ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน หมวยอินเตอร์ ดีกรีพริตตี้ MC น้องเอริ  (อ่าน 6293 ครั้ง)

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้แวะไปบ้านแอพฯไดซ์ค่อนข้างค่ำ ก่อนไปก็เช็ครายชื่อ Update ละ อยู่กันค่อนข้างเยอะ  dsgjsd
พอไปถึง แอะ เหลืออยู่แค่ 4 คน (มีน้องมาเม้าท์ให้ฟังตอนหลังว่า น้องๆกลุ่มใหญ่แอบหนีกลับแต่หัวค่ำ ก่อนพี่มาไม่นาน)

อืม เอาไงดี น้องประจำที่เคยขึ้นก็ไม่อยู่สักคน ตัดสินใจเอาก็เอาวะ ผีมาถึงป่าช้าแล้วยังไงก็ต้องเผา  kjhg
ขอ PR ดูน้องที่เหลืออยู่เลยละกัน
พอน้องออกมา

โอ๊ะ เป็นไรไม่รู้ชอบสะดุดตาคนแรกอีกละ มีออร่ามาเลย  ttu น้องเอรินั่นเอง พึ่งมาใหม่เห็นในกระทู้แว่บๆ
ผมขอคุยกับ PR ต่อสักครู่ แล้วก็ตัดสินใจเลือกน้องเอริเลยครับ เอาวะ พันหกก็พันหก
การบ้งการบ้านไม่ต้องตามลอกกันละ วัดใจกันไปเลย  hgjhg

พึ่งมารู้ข้อดีของการขึ้นน้องที่ไม่มีการบ้านคือ ทำให้ไม่ได้คาดหวังไรมาก ก็เลยรู้สึกชิวๆดี
PR แอบทักอีกว่าเอาห้องวีไหม จัดไปครับ เอาให้สุด  eta03

สักพักน้องเดินมารับอย่างรวดเร็ว หุ่นดี ขาว สูงเกือบเท่าผม (ผมประมาณเกือบๆ 180 ) หน้าตายิ้มแย้มแจ่มใส
ใครชอบสายนักศึกษา พริตตี้ สูงๆ ค่อนข้างขาว แถมมั่นใจๆ จะต้องชอบแน่นอน

น้องคุยเก่งมาก สมกับเป็น MC ของแบบนี้หลอกกันไม่ได้คับ ไม่เชื่อ พวกท่านต้องลองมาดู
นี่ถ้าไปเจอตามบูท ผมคงได้แต่มอง ไม่กล้าเข้าไปคุย เข้าไปจีบแน่
แต่ตอนนี้โอกาสมาถึงแล้วครับ  jljhl อยู่ในห้องสองต่อสองสถานการณ์บังคับ  dgd

น้องออกตัวก่อนนะครับว่าพึ่งเคยทำ ยังไม่ค่อยโปรเท่าไหร่ แถมตอนอยู่กรุงเทพก็ไม่ได้ทำงานแบบนี้ ผมเห็นน้องใสๆก็เลยไม่กล้ารุ่มร่ามมากเดี๋ยวน้องขวัญเสีย  ttu

งานอาบน้ำธรรมดาคับ ได้ความน่ารัก คุยเก่ง อาบไปมองหน้าสวยๆของน้องไปด้วย ฟินไม่รู้ตัว อารมณ์เหมือนอาบน้ำกับแฟนสมัยเป็นนักศึกษา ไม่หวือหวา บู๊ล้างผลาญมาก
จุดเด่นคือไฟหน้าเลยครับ ขนาดกำลังดี แถม...บอดอีกต่างหาก  mbvc
มีแอบสะดุด ที่ด้านหลังน้องบ้าง มีลาย painting แนวญี่ปุ่น น้องบอกว่าพอดีติดงานถ่ายแบบเลยยังลบออกไม่ได้ เข้าใจคับ  dsgjsd
ปกติผมไม่ซีเรียสเรื่องนี้อยู่แล้ว

มาที่เตียง น้องบอกว่าขอบีบๆกดๆธรรมดานะ ยังนวดไม่ค่อยเป็น ไม่เป็นไรพอดีพี่ก็ไม่เคยคิดจะมานวดอยู่แล้ว  kjhg
บีบๆ จับๆ แป๊บนึง น้องก็บอกมานัวดีกว่าพี่ กลัวพี่หลับ  eta20

งานนัวดีมากครับ ดีกว่าที่คิดไว้  hgjhg อารมณ์มีแฟนนักฉึกฉา+พริตตี้ ลีลา ออดอ้อนไม่เบา
โดนไม้ตายน้องจู่โจมดูดหัวนม แทบกระอัก เกือบทนไม่ไหว scary kjhg

แถมไม่หวงตัวด้วยครับ สุภาพๆ น้องตามใจ ไหลลื่นมาก ไม่มีfake
ทีแรกออกตัวว่าพึ่งมาทำ แต่มีท่าจำลองด้วยแฮะ ท่าบด ท่า WOT ไหลลื่นใช้ได้ เหมือนจริงมากครับ ยิ่งส่องกระจกบานใหญ่ในห้อง vip ยิ่งได้อารมณ์
จนในที่สุดก็กลั้นไม่ไหว พ่ายไป

เท่าที่ดูน้องตั้งใจทำงานและเต็มที่มากครับ รับรองถ้าอยู่ยาว น้องไปได้ไกลแน่  jljhl

หลังอาบน้ำเหลือเวลา น้องก็มานวดหลังให้ต่อครับ แถมคุยเก่ง คุยสนุก จนหมดเวลา
น้องเป็นคนคุยง่ายครับ ออกแนวมั่นใจๆ สไตล์สาวกรุงเทพ

ก่อนกลับก็ ทิปน้องไป ช่วยค่าเครื่องบิน เพราะช่วงนี้น้องบอกต้องไป-กลับ กทม.-เชียงใหม่ อาจจะมาๆหายๆบ้าง
แต่ถ้ากลับมารอบหน้า รับรองมีซ้ำแน่ครับ  hgjhg

งานน้องออกแนวใสๆ ไม่ค่อยบู๊นะครับ แต่พอลงมาก็ฟินจริงๆ ตามที่ PR บอก (ตอนพิมพ์นี่ยังฟินอยู่เลย)  kjhg

วันนี้ผมได้ข้อคิดอีกข้อนึงครับ ถ้าเที่ยวแบบตัดความคาดหวังทิ้งไป ก็มักจะได้สิ่งดีๆที่ไม่คาดคิดกลับมาเสมอครับ  lowwww

ฝากสนับสนุนน้องด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล. ตัวจริงสวยกว่าในรูปนะครับ  fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน 2016, 11:21:54 โดย boyz »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน หมวยอินเตอร์ ดีกรีพริตตี้ MC น้องเอริ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 04:31:35 »

555 บอลยูโรจบ เข้าเวปร้านเจอช้างเผือก วะ วะ วะ ว้าว ส่งการบ้านแจ่ม ๆ ขนาดนี้ ต้องขอบคุณแทนน้องเอริด้วยนะครับ ท่าทางวงการเราจะได้มือดีช่วยแชร์ประสบการณ์เพิ่มอีกคนแล้ว
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้าน หมวยอินเตอร์ ดีกรีพริตตี้ MC น้องเอริ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 10:01:34 »

น้องยังอยู่ถึงวันอาทิตย์บ่ายมั้ยครับ พอดีว่างช่วงนั้นครับ

boyz

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 10:49:27 »

น้องยังอยู่ถึงวันอาทิตย์บ่ายมั้ยครับ พอดีว่างช่วงนั้นครับ
เดี๋ยววันนี้เช็คชัวร์ ๆ ให้ครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

boyz

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2016, 14:12:01 »

วันนี้น้องเอริกลับมาแล้วนะจ๊ะ

khunjim

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2016, 19:15:58 »

จะหาเวลาแวบ ไปลองซักที อย่าเพิ่งหนีไปไหนนะ  eta03

boyz

• **

น้องเอริ​ สาวสวย งานไหลๆ​ อยากได้แบบไหนขอให้บอก​ วันนี้น้องกลับมาเซอร์ไพรส์พี่ๆแล้วนะจ๊ะ