-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส้มมมมมมมมมม  (อ่าน 1238 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
น้องส้มมมมมมมมมม
« เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 23:40:17 »

วันนี้พอดีมีเวลา...เลยเอาการบ้านร้อนๆจากเตามาฝากกันครับ
     เลิกงาน เลยขี่รถเที่ยวรับอากาศเย็นๆแถวแม่ริม จริงๆกะแวะไปลองร้านนวดตรงแยกแม่สา  ปิด!!! เลยขี่รถมาจะลองร้านแดง ปิด!!! เอ้า ไปร้านสบายก้อได้ ปิด!!! อัลไลเนี่ยยยย  ขี่รถเลยมามีร้านนวดติดกันสองร้าน แต่ดูทรงแล้วไม่น่าจะโอเค เลยขี่รถไปนิมมาน ว่าจะไปลองร้าน นกป.หน่อย หาไม่เจอ!!! เริ่มหงุดหงิดเปิดเวปก้อไม่ได้ ICT บล็อก เลยไลน์ไปธัญภา ถามมีใครว่างบ้าง ตอบกลับมา ส้มค่ะ มะ จัดดิ่รอไร!!! บอกไป ไม่เกิน 30 นาทีถึง รีบบึ่งไป ไปถึงหน้าร้าน ก้อเข้าไปบอกว่าที่จอง น้องพาขึ้นห้องลับ(จริงๆคราวที่แล้วก้อนวดกะน้องส้มนี่แหละ แต่ลืมส่งการบ้านมั้ง) ตัดไปที่ห้อง น้องบอก เราเคยนวดกันแล้วใช่มั้ยคะ? เราก้อตอบอย่างว่าง่าย ใช่ค่ะ แต่นานละนะคะ หกเจ็ดเดือนน่าจะได้ น้องบอก หนูจำพี่ได้ค่ะ ละก้อยิ้ม หึหึหึ เดี๋ยวรู้เลย ตัดไปที่ห้อง เปลี่ยนเสื้อผ้ามาอาบน้ำ น้องก้ออาบน้ำขัดถูอย่างดี คุยสัพเพเหระไป ซักพัก หนอนน้อยตื่น น้องบอก "โหหหห ... ชมพูดีอ่ะ" ละก้อเลื่อนตัวลงไป จัดเสปรย์สดให้ 1 ดอก กะลังจะบอกว่า พอเถอะจร้าาาา จะไม่ไหวแล้ววว  น้องก้อถอนออกมาละบอกว่า หนูแกล้งพี่เล่นเฉยๆค่ะ ... แหม่ เล่นๆของหนูนี่ ขาสั่น แทบแตกเลยนะครัช เสร็จก้อเข้าไปที่ห้องตัดมาตอนนวด น้องก้อนวดไป เพลินๆ คุยกันเรื่อยเปื่่่อย ครอบครัวมั่งไรมั่ง ซักพักก้อเงียบไป เราก้อเคลิ้มไป เริ่มเสตปละครับ น้องก้อจัดสปาลิ้นให้ เข้ามเล่นที่หู ที่คอ เล่นซะขนลุกเลย น้องบอก "แหมม...หนุ่มโสดขนลุกเลยน้าาา" แต่ยัง!!! เธอยังไม่หยุด ละก้อกลับตัวมานอนหงาย โอ้โหวววว คราวที่แล้วไม่ขนาดนี้นะ คราวนี้จัดเต็ม ฟักไข่ ไล่ลำ คลำหัว มาหมด ละก้อใช้นมรูดขึ้นๆลงๆ ไม่ไหวละ จับน้องทำท่า DOGGY แล้วเราก้อสปาลิ้นมั่ง เท่านั้นแหละฮะ กระตุกเป็นโดนไฟชอตเลย ซักแปปก้อให้น้องนอนหงาย ตาเรามั่งละทีนี้ ไล่สปาลิ้นพรมร่างมาเรื่อยยย ลงมาถึงไฟหน้าบิ๊กเบิ้ม ข้างนึงดูดข้างนึงคลึง สลับกันไป ละก้อไล่มาที่สะดือกะท้องน้อย เธอก้อแอ่นสู้ฮะ!!! สู้เหรอ เลื่อนลงมาที่ปากถ้ำสิครับ หึหึ สู้ดีนัก ทีนี้ร้องลั่นเลยฮะ เจอลิ้นพิฆาตนารีเข้าไป สักพัก เธอก้อกระตุกๆ นำไป 1-0 น้องบอก พอละค่ะพี่ พอๆๆๆ พี่เลียเก่งเกิ้น นี่! มียอ เราก้อนอนรอไป น้องก้อไปหยิบ CD มาโหลด ละก้อบร้วบบบบบ ดูดไข่ ไสลด์ดาก แล้วก้อ จัดไป เสียบสิครับ น้องโยกๆๆๆ อย่างเมามัน ไม่ได้ๆ เราต้อง เด้งสวน!!! นี่แน่ะ นี่แน่ะ สักแปปน้องก้อมานอน ทำท่า DOGGY จัดไป เสียบ แล้ว ซอย ค่อยๆไป ทีละนิดละน้อย กระแทกบ้างนานๆที แล้วก้อซอย แต่คราวนี้ไม่ไหวจริงครับ ผมยอมท่านี้จริงๆ ไม่รู้ว่าน้องเสร็จรึเปล่านะครับ แต่ตอดหนักมาก!! แล้วผมก้อแพ้แตกไป นอนหอบแดก น้องก้อลุกไปหน้ากระจก บอกว่า วันนี้พี่ฟิตจริงๆ ผมเลยบอกว่า คราวนี้พี่มาเอาคืนคราวที่แล้ว คราวที่แล้วตกใจ น้องถาม ตกใจอะไรคะ ก้อบอกไป คราวแล้วพี่ไม่ทันตั้งตัว เร็วกว่าปกติไปนิดนึง ก้อฮาาาากันไป แล้วก้อไปอาบน้ำอาบท่า คิดค่าเสียหายกันไป
จริงๆแล้ว ผมชอบนะครับ น้องส้มเนี่ย ทั้งหุ่นทั้งอะไร แต่ตอนกะลังจะขึ้นห้อง น้องจีนเดินสวนลงมาพอดี แหม่ๆๆๆๆ ขึ้นเลยยยย

mashivespa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องส้มมมมมมมมมม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 23:50:15 »

ค่าเสียหายเท่าไรบ้างครับ เผอิญจะกลับเชียงใหม่ ว่าจะไปลอกการบ้าน

tomsan

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2015, 03:15:29 »

อยากรู้ค่าเสียหายด้วยคนครับ  อยาก dgd dgd

artten4610

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2015, 09:03:05 »

ค่าเสียหายน้องๆที่ร้านนี้จัดเต็มจบที่ไม่เกินสองเทาครับ ต่อรองกับน้องได้ ต่างกรรมต่างวาระครับ หรือจะสอบถามพี่น้ำหวาน โทร 089 0321252/line:thanyapa1219 ผมประจำอยู่ร้านเดียวนี้เลย สุดยอดครับ

"หากฉันไม่ได้กลับ ก็ขอให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"

gemini

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2015, 12:04:05 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

tonraks

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2015, 15:04:44 »

การบ้านแจ่มครับ  pongz

game_master

• Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2015, 11:02:59 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
ปล่อยให้สายลมพัดผ่านเอาเริ่องราวร้ายๆออกไป แล้วรับเอาเรื่องราวใหม่ๆเข้ามา

jackzaetc

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2015, 12:55:30 »

pongzสุดยอดคับ

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2015, 15:41:58 »

น้ำส้มงานดีสุดๆครับ pongz lowwww lowwww

tavitchan

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2015, 12:29:44 »

น้ำส้มมาตรฐานดีจริงๆๆ ouiy