-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงผมหล่น หรือว่า ซวย กันแน่ครับ  (อ่าน 1342 ครั้ง)

pana.sakchai

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ตกลงผมหล่น หรือว่า ซวย กันแน่ครับ
« เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 11:26:09 »

uilo uilo uilo uilo 
วันนี้มีโอกาสเข้าเวียงเชียงใหม่อีกแล้วเรา เข้ามาซื้อของหลายอย่างเข้าร้าน กว่าจะเสร็จก็บ่ายแล้ว อากาศก็ร้อนหิวก็หิวเลยแวะกินก๋วยเตี๋ยวข้างทาง มองดูนาฬิกาบ่ายโมงกว่าๆเวลายังเหลือเยอะร้อนแบบนี้ไปให้น้องๆ นปก.อาบน้ำพร้อมนอนนวดให้ดีกว่า เลยเลือกไปร้านที่ผมคิดว่าดีที่สุดจากที่ดูลายแทงมา เข้าไปคนก็ไม่ค่อยเยอะครับ เจ้เรียกน้องๆมาให้เลือกเกือบสิบคน แต่ละคนมองมาที่ผมเล่นเอาผมเขิลอายเลยครับ ตัดสินใจเงยหน้ามองทีละคนจากซ้ายไปขวาหน้าตาน้องๆก็โอเคระดับหนึ่งครับ ผมเลยเลือกคนที่น่าจะสวยดูดีที่สุดในกลุ่ม (ตามความคิดของผมตอนนั้นครับ ใหนๆก็มาแล้วถอยไม่ได้) ขอสมมุติว่าน้องชื่อ น้อง  น้องพาผมเดินขึ้นไปชั้น 2 ของบ้าน พูดคุยอย่างเป็นกันเอง ถามผมว่าเคยมาใหม ผมก็บอกไม่เคย  พอเข้าห้อง เปิดแอร์เย็นฉ่ำแล้วน้องบอกให้ผมเปลี่ยนผ้าเลยนะ เดี๋ยวน้องอาบน้ำให้

scary  ต่างคนก็ต่าถอดเสื้อผ้า น้องหุ่นผอมบางแต่ไม่มากหุ่นกำลังดี ผิวสองสี หน้าอกน่าจะสัก 33 นิ้ว เอวเล็ก สะโพก 35 กะตามสายตาประมาณนี้ครับ ส่วนหน้าตาก็จัดว่าสวยคนหนึ่ง

hgjhg หลังจากถอดเสื้อ-กางเกง นุ่งผ้าขนหนูเดินเข้าห้องน้ำ น้องก็จัดแจงอาบน้ำพร้อมถูสบู่ให้ทุกซอกทุกมุม โดยเฉพาะน้องชายผมโดนทำความสะอาดชะตัวบวมเป่งเลย  ส่วนตัวผมยืนให้น้องอาบน้ำให้แต่สายตากับสองมือผมก็สำรวจไปบนตัวน้องเหมือนกัน  ไฟหน้าระดับ 33 ลองจับดูพอดีมือ จุกคล่ำไปนิด หน้าท้องแบนเรียบ  สาหร่ายตกแต่งพองาม 

Re: ตกลงผมหล่น หรือว่า ซวย กันแน่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 11:32:39 »

dsgjsd  หลังจากอาบน้ำเสร็จ น้องก็บอกให้นอนคว่ำ น้องก็นวดหลังไล่มาจนถึงขา ฝีมือการนวดใช้ได้เลยครับ ผมนี่เคลิ้มจะหลับคามือน้องชะแล้ว แต่มาสดุ้งเมื่อมีจุกน้อยๆสองจุกมาวนเวียนถูไปมาบนหลัง ฝีมือการบอดี้ของน้องจัดว่าเยี่ยมเลยครับ เสียวไปถึงทรวงเลย โดยเฉพาะน้องชายผมขนาดนอนคว่ำอยู่ยังดันที่นอนจนแทบจะทะลุ อยากจะพลิกตัวมาชี้หน้าน้องโทษฐานทำให้เสียวเกิน แต่น้องยังไม่ให้พลิกยังบอดี้หลังผมต่อพร้อมยังใช้ลิ้นและปากเลียต้นคอติ่งหูผมอีกแถมมีเสียงซาวด์ของน้องอีก ยิ่งเสียวไปใหญ่ ผมเลยบอกน้องขอพลิกตัวนอนหงายก่อนที่น้องชายผมจะทนไม่ไหวบ๊ายบายไปเสียก่อน พอนอนหงายน้องก็จัดชุดใหญ่บอดีด้านหน้า เอาไฟหน้าสองดวงน้อยๆถูไถไปบนตัวผม ส่วนมือน้องก็เล่นกับน้องชายผมชโลมน้ำมันมาใส่ ฝีมือการใช่มือของน้องสุดยอดแบบที่ผมไม่เคยเจอมาก่อนครับรู้แล้วละว่าเสียวไปถึงทรวงขึ้นหัวมันเป็นอย่างนี้เอง (ผมเข้าวงการนวดแบบนี้ก็เป็นครั้งที่สองเองครับไม่เคยเจอแบบนี้จริงๆ) สักพักน้องเอาซีดีมาสวมน้องชายผมตอนใหนไม่รู้แล้วสเปย์ให้ผมเลย อั้ยย่า! ฝีมือที่ว่าเสียว เจอฝีปากนี้คนละเรื่องเลยเสียวเป็นทวีคูณอีก น้องชายผมท่าจะไม่รอดแน่ แต่ท่าไม้ตายน้องยังไม่หมดครับ น้องขึ้นคล่อมใช้น้องสาวของน้องบดขยี้น้องชายของผมแบบห่อกล้วย กะเอาให้น้องชายผมตายคา.....  ผมเห็นท่าไม่ไหวแน่เลยบอกน้องว่าจะไม่ไหวแล้วนะ  น้องยิ้มให้ผมแล้วบอกผมว่า

ghjk  พี่น้องปวดฉี่ขอไปฉี่ก่อนนะแล้วน้องก็ลุกเดินไปเข้าห้องน้ำเฉยเลย ผมงงเลยครับอีกนิดเดียวผมก็ถึงสวรรค์แล้วอั้นฉี่ไว้สักนิดไม่ได้เลยเหรอวะ แต่คิดอีกทีน้องเขาคงอั้นไม่ไหวจริงๆไม่เป็นไรเดี๋ยวน้องมาต่ออีกนิดก็เสร็จแล้ว  น้องเข้าไปได้สักพักผมก็เอ้ะใจทำไมไปฉี่นานจังเป็นอะไรในห้องน้ำหรือเปล่า ระหว่างรอน้องชายผมมันคงไม่พอใจเริ่มจะคืนสภาพเดิมชะแล้ว(อิอิ) ประมาณสัก 5 นาทีน้องก็ออกมา ผมถามน้องทำไมฉี่นานจัง น้องเขาสารภาพผมมาตามตรงว่า “น้องท้องเสียค่ะพี่  เสียตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว นึกว่าจะหายแล้วแต่ก็ยังไม่หายค่ะ” แล้วน้องก็ขอโทษผมเป็นการใหญ่ ส่วนน้องชายผมที่ว่าคืนสภาพเดิมเมื่อตะกี้พอรู้ว่าน้องขี้แตกมันเลยแกล้งหลับไปเลย ไอ้ผมก็คิดในใจ ขี้แตกทำไมต้องมาบอกตรงๆด้วยนะโกหกกันบ้างก็ได้ บอกว่าเผลอหลับในห้องน้ำยังจะดีกว่า  แล้วน้องก็ชวนผมต่ออีกรอบ ผมเลยบอกน้องให้รับผิดชอบน้องชายผมด้วยนะมันหลับไปแล้ว น้องก็บอกได้เลยค่ะ  น้องก็จัดการชุดใหญ่ทั้งมือทั้งปากทั้งตัว ทำอย่างไรก็ปลุกน้องชายผมไม่ตื่น ผมก็พยายามบิ้วอารมณ์ช่วยน้องแล้วนะ น้องเขาก็ทำเต็มที่นะครับผมเห็นแล้วอดสงสารน้องไม่ได้ (คิดในใจไอ้น้องชายผมเป็นแบบนี้คราวหลังไม่พามาอีกละมึง) เลยบอกให้น้องพอแล้วไม่เป็นไร น้องทำเต็มที่แล้วถ้าจะโทษก็ต้องโทษพี่เอง ไว้วันหลังจะมาแก้ตัวใหม่  น้องแสดงออกว่าเสียใจและบอกผมมาวันหลังให้พี่เต็มที่เลย ผมก็โอเค แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องก็อาบน้ำให้ผมอย่างดีเหมือนเดิม  ก่อนกลับผมทิปน้องไป 500 บาท (ค่าอะไรวะเสร็จก็ไม่เสร็จ) ค่าความพยายามของน้องครับเห็นแล้วสงสาร และเผื่อไว้โอกาสหน้าด้วยครับ (อิอิ)

Re: ตกลงผมหล่น หรือว่า ซวย กันแน่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 11:35:57 »

lowwww    สรุป...ผมอยากถามพี่ๆเพื่อนๆและท่านเทพทั้งหลายว่า ผมหล่น หรือ ซวย กันแน่ครับ

(ขอสงวนไม่บอกชื่อร้านนวดและชื่อน้องเขานะครับ ทั้งหน้าไมค์และหลังไมค์ครับเกรงว่าจะไปกระทบกระเทือนทางร้านและน้องครับ ขอบคุณครับ)

indy108

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 11:36:53 »

นั้นเต๊อะ... wq

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 13:37:43 »

khjhgg จะว่าหล่นก็ไม่เชิง เป็นคราวเคราะห์โชคไม่ดีซะมากกว่าครับ จะไปโทษน้องทั้งหมดก็ไม่ได้ เพราะเรื่องธรรมชาติบางอย่างมันสุดจะอั้นไว้ได้จริงๆครับ 555+  kjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

mass2542

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 13:44:43 »

ผมว่าผิดตอนที่เลือกนะครับ

Hugo

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 14:02:46 »

ไม่หล่นครับ จากการบ้านของท่านนี่ ผมคิดว่ามาตรฐานน้องดีด้วยซ้ำ เพียงแต่ว่าจังหวะและเวลามันไม่ดี เกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝันที่ควบคุมไม่ได้ขึ้นนิดหน่อย

เล่าให้ฟังบ้างครับ ผมคนหนึ่งเป็นคนที่เที่ยว นกป มาพอสมควร ทั้ง กทม และ เชียงใหม่ โดยธรรมชาติผมเป็นคนไม่ชอบให้เร่งทำให้เสร็จ ๆ ไป อยากใช้เวลาบิลด์ ไต่อารมณ์ร่วม แต่ก็ภายในเวลาและเงื่อนไขที่กำหนด เจอน้องคนหนึ่งบอกไป "พี่จะคิดไรมาก ไม่ต้องอะไรมากหรอก
 เสร็จเหมือนกัน"

จบเลยครับ เป็นการนวดที่เซ็งมาก 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิถุนายน 2015, 21:43:17 โดย Hugo »

drjj

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 17:11:18 »

ไม่หล่นหรอกครับท่านแค่ท่านก้าวเท้าออกบ้านผิดข้าง...... ljhgf ljhgf

sukung

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2015, 18:36:31 »

น่าอินดู  kjhg
สุคุง คนเดิมครับ

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2015, 22:16:24 »

งานครบถ้วนแถมมีสเปให้อีก ไม่หล่นหรอกครับ เป็นเหตุสุดวิสัยของน้อง

manutd2520

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2015, 22:33:13 »

ผมว่าไม่หล่นแล้วนะท่าน งานที่เล่ามาดีเลย แค่ยางแตกเหตุสุดวิสัยครับ  ghjk

shadow2525

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2015, 23:29:00 »

ไม่หล่นหรอกครับ ลองไปซ้ำสิครับ รับรองมีทอนกลับบ้านเป๋าตุงแน่นอน

lpgman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2015, 03:01:18 »

ไม่หล่น​ ไม่ซวย​ อาจโชคร้ายนิดๆ​ เป็นผมๆคงไม่ถามว่าทำไมฉี่นาน​ เพราะน้องตอบยังไงเราก้อคงรุสึกไม่ดีน่ะครับ

Posd_08

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2015, 07:27:21 »

eta20ท่อนนะ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2015, 12:03:05 »

ไม่หล่นครับ จากการบ้านของท่านนี่ ผมคิดว่ามาตรฐานน้องดีด้วยซ้ำ เพียงแต่ว่าจังหวะและเวลามันไม่ดี เกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝันที่ควบคุมไม่ได้ขึ้นนิดหน่อย

เล่าให้ฟังบ้างครับ ผมคนหนึ่งเป็นคนที่เที่ยว นกป มาพอสมควร ทั้ง กทม และ เชียงใหม่ โดยธรรมชาติผมเป็นคนไม่ชอบให้เร่งทำให้เสร็จ ๆ ไป อยากใช้เวลาบิลด์ ไต่อารมณ์ร่วม แต่ก็ภายในเวลาและเงื่อนไขที่กำหนด เจอน้องคนหนึ่งบอกไป "พี่จะคิดไรมาก ไม่ต้องอะไรมากหรอก
 เสร็จเหมือนกัน"

จบเลยครับ เป็นการนวดที่เซ็งมาก 555+

...

จากเรื่องของท่านที่เล่ามา ไม่ให้เราคิดมาก ยังงัยก็เสร็จเหมือนกัน เจอแบบนี้เป็นผมก็เซ็งครับ งั้นนอนปั่นเองอยู่บ้านไม่ดีกว่าเหรอ เสร็จเหมือนกัน  dsgjsd

bunarsa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2015, 12:25:32 »

ผมว่า ท่านต้องลองไปซ้ำครับ ผมว่าท่านต้องได้ทอนแบบเหลือกินเหลือใช้แน่นอนครับผม

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2015, 17:55:02 »

ทำไมอ่านแล้วขำ  kjhg

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2015, 21:47:27 »

ต้องเรียก ว่า อุบัติเหตุ ครับ

mintada9

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2015, 00:13:26 »

ให้โอกาสน้องแก้มือหรือยังครับท่าน
น้องบอกเองนี่วันหลังให้พี่เต็มที่เลย

อ่านๆดูก็สงสารน้องนะ ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดแบบนี้
แต่ถ้าแก้มือแล้วได้ทอนถือว่าน้องผ่านครับ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2015, 06:39:41 »

ให้โอกาสน้องแก้มือหรือยังครับท่าน
น้องบอกเองนี่วันหลังให้พี่เต็มที่เลย

อ่านๆดูก็สงสารน้องนะ ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดแบบนี้
แต่ถ้าแก้มือแล้วได้ทอนถือว่าน้องผ่านครับ
...............................................................................

khjhggกำลังหาเวลาไปแก้ตัวใหม่ครับพี่ mintada9 ได้ผลออกมายังงัยจะรีบส่งการบ้านครับผม fdgdfdf