-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องพิกัดและแผ่นที่  (อ่าน 350 ครั้ง)

namman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เรื่องพิกัดและแผ่นที่
« เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 18:47:46 »

เนื่องด้วยคนเรามักจะอธิบายทางที่ไปสถานที่ต่างๆไม่ค่อยเก่งและบางครั้งไม่เอาไหนจริงๆจะเป็นพระคุณยิ่งถ้าเจ้าของเว็นอันมีค่าแห่งนี้จะหาวิธีสร้างระบบแผ่นที่ละเอียดเพื่อแสดงที่อยู่ของสำนักประเภทต่างๆตามโซนต่างๆตามที่มีอยู่ที่กทมบ้างอยู่แล้ว คนเราจะได้ไม่ต้องเสียเวลาเสียอารมณ์เปล่าๆ
เว็บนี้จะมีค่าและประโชน์มากขึ้นแนะนอน
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ