวดีมาก ๆ ครับ

wang

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 02:44:27 »

ขอบคุณการบ้านจากแนวหน้าคับ ;khhg

Empire13

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 08:54:47 »

มีข้อมูลให้ได้ไปตามศึกษาค้นคว้ากันอีกแล้ว ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

phoooil

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 16:23:06 »

namman

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 16:45:39 »

ขอบคุณมากครับ  ร้านเจ็ดยอดน่าไปนะเห็นรูปน้องๆน่ารักหลายคน
ขอบคุณ จะลองไปแน่

jirawut

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 17:42:01 »

ttuมาเก็บข้อมูลครับ  อิอิอิ

lnwhomework

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2016, 13:26:07 »

มีร้านใหม่มา น่าสนใจดีครับ  dsgjsd

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2016, 10:00:07 »

ไต่ระดับ2+ ได้เหมือนเดิมมั้ยครับ แต่ราคา แพงกว่าเดิม

tong7510

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2016, 20:49:10 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ

b2fen

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2016, 13:52:34 »

เขินนนนนน ช่วยบอกพิกัดร้านแรกหน่อยได้มั้ยครับ.. ผมจะขึ้นไปพักผ่อน Long Weekend ครับ..
ขอบคุณครับ.

poyatts39

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2016, 14:25:36 »

pongz เสียดายไม่บอกราคาค่าคอร์สครับ

happy007

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2016, 18:06:54 »

doomday666

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2016, 19:36:35 »

ขอ พิกัด Aphrodite Spa ครับ

ท๊อปปี้

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2016, 10:07:43 »

พิกัดร้านนวดเจ็ดยอด จะอยู่ในซอยข้างวัดเจ็ดยอดเลยครับ ขับรถเลียบกำแพงวัดไปจะเจอทางแยกให้เลี้ยวขวา ร้านจะอยู่ตรงทางโค้งหัวมุมถนนพอดี

พิกัดร้าน Aphrodite Spa จะอยู่ในซอยทางเข้าตลาดศิริวัฒนา (กาดธานินทร์) ซอยที่มีป้ายเขียนว่า "ถนนส่วนบุคคลห้ามเข้า" นั่นแหละครับให้เดินเข้าไปเลย ร้านจะอยู่ท้ายซอยเลย

ราคาคอร์สร้านนวดเจ็ดยอดมีหลายราคาครับ ที่ผมเลือกคือนวดไทย 1 ชม.นวดน้ำมัน 1 ชม.ห้องวีไอพีราคา 600 บาท ส่วนร้าน Aphrodite Spa คอร์ส B2B สเปร์ไม่จำกัดรอบ 1:20 นาที 1,499 บาท

b2fen

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2016, 11:09:58 »

pom24985

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2016, 20:31:07 »

เยี่ยมคับ