-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง โรคติดต่อครับ ตอนนี้นั่งเครียดอยู่ครับ  (อ่าน 1231 ครั้ง)

Disjo69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

จากการได้ไปเที่ยวมาครับ ทบทวนพฤติกรรมต่างๆแล้ว ผมต้องกังวลไหมครับ

1. ดูดนมเหล่าน้องๆที่ดูแลเรา จะมีโรคที่ติดต่อจากการสัมผัสแบบนี้ไหมครับ ตั้งแต่เที่ยวมาไปคนแรกตลอด คิดว่าคงไม่มีดูต่อใครครับ

2. ในบางจังหวะ ที่บิ้วท์น้องๆ น้องจะเอาน้องสาวมาทับบนขา หรือมาถูกแขนเรา หรือให้เราจับน้องสาวไว้ อันนี้ต้องกังวลไหมครับ

3. เผลอใจสเปรย์สดไป อันนี้ต้องเฝ้าดูอาการยังไงบ้างครับ

4. จูบปากกาแบบแลกลิ้น อันนี้ยังไม่เคย แต่อันตรายมากไหมครับ

5. คืออ่านมาหลายที่ เขาว่าน้อง นกป.สะอาดกว่า ออน. จริงหรือไม่ครับ (น้องบางคนบอกออน.สะอาดกว่า scary )

วันจันทร์ว่าจะไปตรวจครับ แต่ตอนนี้กลุ้มใจมากๆครับ

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

ljhgf

1. ดูดนม ถ้าไม่ได้ดูดแรง ขนาด จะกินน้ำจากมันจริงๆ แค่เอาปากกระกบเฉยๆ ไม่ติดหรอกครับ
 2. น้องสาวน้อง ถู แบบเบาๆ ไม่มีน้ำหล่อลื่น ไม่มีแผล ไม่ติดครับ
 3. สเปรย์สด  ถ้ามีแผลสด ก็เสี่ยงครับ แต่โอกาสน้อยมาก
 4. จูปปาก แลกลิ้น  ถ้ามีแผลตามไรฟัน ก็เสี่ยงแต่น้อยมากครับ

5. ไม่จริงเสมอไปครับ โรคติดต่อไม่ได้มีแค่ HIV ยังมีโรคอื่นๆ อีกมากครับ

ปล. ไปตรวจคงไม่เจอนะครับ  3 เดือน เชื้อฝัก 6 เดือน เชื้อติด  สรุปคือ รอ 3 เดือนไปตรวจ แล้วอีก 3 เดือนไปตรวจซ้ำ  ถึงจะรู้ผลชัดครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ถามเรื่อง โรคติดต่อครับ ตอนนี้นั่งเครียดอยู่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 09:16:33 »

ผมโดนสเปรย์สดออกบ่อยๆ ก็ยังไม่มีปัญหานะครับ
ไปตรวจทีไรไม่เคยเจอเลยครับ

ไม่เจอหมอ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Disjo69

Re: ถามเรื่อง โรคติดต่อครับ ตอนนี้นั่งเครียดอยู่ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 12:54:45 »

ผมโดนสเปรย์สดออกบ่อยๆ ก็ยังไม่มีปัญหานะครับ
ไปตรวจทีไรไม่เคยเจอเลยครับ

ไม่เจอหมอ

scary scary scary scary scary scary
โหพี่ เกือบสบายใจแล้วครับ
 piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty

Disjo69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 13:38:15 »

ljhgf

1. ดูดนม ถ้าไม่ได้ดูดแรง ขนาด จะกินน้ำจากมันจริงๆ แค่เอาปากกระกบเฉยๆ ไม่ติดหรอกครับ
 2. น้องสาวน้อง ถู แบบเบาๆ ไม่มีน้ำหล่อลื่น ไม่มีแผล ไม่ติดครับ
 3. สเปรย์สด  ถ้ามีแผลสด ก็เสี่ยงครับ แต่โอกาสน้อยมาก
 4. จูปปาก แลกลิ้น  ถ้ามีแผลตามไรฟัน ก็เสี่ยงแต่น้อยมากครับ

5. ไม่จริงเสมอไปครับ โรคติดต่อไม่ได้มีแค่ HIV ยังมีโรคอื่นๆ อีกมากครับ

ปล. ไปตรวจคงไม่เจอนะครับ  3 เดือน เชื้อฝัก 6 เดือน เชื้อติด  สรุปคือ รอ 3 เดือนไปตรวจ แล้วอีก 3 เดือนไปตรวจซ้ำ  ถึงจะรู้ผลชัดครับ
ขอบคุณครับ
ไปปรึกษาหมอมาแล้ว หมอบอกไม่ติดหรอกครับ
มันเร็วเกินไปและ น้องชายก็ไม่มีแผลครับ
แต่ถ้าไม่สบายใจอีก 1 เดือนมาตรวจอีกครั้งครับ

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2015, 19:28:52 »

โทดทีครับมาตอบช้า

พวกนี้โอกาสติดเชื้อต่ำมากๆถึงมากที่สุด
จริงๆ เพราะฉะนั้นสบายใจเถอะครับ
เที่ยวพกถุงก็เพียงพอครับ

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

ขอบุณความรู้ดีๆที่แบ่งปันครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Drift K

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ความรู้ใหม่