-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านโซนอำเภอ ฝาง นวดน้ำมัน นวดกษัย  (อ่าน 413 ครั้ง)

sayseiya

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หาร้านโซนอำเภอ ฝาง นวดน้ำมัน นวดกษัย
« เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2017, 15:10:23 »

ตามหาร้านโซนฝางครับ ttu
อยากนวดผ่อนคลาย  นวดน้ำมัน+กษัยบำบัด ;khhg
ผมสายนวดครับ  ไม่ใช่สายเอา pongz
รบหวนผู้รู้แจ้งพิกัดด้วยครับ
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: หาร้านโซนอำเภอ ฝาง นวดน้ำมัน นวดกษัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2017, 23:53:54 »

ถ้านวดมีสองร้านที่ผ่านนะครับ....
1. ภูคำหลังกรุงไทย
2. ร้านนวดคุณปู่หรือคุณย่านี่แหละครับ

makoto7

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หาร้านโซนอำเภอ ฝาง นวดน้ำมัน นวดกษัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2017, 00:30:20 »

เอาเท่าที่จำได้นะครับ ร้านที่รับระดับ 1 - 3   
1.ร้านนวด (เลยนิยมพานิชย์ไปทางฝาง ) ร้านนี้นวดน้ำมัน ห้อง vip แอร์ เจ้าของร้านนวดเอง รับแค่ระดับ 1
2.ร้านนิวส์ขนุน ( ต้นหนุน ) สาวไทยใหญ่ + มูเซอ
3.ร้านคุณปู่ ( ต้นหนุน ) สาวไทยใหญ่ + มูเซอ
4 ร้านเพื่อน ( ข้างครัวหลวง ) สาวไทยใหญ่ + มูเซอ + จีนฮ่อ
5 ร้านภูคำ ( ซอยข้าง ธกส ) สาวไทยใหญ่ + มูเซอ + จีนฮ่อ
นานๆจะเจอสาว อีก้อ อันนี้ตัวท๊อปเลย ขาว หมวย สะอาด สื้อสารยากหน่อยเพราะส่วนมากพูดไม่ชัด แต่ถ้าเป็นร้านนวดเพื่อสุขภาพ เยอะครับ