-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบแวะข้างทาง กับร้านนวดแถวแม่คือ ดอยสะเก็ด  (อ่าน 2593 ครั้ง)

giantcock และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อคืนฝันว่าเดินทางไปดอยสะเก็ด ทางบ่อสร้าง-ดอยสะเก็ด ผ่านแม่คือมีร้านนวด ก.ย.นวดแผนไทย ติดถนนหลักเลย มีหมออยู่ 4 คน ไม่รวมหมอวิ่ง ผมเลยเลือกหมอทรงบึ้ม ชื่อ น. มาช่วยนวดผ่อนคลายให้ ห้องนวดที่นี่เป็นห้องแถวแต่เก็บเสียงนะครับลองแล้ว มีห้องส่วนตัว ทั้งหมด 2 คูหา พออาบน้ำล้างตัวเสร็จก็มานอนรอหมอ น้อง น. เข้ามาอายุน่าจะ 3x นิดๆ สส.ปลายๆ ละ หน้าตาใช้ได้ หุ่นอวบนิดๆ แต่นมนี่ใหญ่แท้แม่ให้มา คุยกันนิดหน่อยแนะนำตัว ละลายพฤติกรรม นางเป็นคนเหนือต่างอำเภอ เคยทำอยู่แถวอีสาน เพิ่งมาทำที่นี่ ซึ่งถ้าดูจากรูปใน x ถือว่าดร็อปกว่ารูปครับ แต่ผมรับได้นะ ไม่ใช่คนละคน น้องก็ถามโน้นนั้นนี่ไปตามระเบียบ เช็คว่าเราจะทรงไหน ซึ่งเราชัดเจนว่า .... แน่นอน สรุปกันที่ราคามาตรฐานรวมนวด การนวดผมมองว่านางออมแรงไว้ทำอย่างอื่นครับ ซึ่งผมไม่มีปัญหา เพราะผมไม่ชอบนวดอยู่แล้ว 555 พอถึงเวลานอนหงาย นางก็ไปพร้อมถอดเสื้อแกะห่อออกมานี่ โอ้โห โอนี่มันบักแตงโม โอนี่มันบักส้มโอจริงๆ ช่วงล่างเรียบร้อย สวยงาม นางก็ขึ้นมาบิ้วให้สดๆ ซักพักก็สวมซีดี ขึ้นโยกให้ก่อน ผมก็คลึง บีบแตงโมลุกขึ้นมาดูดเลีย ปากนางก็บอกว่าเสียว ๆ ตัวผมก็พลิกเป็นฝ่ายคุมเกมส์บ้าง ผมไม่ชอบเตียงนวดตรงนี้แหละ เวลาทำอะไรแบบนี้พื้นที่มันน้อยเกิ๊นครับ แต่ก็พร้อมโยกบีบเค้นนมและก็ดูดอย่างเมามัน จุกไม่ใหญ่ไม่เล็กดูดเพลิน ดูดจนจะเป็นลูกนางแทน 555 ไล่มาซุกไซ้ซอกคอ ประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามัน ถ้าเจอแบบนี้ผมชอบเลยครับ รับรองว่าวัดกันนาน ผ่านไปเกือบ 20 นาทีกว่าจะเสร็จพ่ายแตกไป ตอนที่โยกนี่นางตอดดีมากตอดได้จังหวะ คือเจอบางคนมันสวนจังหวะเราจะไม่ทันรับรู้อ่ะครับ(เคยกันมั้ย) ประสบการณ์ดีครับให้ 9/10 ครับ
https://twitter.com/DawPhun37253  ลองไปตำดูครับ ขอความร่วมมือไม่พระเอกนะครับ

รอบหน้าจะแชร์ประสบการณ์แซนวิสครั้งแรกในชีวิต บนเก้าอี้คู่รักที่ ชลบุรี ร้านแถวบ้านสวน ใครอยากอ่านบ้างครับ ยกมือ ถ้าไปทางนั้นแนะนำเลย มันส์....มาก งานคอสเพย์แซนวิส "คุณครูใจร้ายกับเด็กดื้อ 2 คน"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤษภาคม 2024, 13:14:29 โดย แจ็คไรอัน »

dark99

• ว๊องแมน
  • *
Re: แอบแวะข้างทาง กับร้านนวดแถวแม่คือ ดอยสะเก็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2024, 16:33:13 »

เล็งไว้อยู่เหมือนกันครับ พอมีเรทนวดกับเรทจบไหมครับ เขินนนนนน เขินนนนนน  เขินนนนนน

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: แอบแวะข้างทาง กับร้านนวดแถวแม่คือ ดอยสะเก็ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2024, 13:28:14 »

จบงานเท่าไหร่ครับ  เคยไปอีกร้านแถวบ่อสร้าง ไม่มีบ ได้แค่ 1+
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2024, 23:41:11 »

จบ 1.5 k

kiDnapp32

• H E L L O `
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2024, 10:47:55 »

eta08 ขอบคุณสำหรับลายแทงครับ