-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องว๊อดก้า เป็นคนเดียวที่ผมซ้ำมา 3 รอบ และก็จะซ้ำอีก  (อ่าน 3162 ครั้ง)

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ขอส่งการบ้านอีกคนครับ ช่วงนี้ว่างและมีความอยากระบายน้ำออก 555
น้องว๊อดก้า ค่าย love spa ผมไปตั้งแต่น้องยังไม่ศัล จนศัลมาแล้ว ต้องบอกเลยว่า สวยขึ้นเยอะเลย จากหน้าตาน่ารักแบบบ้านๆ เป็นสวยแพงขึ้น ครั้งแรกที่เจอต้องบอกเลยว่าเหมือนได้กัน จนคิดว่าเป็นผัวเมียกันจริงๆ บู๊แหลกเลยครับ ครั้งที่ 2 ก็มีเล่น มีแหย่กัน สนุกๆ แนวแอบลักกินขโมยกิน ครั้งที่ 3 นี่ผมจัดน้องที่ร้านปัจจุบันแถวนิมมาน หน้าตาโมมาแล้วเหมือนได้เมียใหม่ อัธยาศัยน้องดีเหมือนเดิม ราคาอัพเป็น sweet แพงขึ้นแต่ก็คุ้มครับ ฟิวแฟน ครบ 3 ประการ นี่ไม่ใช่หาง่ายๆ เริ่มด้วยอาบน้ำ ตามด้วยนวด งานจบไม่ต้องพูดถึงครับ ใส่กันเต็ม อารมณ์น้องมาเต็ม จัดให้ทุกท่า ขึ้นให้สุด ลงให้สุด จนเหงื่อเต็มหลัง ไม่มีงอแง ห้ามโน้นห้ามนี่ ครั้งหน้าถ้าไปอยากจะหาคอสเพย์ไปให้น้องใส่แล้วจัดคาชุดมากๆ คงมันส์มาก เป็นน้องไม่มีกี่คน ที่ผมอึดมาก ทำกันนานเกือบครึ่ง ชม. ไม่อยากจะเสร็จ อยากคารูสวรรค์ไว้อย่างงั้นไม่ไปไหน แค่คิดยังฟินเลยครับ
น้องว๊อดก้า หนึ่งในตำนาน ที่ผมต้องว่า "ไม่ได้มาเป็นเมีย ได้เป็นลูกค้าก็ยังดี"

mmppp

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00

ยืนยัน ใน GF ช้างเผือกจริงๆครับ
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **

eta08 อยากหาเวลาไปลองบ้างจัง

K.O.R.N.27082522

• แอบจิต
  • **

ขอขิงหน่อย

ผม 10กว่ารอบ  jljhl jljhl

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **

ขอขิงหน่อย

ผม 10กว่ารอบ  jljhl jljhl

ยอมครับ อีกนิดเดียวไปขอไปเป็นภรรยาเถอะครับ 55 หยอกๆๆ

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **

ว่าจะไปลอง แต่ไม่เห็นเข้าร้านหลายวันแล้ว

plawarn

• ว๊องแมน
  • *

ผมเคยครั้งเดียวครับ สมัยที่น้องยังเป็น model จัดคอสคู่ครับ วอดก้า + นับดาว   jljhl jljhl jljhl jljhl วอดก้าเป็นตัวหลักนับดาวเป็นผู้ช่วยครับ ถึงกับเข่าอ่อน fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf