-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลายแทงเชียงรายจร้าาาาา  (อ่าน 1338 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
ลายแทงเชียงรายจร้าาาาา
« เมื่อ: 20 สิงหาคม 2017, 14:06:46 »

หลังจากไม่ได้ส่งการบ้านมานาน ขอจัดสักดอก เอ้ย!!! สักเรื่อง
เมื่อช่วงหลังวันแม่มีโอกาสได้ไปทำงานที่เชียงราย ไปถึงช่วงเย็นๆ ไปดูงานเสร็จก็เข้าที่พัก แล้วออกไปกินเหล้าเบาๆ จบที่ตะวันแดง กลับเข้าที่พัก ประมาณ ตี 1 เกิดอาการลงข่ายยย เลยหาในอากู๋ มีซะงั้น !!! ตอนนั้นประมาณตี 2 ชื่อร้าน อุ...ม...กษ์ (เติมคำในช่องว่าง ใบ้ว่าในกูเกิ้ลก้อมี) เป็นร้านนวด รับนอกสถานที่ น้ำมัน 600 1.5 ชม. เลยโทรไป บอกไปว่าเอา ตัวเล็ก ขาว อายุน้อย ปลายสายบอกว่า เดี๋ยวจัดไปให้ค่ะ เราก่อนอนรอ สักพัก มีเสียงเคาะประตู เราลุกไปดูที่ตาแมว โอ้โหหหหห โอเคเลย ตัวเล็ก ขาวววว ผมสั้น หน้าหมวย ที่สำคัญ ไฟหน้าบะลักกักมาก เราเลยเปิดประตู แล้วให้น้องรอในห้องยื่นรีโมททีวีให้ เราออกไปสูบบุหรี่ที่ระเบียง ทำใจ กลับเข้ามา เราก้อนอนคว่ำ น้องก้อเตรียมน้ำมันออกมา นวดไปนวดมาคุยไปคุยมา ได้ข้อสรุปดังนี้
1. น้องพูดไม่ค่อยชัด ดูแล้วไม่น่าจะไทยแท้ แต่ไม่มีปัญหาสื่อสารกันได้สบายๆ
2. น้องไม่ค่อยพูด สงสัยอาย ไม่งั้นก้อง่วง พูดน้อยมาก
3. ร้านปิดตี 3 (ดีนะที่โทรไปตอนตี 2)
4. ร้านนี้มีหมอเยอะ แต่ถ้าโทรไปดึกมากๆ จะมีตัวเลือกไม่มาก
ตัดมาที่เตียง น้องนวดให้ ไม่หนัก ถ้าเมื่อยจริงๆ รับรอง ไม่หายเมื่อยแน่ๆ และไม่มีการเฉี่ยวใดๆ สักพักน้องบอก นอนหงายค่า จัดไปครับ ตอนนอนหงายนี่แหละ ได้แอบมองไฟหน้าแบบจังๆ ใหญ่ครับ น้องก้อนวดไป มีเฉี่ยว พองสิครับทีนี้ ชี้หน้าน้องไปเรื่อยๆ สักพักน้องบอก เสร็จละค่ะ นวดตรงนี้มั้ย แล้วเอามือมาจับหนอนที่แปลงร่างเป็นมังกร เราก็ถามว่าเท่าไหร่ น้องบอก ร.1 500 ร.3 1400 เราก้อบอกโหหหหหห แพงจัง งั้นไม่เอาดีกว่า(คิดว่า มันน่าจะพอดีกับค่านวด เพราะ ค่านวด 600 ร. 3 1400 รวมเป็น 2000 ไม่ต้องทอน)  น้องก้อบอก งั้นใช้มือเนาะ เราก้อบอก OK น้องกะลังจะลุกไปเตรียมของ เราก้อหยอดไปอีก ลดหน่อยไม่ได้เหรอ นะๆๆๆๆ ใช้ลูกอ้อนครับ น้องบอก งั้นพี่เอามา 2000 หนูทอนให้ 200 เราก้อ โอเค น้องก้อบอกว่าเก็บเงินก่อนค่ะ เราก้อลุกไปเอาตัง ชิบหายยยยยย!!!! จ่ายไปปุ๊บตังไม่เหลือสักบาท 5555 เสร็จแล้วก้อมานอนรอน้อง น้องถอดเสื้อผ้าออก เฮ้ยยยยยยยยยยย ไฟหน้าใหญ่จริง ไม่ยานด้วย ที่สำคัญ ธรรมชาติแท้แม่ให้มาจ้า จุกไม่ยาว สีน้ำตาลกลางๆ ไม่อ่อน ไม่เข้ม น้องก้อเอา CD มา เราก้อถาม ไซส์ไรอ่ะครับ น้องบอก 49 เราบอกใส่ไม่ได้จ้าาา เดี๋ยวเอาของพี่ละกันนะ (ดีนะแวะ7-11 มาก่อน) น้องเอามาดู แล้วทำหน้าแบบตกใจ "56 เลยเหรอคะ??" เราห้อถามว่าทำไมเหรอ?? น้องบอกไม่เคยเจอไซส์นี้ (ถ้าจะไปร้านนี้ ใครที่ใช้ใหญ่กว่า 49 แนะนำเตรียมCDไปเองนะครับ เค้ามีไซส์เดียวคือ 49) น้องก้อเอามาแล้วมาปลุกหนอนเราที่หลับไปขึ้นมา ด้วยการบิ้วใช้มือ พอมันพองก้อเอาCDสวมแล้วใช้ปาก ลีลาการใช้ปากธรรมดาครับ สักพักน้องก้อขึ้น โยกๆๆๆไปเรื่อยๆ ขอลง เราก้อเปลี่ยนเป็นเบสิก DOGGY DOGGYขอบเตียง กวางเหลียวหลัง ท่านี้น้องบอกเจ็บ เราเลยกลับไปเบสิกเพราะน้องบอกเสียวที่สุด สักพัก เขื่อนแตก น้องน่าจะเสร็จไม่ต่ำกว่า 2 ครั้ง เพราะกระตุกค่อนข้างชัด แต่แปลกอย่างนึงงครับ น้องไม่อาบน้ำล้างตัวอะไรเลย เข้าไปล้างแค่ช่วงล่าง
สรุปครับ
หน้าตา 7/10 หน้าหมวย ไม่สวยมาก แต่ไม่ขี้เหร่
ผิว 8.5/0 ขาว แต่ไม่จั๊วะมาก ผิวกลางๆไม่ได้โคตรเนียน
หุ่น 9/10 ไม่สูง ตัวเล็ก อวบๆ แต่ไม่มีส่วนไหนหย่อนคล้อย แน่นทุกส่วน
ไฟหน้า 9.5/10 ใหญ่ สวย ไม่หย่อน แน่นดีมากครับ นานๆจะเจอแบบนี้สักคน
หลอด 8/10 ไม่ยาวจนน่าเกลียด สีน้ำตาล ดูดดี แต่น้องไม่ชอบเพราะมันจักจี้
ช่วงล่าง 9/10 หนึบดี เกาะติดทุกโค้ง แต่น้ำน้อยไปหน่อย ต้องใช้เจลช่วย
GF 5.5/10 ไม่ค่อยพูดค่อยจา ไม่ครางเสียงดัง ถามแล้วน้องบอกว่า เสียวสี แต่มันดึกแล้วมันเงียบ กลัวเสียงดัง แต่แอบมีเล็ดลอดออกมาบ้าง 555
คชจ. นวดนอกสถานที่ 600 + ร. 3 1200 = 1800
ปล. คะแนน GF ต่ำเพราะว่า ผมชอบน้องที่ช่างพูดช่างคุยมากกว่าครับ แต่ไม่ได้ไปเลือกด้วยตัวเอง
ปล.2 ใครที่หาจากอากู๋แล้วไม่เจอ หลังไมค์มาได้ครับ

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ลายแทงเชียงรายจร้าาาาา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2017, 16:02:41 »

วันหลังต้องลองมั่งครับ

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2017, 20:30:03 »

ตามครับบบบ roister

ero-tic

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2017, 20:38:12 »

เชียงรายสุดยอดครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ดี

potpot44

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2017, 15:39:35 »

ขอบคุณมากครับ
 hgjhg hgjhg hgjhg

gluayhom

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2017, 11:14:32 »

ร้านอยู่แถวไหนครับ

skillfull

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 11:20:10 »

ขอพิกัดชัดๆหน่อย

thuynaja

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 01:29:14 »

ติดตามคับ

kindek

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 01:05:36 »

เสียใจครับ เพิ่งไปมา 2 วัน  ไม่เห็นการบ้านนี้

แต่คำใบ้ค้นง่าย อุดม... 

ขอบคุณครับ

Bboyyy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กันยายน 2017, 23:23:51 »

ต้องจัดล่ะ

snackbar

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 กันยายน 2017, 00:23:11 »

น่าสนนะ..

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 กันยายน 2017, 15:49:15 »

มีโอกาศต้องขึ้นเหนือไปตามลายแทงให้ได้

Superman68

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 มีนาคม 2019, 00:57:02 »

ใครไปมาบ้าง เด็ดไหม