-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดฟ้าธานี...มาอีกแล้ววววว (จบละจ้า)  (อ่าน 1399 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
นวดฟ้าธานี...มาอีกแล้ววววว (จบละจ้า)
« เมื่อ: 12 กันยายน 2016, 15:00:11 »

การบ้านดอง....
  เนื่องจากรู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว...เลยขี่รถเล่นๆ ตั้งใจจะไปช้างคลาน...แหม่ อีกใจนึงก้ออยากไปลองของที่ฟ้าธานี นั่งดูดไป 2 ตัว ตัดสินใจไปฟ้าธานี พอมาถึงร้านบอก นวดครับ มีไรมั่ง ไทย300 น้ำมัน 400 2 ชั่วโมงค่าาาา จัดไปน้ำมัน 2 ชม. เข้าไปในห้อง ถอดเสื้อผ้านอนคว่ำ รอหมอมาเชือด เอ้ย!!! มานวด สักพักมีเสียงเคาะประตู เดินเข้ามาตัวเปล่า แต่หุ่นพอใช้ได้ ไม่พูดไม่จา ลงมือนวด นวดไล่มาสักพัก มีเฉี่ยว นั่นแน่ มีลุ้น แต่หมอมาตัวเปล่า มีลุ้นจริงเหรอวะ? นวดไปสักพักเกือบ ชม. หมอขอตัวไปเข้าห้องน้ำ เราก้อไม่ได้คิดอะไร สักพักเดินเข้ามา พร้อมกระเป๋า นั่นแน่!! รอดยากละกู 555 นวดไปมีเฉี่ยวตลอด แต่คนนี้ผมถือว่าหล่นงานนวดครับ นวดไม่โอเคเลย เบา ไม่พอนวดไปหลับไปอีก เราก้อไม่ว่า เพราะคิดซะว่ามาคั่นเวลาฝนตก สักพักให้นอนหงาย เราก้อว่าง่าย นอนให้นวด หมอลุกไปปิดไฟ เราก้อแกล้งทำเป็นหลับ สัพัก กระตุกผ้าขนหนูออกจ้า เฮ้ย!!! เดี๋ยวๆๆๆๆ (ในใจ) หมอก้อนวดไปเฉี่ยวไป สักพัก เราก้อหยอด
เรา : หมออย่าไปโดนมันมากนะครับ เดี๋ยวมันตื่นละจะยุ่ง
หมอ : เหรอ มันตื่นละจะเป็นไงอ่ะ?
เรา : แหม่ อย่าเลยครับ (สลิดโคตรๆ 555)
หมอ : ตื่นก้อไม่เห็นเป็นไรเลย ก้อช่วยมันน่ะสิ
เรา : ช่วยยังไงอ่ะครับ
หมอ : ...หึหึ...
แล้วก้อเข้าสู่ความเงียบอีกครั้ง เราก้อไม่ได้ใส่ใจอะไร พอใกล้หมดเวลาประมาณ 20 นาที คราวนี้มาเต็มครับ ทั้งจับทั้งลูบ
หมอ : เอ้ เอาไงดีน้าาา
เรา : นั่นสิครับ ปกติเค้าทำยังไงกัน? (แหลได้อีก)
หมอ : ถ้าใช้มือก้อ 500
เรา : อ่าว มีแต่มืออย่างเดียวเหรอครับ
หมอ : พึ่งเคยมาครั้งแรกเหรอคะ?
เรา : เคยมาครับ แต่นานมามากละ มีมืออย่างเดียวเหรอครับ?
หมอ : ก้อถ้าอย่างอื่นก้อมี (ดูการพูดแล้วคงไม่กล้าเพราะเรามาครั้งแรก)
เรา : งั้นมือก้อได้ครับ
สักพักมืออก้อรูดขึ้นลง เบาๆ ชโลมด้วยน้ำมัน เราก้อเคลิ้ม มือเริ่มควาน ลงล่าง รูดไปสักพัก หมอเริ่มมานอนข้างๆ แต่ดูแล้วคงไม่ถนัด หมายถึงเรานะ ล้วงไม่ถนัด fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf หมอเลยลุกไปนั่งคุกเข่า ถ่างขอให้เราล้วงง่ายๆ สักพักมีเสียงคราง เสียวววววว มา เราก้อ เสียวววววว กลับ ไม่โกง ... สักพักก้อเสร็จสมอารมหมาย แต่หมอไม่เสร็จนะครับ แกบอกว่าแกเสร็จยาก แล้วก้อไม่ได้โดนเสียบมาหลายเดือนละ เจอแต่แบบนี้(หมายถึง STROKE ให้ลูกค้านะครับ) แต่คราวหน้าถ้ามาเจอ คาดว่า มีมากกว่าระดับ 1 แน่ๆ

สถานที่ : นวดฟ้าธานี
เบอร์หมอ : ไม่ทราบ
หน้าตา : 7/10 ก้อไม่ได้ดูแก่มากครับ แต่ดูรู้ว่ามากกว่า 30 แน่ๆ ผมสั้นครับ   
หุ่น : 7/10 ไม่ได้ถอดเกล็ด แต่สูงไม่อ้วน เพรียวนิดๆ อวบหน่อยๆ
ไฟหน้า : ไม่ได้ดู แต่ดูจากภายนอก ก้อไม่เล็กไม่ใหญ่
หลอด : ไม่ได้ดู
ช่วงล่าง : ไม่ได้ลอง แต่เสียงมาครบครับ ได้อารมพอควร ถ้าได้เสียบนี่สะใจแน่ๆ
GF : 6/10 ถ้าหมอไม่ง่วง ผมว่าคุยสนุกครับ
ฝีมือนวด : 6/10 นวดไม่ค่อยโอเคครับ นวดไปหลับไป แต่ตอนหลังๆตอนตื่น ก้อนวดพอใช้ได้อยู่ครับ
คชจ. : 400 ค่านวด + LV.1 500
สำหรับคนนี้ ผมว่าถ้าหมอไม่ง่วง ได้ทอนแน่นอน ไม่ใช่กรุ๊งกริ๊งด้วย น่าจะได้ทอนเป็นร้อย 555
"ต่างกรรม ต่างวาระ" ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กันยายน 2016, 14:23:29 โดย bunarsa »

haniba

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: นวดฟ้าธานี...มาอีกแล้ววววว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 13:02:18 »

รอครับผม eta03

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: นวดฟ้าธานี...มาอีกแล้ววววว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 14:29:49 »

รอด้วยนะ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

twotopza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 15:46:23 »

pongz รอรอรอคร๊าฟ

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: นวดฟ้าธานี...มาอีกแล้ววววว (จบละจ้า)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กันยายน 2016, 07:30:06 »

ผมเคยเจอแบบเนี้ยเลยครับนวดๆไปหาวหวอดๆตลอดเวลาถามว่าเป็นไรหมอบอกเคี้ยวใบกระท่อมมาสักพักลงนอนแล้วหลับจริงจังเลย5555แถวทางใต้น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2016, 10:52:26 โดย 49bluesky »