-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 วัน กับ 4 ที่ แบบไม่มีอะไรเลย  (อ่าน 1315 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
1 วัน กับ 4 ที่ แบบไม่มีอะไรเลย
« เมื่อ: 22 ตุลาคม 2015, 19:03:19 »

ไม่ได้ส่งการบ้านมานาน  ขอนิดนึง
เนื่องด้วยวันจันทร์ที่ผ่านมา ต้องพา... ไปทำฟัน ออกจากโรงแรมมารู้สึกเมื่อยตัว เพราะเมื่อคืนไม่ค่อยได้นอน เลยพาไปซื้อตั๋วเสร็จกลับมากินข้าวกันที่เมญ่า เสร็จปุ๊บก้อเดินเล่น บ่ายสองกว่าๆละ นัดหมอสี่โมง เมื่อยด้วย เลยทิ้งไว้ให้อยู่ที่ร้านกาแฟในห้าง ละบอกว่า เดี๋ยวสี่โมงพี่มารับนะ ก้อขี่รถมอไซออกไปนิมมาน ร้านนวดติดถนนหลักเลย เข้าไปบอกนวดน้ำมันชั่วโมงนึงครับ แล้วเข้าห้องไปนอนรอหมอ ข้างล่างที่กำลังนวดให้ลูกค้าต่างชาติอยู่นี่หน้าตาน่ารักดีจริงๆ แต่เค้าคงไม่ว่าง สักพักหมอเปิดประตูเข้ามาก้อนวดไปตามปกติ พอนอนหงาย ก้อนวดขา มีเฉี่ยวๆ ดูนาฬิกา สามโมงสี่สิบ เอาน่ะ ได้อยู่ หมอก้อเริ่มมาเล่นๆหัวนม เริ่มเน้นละ ของเราก้อเริ่มมาละ โทรศัพท์ไลน์ดัง แม่เจ้า!! เหมือนรู้!! "อยู่ไหนละ" "อ่อ พี่กะลังจะออกไป" เท่านั้นแหละครับ บอกหมอพอละ มีธุระด่วน เซงนิดๆ แล้วรีบออกไป

ร้าน ร้านนวดตรงถนนนิมมานติดถนนหลัก
เบอร์ ไม่มี
ชื่อ ไม่รู้
หน้าตา 6/10
ไฟหน้า ไม่รู้ แต่ดูละน่าจะใหญ่
ช่วงล่าง ไม่รู้
GF 6/10 เวลาน้อยไม่ค่อยได้คุย
นวดดี หายเมื่อยพอสมควร
คชจ. 350 นวดอย่างเดียว ทิปลืมให้

หลังจากนั้นก้อบึ่งมอไซคู่ใจมารับ ผบ. แล้วก้อถามว่า หนูใช้เวลาทำฟันกี่ชม.  ประมาณ 2 ชม. เอาล่ะ ไม่เป็นไร ไปอีกที่ก้อได้เป้าหมายปิ่นแก้ว พอเข้าไป จัดแจงลงตัวเรียบร้อย กะลังจะเข้าห้อง ไลน์เด้งมาอีกละ "ชั่วโมงเดียวก้อเสร็จละนะ หมอมีหลายคน" เอาอีกละ!! ก้อเอาง่ายๆ ร้านนี้เหมือนร้านแรก ไม่มีอะไรพิเศษ ลืมให้ทิปด้วย รีบด้วย เริ่มเซ็ง!!!
คชจ. 400 น้ำมัน 1 ชม. ไม่ได้ให้ทิป เพราะรีบ อีกแล้ว

เสร็จปุ๊บก้อไปรับ สุดที่เลิฟไปส่งที่อาเขต เสร็จละ ทีนี้เป็นเวลาของเรา !! ก้อขี่ไปเส้นช้างคลาน ช้างคลานก้อเบื่อละ ธัญภาก้อคิวเต็ม เอาวะ ช้างแดงละกัน ยังไม่เคยลอง ว่าแล้วก้อเลี้ยวเข้าไป เดินไปหน้าเคาน์เตอร์บอกนวดน้ำมัน 2 ชม. เค้าถามว่ามีเบอร์ประจำมั้ยคะ เราบอกไม่มีครับ นวดเบาครับ ขอหมออายุน้อยๆหน่อย เค้าก้อพาเราไปเข้าห้องชั้น 1 เป็นห้องเตียงสูง เราไม่เคยด้วย เอาละ จัดไปดิ่ ไม่ลองไม่รู้ นอนคว่ำเล่นไปสักพักหมอก้อเข้ามา "สวัสดีค่าาาา"  "คร้าบบบบ" หมอตัวเล็ก น่ารักดีทีเดียว ค่อนข้างขาวยิ้มน่ารัก ก้อนวดไปเรื่อยๆ หมอบอกไม่ถนัด เพราะเตียงมันสูง ละก้อติดผนังด้วย เพราะในห้องมีเตียงสองตัว เลยถามว่า "ขยับมั้ยครับ" "เดี๋ยวก่อนก้อได้ค่ะ รอเล่นท่ายากก่อน" "อ่าครับ" นวดไปสักพัก หมอก้อบอกให้ว่า ขอขยับเตียงหน่อยค่ะ เราเลยลุก แต่ไม่ได้ใส่กกน.ของร้านนะครับ เพราะไม่รู้ว่ามันคืออะไร ขยับเสร็จก้อนวดต่อ คนนี้นวดดีมากๆครับ พูดสนุกด้วย ไม่เบื่อ สักพักก้อนอนหงาย ก้อนอนนวดไป คุยเล่นไป "ขอคร่อมนะค้าา เอื้อมไม่ถึง" "ได้จร้าา" ก้อคร่อมนวดเราไป เราก้อหยอดหน่อย "อย่าไปคร่อมใกล้มากนะ เดี๋ยวตัวเล็กมันตื่นละมันจะงอแงไม่ยอมนอนนะ" หมอก้อหัวเราะ เค้าก้อถามเราว่า เราเพิ่งเคยมานวดเหรอ "ใช่ครับ" "ห๊ะ!!! เกิดมาเพิ่งเคยนวดเนี่ยนะ"
ผม : ก้อไม่ช่ายยย ห้อนวดที่อื่นมา
หมอ : อ่อออออ  ที่ไหนบ้างล่ะคะ
ผม : ก้อแถวๆช้างคลานนี่แหละครับ ก้อมีช้างคลานโพธิเวชมั่ง ร้านอื่นมั่ง
หมอ : เหรอๆ ไปช้างคลานเคยโดนจับไข่มั้ย
ผม : ห๊ะ !!!
หมอ : ก้อจับไข่ไง ที่นั่นเค้ามีไม่ใช่เหรอ
ผม : ก้อแล้วแต่นะครับ แล้วแต่เวลา (จริงๆทุกครั้ง) ละที่นี่ไม่มีเหรอครับ?
หมอ : ไม่มี้
   ตึง....เอาแล้วไง ก้อคุยเล่นกันสักพัก ก้อสนุกดีนะครับ ไม่มีเบื่อเลย เพราะคนนี้เป็นคนอารมณ์ดี สักพักฝนตก ได้ยินเสียงเข้ามาในห้องเลย เลยบอกว่า จะกลับได้มั้ยเนี่ย สงสัยได้นอนรอที่นี่ละมั้งงง หมอบอกว่า ได้สิ ต้องเสียค่าชม.นะ เนี่ย ถ้าไมมีลูกค้าประจำต่อนี่ จะมานอนเป็นเพื่อนด้วยละ แน่ะ!!! สุดท้ายก้อไม่มีอะไร ฝนหยุดพอดี ก้อแต่งตัวออกไป
ร้าน : ช้างแดง
เบอร์ : ไม่รู้ ตัวเล็กๆ น่ารัก ใส่บิ๊กอาย ขาวๆหน่อย อารมณ์ดี
ชื่อ : ไม่ได้ถาม แต่เค้าหลุดว่า บุ๋ม อุ๋ม อะไรซักอย่างนี่แหละ
ไฟหน้า : ไม่เล็กไม่ใหญ่ ที่รู้เพราะตอนนวดหัว เอามาวางบนหัวเราเฉย!!!
หลอด : ไม่รู้
ช่วงล่าง : ไม่รู้
GF : 100/10 ครับ คุยสนุก ไม่เบื่อ มีหยอดมุกตลอด
คชจ 600+100 ครับ

หายเมื่อยได้ดีทีเดียว แต่ ฝนตก น้ำขังฮะ!! วกไปอย่างเร็ว ช้างคลานเจ้าเดิม เดินไปเคาน์เตอร์ดูหมอ เหลือนิดเดียวเอง สามสี่คน เลยเลือกมา 1 เบอร์ นวดน้ำมัน 1 ชม. อันนี้คงไม่ต้องเล่ามากนะครับ รู้ๆกัน
ร้าน : ช้างคลาน
เบอร์ : ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 27
ชื่อ : ไม่ได้ถาม
หน้าตา : ไม่ได้ขี้เหร่ แต่ไม่ตรงสเปก
หุ่น : จัดว่าใช้ได้เลย สูง หุ่นค่อนข้างดี
ไฟหน้า : ใหญ่นิดๆ แอบจับมา
หลอด : ไม่รู้
ช่วงล่าง : ไม่รู้
GF : 6/10 ไม่ค่อยคุยเท่าไหร่
คชจ 400+500 ครับ ระดับ 1

แล้วก้อจบวันแห่งการตระเวนนวด
ผมมีเรื่องสอบถามครับ ช้างแดงนี่ มีแต่เตียงแบบสูงๆเหรอครับ แบบนอนกะพื้นมีมั้ยคับ ไม่ชอบเลยอ่ะ อีกอย่าง มีหมอเด็ดๆแนะนำบ้างมั้ยครับ? ผมจะลองขี่ช้างแดงไปตีเมืองให้แตก!! หลังจากช้างคลานก้อไปประจำจนเคาน์เตอร์จำหน้าได้ละ

nhuyseasky

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: 1 วัน กับ 4 ที่ แบบไม่มีอะไรเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2015, 22:34:10 »

เขินนนนนน ขอบคุนสำหรับข้อมูล ครัซ

tonraks

• แอบหื่น
Re: 1 วัน กับ 4 ที่ แบบไม่มีอะไรเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 10:36:44 »

ขอบคุณครับ ;khhg

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 11:31:37 »

555ไปซะหลายที่เลย ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 11:49:06 »

สุดท้ายที่ช้างคลาน 55555

Adepoju

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 15:57:11 »

จ้างแดงหมอสาวๆพอมีอยู่ครับ เบอร์ชัวร์ๆก็51จากการบ้านหลายๆท่าน เบอร์3 ก็ดี เบอร์อื่นๆใช้ความสุภาพ ทางคารมบวกตลกลามกเข้าไว้มีเฮตลอดครับ ค่าใช้จ่ายไปต่อรองกัน ผมเคยต่อได้ใบม่วง รอบสองฟรี (ต่างกรรมต่างวาระนะ)ถูกใจให้ฟรีทำดีให้เบิ้ลครับ ห้องที่ไม่มีเตียงมีครับ ต้องบอกที่เค้าเตอร์  แนะนำถ้ามีรถบัสจอดหน้าร้านช่วงบ่าย2-5โมง  ทัวร์ลงหมออาจเต็มเลือกสาวๆไม่ได้ โชคดีครับ .,mn
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

bunarsa

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 17:52:39 »

จ้างแดงหมอสาวๆพอมีอยู่ครับ เบอร์ชัวร์ๆก็51จากการบ้านหลายๆท่าน เบอร์3 ก็ดี เบอร์อื่นๆใช้ความสุภาพ ทางคารมบวกตลกลามกเข้าไว้มีเฮตลอดครับ ค่าใช้จ่ายไปต่อรองกัน ผมเคยต่อได้ใบม่วง รอบสองฟรี (ต่างกรรมต่างวาระนะ)ถูกใจให้ฟรีทำดีให้เบิ้ลครับ ห้องที่ไม่มีเตียงมีครับ ต้องบอกที่เค้าเตอร์  แนะนำถ้ามีรถบัสจอดหน้าร้านช่วงบ่าย2-5โมง  ทัวร์ลงหมออาจเต็มเลือกสาวๆไม่ได้ โชคดีครับ .,mn
ขอบคุณมากๆครับ สำหรับข้อมูล dsgjsd

handnew

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 23:58:24 »

วันเดียว 4 ที่ โดนนวดจนเมื่อยพอดี  เขินนนนนน

frog11

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2015, 13:49:35 »

สุดยอดเลยท่าน วันเดียว 4 ที่ ทนน้ำขังอยู่ได้ตั้งนาน... kjhg kjhg kjhg

Heinegen

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2015, 17:40:55 »

เยี่ยมเลยครับมีความพยายามสูงมาก

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2015, 08:09:56 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ สุดท้ายก้อเขื่อนแตกจนได้... pongz pongz

Adriano10

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2015, 00:47:07 »

ขอบคุณครับ