ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอมยิ้ม ยิ้มกระชากวิญญาณ หวาน ใส นางฟ้านางสวรรค์  (อ่าน 1363 ครั้ง)

loverspacnx

• รอง Global Moderator
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รีวิวการบ้านจากคุณพี่ ข้าวหน้าซอย
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=199972.0
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?action=profile;u=132789

หลังจากที่ช่วงก่อนพักการเที่ยวไปหลายอาทิตย์
เห็นว่า ร้านนี้ให้เด็กฉีดวัคซีนกันทุกคนแล้ว ยิ่งเพิ่มความมั่นใจ
.
.
บ่ายของวันเสาร์พอเครียงานเสร็จเลยทักไปถามน้องแพร
มีใครบ้าง น้องแพรก็แนะนำมาอย่างดี
กลายเป็นว่า ผมไม่ได้เก็บน้องหลายคน
.
.
ไหนๆก็ไหน จองTop model ของร้านไปเลย
เชื่ออยู่แล้วว่าดี ไม่งั้นไม่ได้ขึ้น Top model
.
.
.
ไปถึงร้านน้องแพรก็ออกมาต้อนรับด้วยความคุ้นชินกันปกติ
ถึงแม้ไม่ได้มานานแต่ก็รู้สึกอบอุ่นเช่นเคย
น้องแพรแนะนำคอร์สเสร็จ แอบตกใจนิดนึง
เพราะราคาค่อนข้างสูง...แต่เมื่อจองมาแล้ว
จะผิดคำพูดไม่ได้ “ เสียเงินไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้ “ 5555
จัดคอร์สฟูลไปเลยให้มันจบๆไป
.
.
ชำระเงินเรียบร้อย น้องแพรก็เรียกน้องๆคนอื่นมาให้ดู
ไว้ครั้งหน้า บอกเลย น่าเก็บอีกหลายคน !!!
ดูน้องคนอื่นเสร็จ ก็ถึงเวลาเสียตัว พอสิ้นเสียงอมยิ้มทำงาน
น้องก็เดินผ่านประตูเข้ามา บร๊ะ !! รักแรกพบ
“ คือ ขาว สูง ใส ยิ้มหวานมาก “ แค่เห็นหน้าร้านซอยน้อยตื่นเลย
.
.
ใจลอยละครับ เดินตามน้องไปต้อยๆเลย
พอเข้าไปในห้องจากที่ซอยน้อยมันเริ่มสู้ซ่าส์ น้องเริ่มถอดเสื้อ
เจ้ากรรมซอยน้อยแข็งทันที ( ปกติผมเป็นสายรับครับ ครั้งนี้ขอรุกเลย)
เข้าไปนัว หอม กอด ฟัดทันทีครับ ขาวขนาดนั้น
.
.
ซักแปปน้องบอกไปอาบน้ำกัน
ใจซอยน้อยมันอยากมุดถ่ำแล้ว
แต่ก็ดีอาบน้ำซักรอบให้ซอยน้อยมันได้พัก 5555
งานอาบน้ำ จากที่เที่ยวมาปกติผมให้น้องอาบให้ตลอด
ครั้งนี้ผมอาบให้น้องเลย มันอดใจไม่ไหวจริงๆนะครับท่านทั้งหลาย
มีรถซุปเปอร์คาร์อยู่ข้างหน้า จะไม่จับไม่ดูก็คงไม่ได้
นัวในห้องน้ำซักพัก ผมบอกน้องไม่ไหวแล้ว
.
.
น้องวิ่งไปหยิบCd มาโหลดใส่แล้วจิ้มมันตรงหน้ากระจกห้องน้ำเลย
มุดเข้าไปมันช่างฟินอะไรเช่นนี้ โมเม้นนี้มันคือสุดยอดแล้ว
จากหน้ายิ้มหวานๆ กลายเป็นหน้าเสียวX แบบหนัง Av
ผมเดินจากห้องน้ำออกมาหน้ากระจก ตรงนั้นฟิลยิ่งได้
หลังจากเจอกวางเหลียวหลังไป ซอยน้อยก็ถึงสวรรค์อีกครั้ง
.
.
ปล. ยังไม่จบมีต่อภาคสอง โปรดติดตามตอนต่อไป