-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็น จีบสาวคืนเดียวเสร็จ..  (อ่าน 12719 ครั้ง)

muyor_club

• บุคคลทั่วไป

ขอความคิดเห็น  จีบสาวคืนเดียวเสร็จ.. fsdg

vrc

Re: ขอความคิดเห็น จีบสาวคืนเดียวเสร็จ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 10:26:50 »

ซายูริ ฮิลไซด์ ภูคำ พิงค์พยอม
ไม่ต้องรอถึงหนึ่งคืน ชั่วโมงเดียวก็เสร็จ  fdgdfdf

BOMBTOOL

Re: ขอความคิดเห็น จีบสาวคืนเดียวเสร็จ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 10:31:08 »

ดิส  + แฟร์   คืนเดียว เท่านั้นเอง

tanickovic

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 10:57:47 »

ทำสุภาพที่สุดครับแล้วขอเบอร์ให้ได้เอาเบอร์ให้น้องเค้าได้ละก็..........บอกเธอว่าขอกลับโต๊ะและเลิกร้านจะโทรหา ถ้าสาวเจ้าติดกับก็โอหล่ะครับ แต่ผมกลับบ้านมาหลับก่อนทุกทีที่น้องเค้าจะโทรมาหุหุ
เพราะหลังจากนั้นจะเป็นช่วงเวลารอคอยอันแสนน่าเบื่อ

Phate

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 11:14:55 »

ซายูริ ฮิลไซด์ ภูคำ พิงค์พยอม
ไม่ต้องรอถึงหนึ่งคืน ชั่วโมงเดียวก็เสร็จ  fdgdfdf
ถูกต้อง!!!  kjhg
ไม่ต้องถึงคืน ชั่วโมงเดียวก็พอ

ว่าแต่รายละเอียดในคำถามเยอะจัง

faifai

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 11:18:43 »

ถ้าเจอสาวง่ายก้อจีบเสร๊จงิ ภายในคืนเดียว

Keijikung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 11:26:12 »

ที่ไหนครับ เชียงใหม่หรือที่อื่น

paholkarn

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:48:37 »

One Night Stand

สำหรับ ผู้ชาย

ผู้ชาย สามารถ มีเซ็กซ์ ด้าย โดยที่ไม่ต้อง มี ใจให้ เพราะ เพียงแค่ เหน

รูปร่างสัดส่วน ของ ฝ่ายหญิง ก็ สามารถ มี เซ็กซ์ ได้แย้ววว

สำหรับ ผู้หญิง

ผู้หญิง โดย ส่วนใหญ่ ถ้าจะยอม ให้ ผู้ชายมีอะไร ด้วย แน่ นอน เธอต้อง

มีใจให้ หรือ ต้อง ชอบ บางอย่างในตัว ชายคนนั้น

เอา ล่ะ กลับ มา ที่ คำถาม One Night Stand

ถ้า คุณ คิดจา ได้ ผู้หญิง คนนุง ใน คืน เดว

แน่นอน คุณต้อง ทำ ให้ เธอ พึงพอใจ ในตัวคุณ มากพอที่ เธอ จะยอม เปน ของคุณ

ซึ่ง ความยาก-ง่าย นั้น แตกต่างกัน ออกไป ขึ้น อยู่กับปัจจัย ต่างๆ มากมาย

1.ภูมิหลัง ของ เธอ เช่น เธอ เปนคนที่ ชอบเที่ยว ผ่านผู้ชาย มามาก อันนี้ ก็ มีโอกาส เป็นไปได้สูง

2.สถานะการณ์ ใน ขณะนั้น เช่น กำลัง ดื่มLกฮ อยู่ ใน เธค อันเน้ ก็ อยู่ ใน สถานะการณ์ ที่ เอื้อประโยชน์

3.การ Threat ของ คุณ ผู้หญิง โดยส่วนใหญ่ ชอบ ผู้ชายที่ Entertain เธอ คือ พยายาม ทำให้ เธอ

มีความสุข พยายาม ทำให้ เธอ พึงพอใจ มี ผู้หญิง เพียงส่วนน้อย หรือ แทบไม่มีเรย

ที่ ชอบ ผู้ชาย ที่ คอยแต่จะลวนลาม แต๊ะอั๋ง ฉวยโอกาส ทำท่าทางหื่นๆ  nears

j007

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:52:51 »

one night พูดได้แค่ว่า ของบางอย่างเหมือนมีแม่เหล็กที่สื่อถึงกันได้
ถ้าคุนมองแล้วมีความรู้สึกว่า คนนี้หล่ะ คืนนี้ด้วย นั่นหล่ะครับ

ปล. ความรู้สึกนี้จะมีได้ก็ต่อเมื่อคุนผ่าน one night มาสัก 10 คน

faifai

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:54:00 »

One Night Stand

ผู้ชาย สามารถ มีเซ็กซ์ ด้าย โดยที่ไม่ต้อง มี ใจให้ เพราะ เพียงแค่ เหน

รูปร่างสัดส่วน ของ ฝ่ายหญิง ก็ สามารถ มี เซ็กซ์ ได้แย้ววว

สำหรับ ผู้หญิง

ผู้หญิง โดย ส่วนใหญ่ ถ้าจะยอม ให้ ผู้ชายมีอะไร ด้วย แน่ นอน เธอต้อง

มีใจให้ หรือ ต้อง ชอบ บางอย่างในตัว ชายคนนั้น

เอา ล่ะ กลับ มา ที่ คำถาม One Night Stand

ถ้า คุณ คิดจา ได้ ผู้หญิง คนนุง ใน คืน เดว

แน่นอน คุณต้อง ทำ ให้ เธอ พึงพอใจ ในตัวคุณ มากพอที่ เธอ จะยอม เปน ของคุณ

ซึ่ง ความยาก-ง่าย นั้น แตกต่างกัน ออกไป ขึ้น อยู่กับปัจจัย ต่างๆ มากมาย

1.ภูมิหลัง ของ เธอ เช่น เธอ เปนคนที่ ชอบเที่ยว ผ่านผู้ชาย มามาก อันนี้ ก็ มีโอกาส เป็นไปได้สูง

2.สถานะการณ์ ใน ขณะนั้น เช่น กำลัง ดื่มLกฮ อยู่ ใน เธค อันเน้ ก็ อยู่ ใน สถานะการณ์ ที่ เอื้อประโยชน์

3.การ Threat ของ คุณ ผู้หญิง โดยส่วนใหญ่ ชอบ ผู้ชายที่ Entertain เธอ คือ พยายาม ทำให้ เธอ

มีความสุข พยายาม ทำให้ เธอ พึงพอใจ มี ผู้หญิง เพียงส่วนน้อย หรือ แทบไม่มีเรย

ที่ ชอบ ผู้ชาย ที่ คอยแต่จะลวนลาม แต๊ะอั๋ง ฉวยโอกาส ทำท่าทางหื่นๆ  nears

ท่านเทพมาตอบแระ

nobita_sit

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 19:25:25 »

เชื่อๆ ๕๕๕ pongz

bird555

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 22:13:17 »

ผมว่าบางทีการไปเที่ยวผับหาสาวเนี่ยมันแล้วแต่โอกาสและจังหวะด้วยคับ
กรณีผมไปเที่ยวอาทิดล่ะ4ครั้ง(ตอนยังโสดน่ะคับ)ไปที่ไรได้แต่คุยและขอเบอ วันนั้นเผอิญหรือมีโอกาสไม่รู้น่ะ
กลับมาจากเที่ยวเมานิหน่อยเพื่อนผู้หญิงชวนไปเล่นไพ่กลับได้สอยซ่ะดือๆ
รู้งี้แต่แรกไปเล่นไพ่หอสาวๆดีกว่า

happymilk

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 22:57:02 »

ต้องระดับเทพ  ทุกวันนี้จีบมาเป็นปียังไม่ติดเลย piuyty

muyor_club

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 10:25:42 »

ขอบคุนสำหรับข้อแนะนำดี ๆ จากเพื่อน ๆ นะ pongz pongz

gosty

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 18:28:40 »

2000 พัน บาท ช่วยท่านได้

kitprasong

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 00:50:48 »

ถะ ถะ ถูก................................ก ครับ

bamk27845

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 02:31:50 »

เชื่อๆ ๕๕๕ pongz
;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

mafiakob

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2011, 16:45:35 »

ถ้าไม่มี2000นี้คงช่วยไม่ได้ ใช่ป่าวครับ

tanickovic

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2011, 20:50:50 »

ทำสุภาพที่สุดครับแล้วขอเบอร์ให้ได้เอาเบอร์ให้น้องเค้าได้ละก็..........บอกเธอว่าขอกลับโต๊ะและเลิกร้านจะโทรหา ถ้าสาวเจ้าติดกับก็โอหล่ะครับ แต่ผมกลับบ้านมาหลับก่อนทุกทีที่น้องเค้าจะโทรมาหุหุ
เพราะหลังจากนั้นจะเป็นช่วงเวลารอคอยอันแสนน่าเบื่อ

ผมก็เคยทำแบบนี้ ละน้องเค้าโทรมาหาก็ไม่เคยตื่นมารับสายซักที

abcopal

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 22:00:32 »

ใครมีเทคนิคแบบชัวๆสอนหน่อยนะ

vajura

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 14:19:22 »

วิธีนี้ดีที่สุดครับเคยใช้ได้ผล

plkboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 22:37:39 »

อยากทำได้แบบนี้อ

PG_killer

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 03:00:24 »

มันอยู๋ที่ดวงคับ ที่ได้ไปเจอสาวที่อยาก one night ด้วยอยู๋แล้วมากกว่าคับ 

gentleman_018

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 16:10:39 »

tricnx

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 10:12:17 »

เราโอ เค้าโอ ยังไงจบแบบนี้อยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ ได้เบอร์มาโทรไปก็ไม่รับ

innocent99

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 12:19:42 »

ผมว่า มี3อย่าง   1หน้าตาดี กล้าคุย ก็มีโอกาสได้มาก   2เงิน ใ้ช้เงินฟาดหัวเข้าไป โชว์ป๋า ก็มีโอกาสได้เหมือนกัน  3 คารม แต่หน้าตาต้องพอดูได้นะ ไม่ใช้หน้าแล้ สาวเห็นก็ไม่อยากคุยแล้ว

Caranthir

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 12:12:30 »

ถ้า ระหว่างโชว์ป๋า กับ ไปอ่าง นี่อันไหน มันประหยัดกว่ากันรึครับ  eta32

ta4860

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2013, 15:48:59 »

เดี๋ยวนี้ สาวเที่ยว .,mn เค้าถือว่าเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วนะครับ

ragcrown

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2013, 15:11:05 »

อยุ่ที่ดวงมากกว่า บางทีหน้าตาดี อยากได้สาวสวย แต่สาวสวยไม่ชอบเรื่องแบบนี้ก็จบ
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

fireer

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2013, 21:01:23 »

อยู่ที่ดวง กับเงิน หน้าตาก็ต่อมาแต่สิ่งสำคัญึือต้องสุภาพ

manop

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2013, 16:21:09 »

แล้วแต่โอกาศ ถ้าคืนนี้ไม่ได้ ขอเบอร์ จัด ไป สัก 2-3 ครับ ผมว่าโอกาศได้มีเยอะอะครับ แต่ต้องดูท่าทีนะครับ

supraxthailand

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2014, 14:39:34 »

eta08 eta08 eta08
ขอบคุณสำหรับข้อมูล

pragapong

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 15 กันยายน 2014, 22:57:03 »

ตังครับผมว่า ljhgf

max raider

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2015, 10:07:42 »

ขึ้นกับอายุเราด้วยครับ สมัยผมยังวัยรุ่นไปเที่ยวเธคโอกาสที่ได้ 80% แต่ทุกวันนี้อายุสามกว่าโอกาสลอลงมากเหลือประมาณ30%
 เขินนนนนน เขินนนนนน

lordkeng

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2015, 19:04:38 »

dsgjsd มาหาความรู้ครับ

yoyoteam

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2015, 16:33:04 »

แล้วแต่บุญพา วาสนาส่ง