-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 เมษายน นี้ พบพี่เล็ก GREASY CAFE' ที่ BUCKETS SIAMESE BAR  (อ่าน 584 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

วันที่ 3 เมษายน นี้นะครัช BUCKETS SIAMESE BAR จัดให้ มาคลายร้อนกันกับคืนสุดแนวแบบยูนีคๆ
ของคนติสต์ๆ กับงานเด็กสายศิลป์ครั้งแรกบนดาดฟ้า วิว 360 องศา บรรยากาศชิวๆ พบกิจกรรมมากมาย
Style เด็กอาร์ท

และแน่นอนครับพบพี่เล็ก GREASY CAFE' ที่จะมาบรรเลงเพลงเพราะให้เราฟัง
เช่นเคยแล้วพบกันที่ BUCKETS SIAMESE BAR ชั้น 6 ดาดฟ้า ห้าง MAYA

1. 150 บาทต่อคนรับแสง 1 แบน ย้ำนะครับต่อคนต่อ 1 แบน^^
2. ไม่รับจองโต๊ะนะครับเพื่อความเสมอภาคใครมาก่อนได้ก่อนครับ
3. อายุ 20 ปีบริบูรณ์ ขึ้นไปนะครับ
4. ต้องพกบัตรประชาชนหรือใบขับขี่มาเท่านั้นนะครับ ใครไม่เอามาไม่
สามารถเข้าได้นะครับ เพื่อความสนุกต่อเนื่องไม่มีเจ้าหน้าที่มากวน
5. อาหารและเครื่องดื่มที่ไม่ได้ซื้อในร้านไม่อนุญาติให้นำเข้ามาในงานนะ
ครับซื้อในร้านเถอะครับจัดมาให้ฃนาดนี้ ^^
6. ประตูเปิด 5 โมงเย็นครับ
7. รับประกันติดขอบจอแน่นอนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2015, 09:34:09 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่