-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนโกะ เน็ตไอดอล  (อ่าน 2022 ครั้ง)

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องเนโกะ เน็ตไอดอล
« เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2024, 12:54:42 »

การบ้านนี้ผมไปหาน้องที่พัทยาครับ แต่เห็นน้องมารับงานที่เจียงใหม่ เลยขอส่งการบ้านน้องหน่อยครับ
ดูข้อมูลน้องได้ที่ https://fiwfans.io/sideline/406rae7gilotozgbl LINE : @945ysufl ผ่านแอดมินน้องนะครับ

วันนั้นไปทำงานแถวนั้น ก็ออกอาการเหงาเลยหาน้องๆ มาช่วยคลายเหงา เล็งไว้ 2 คนจากข้อมูลในเทเลแกรมกลุ่มเที่ยวว่างานดี แต่น้องอีกคนเค้าไม่รับไซด์ผม เลยนัดน้องเนโกะแทน ที่ รร. แถวพัทยาใต้
พอนัดกันได้เวลาแล้วก็ไปหาน้องที่ รร. น้องเปิดประตูมารับด้วยชุดนอนบางๆ โชว์สัดส่วน หน้าตาตามรูป หุ่นตรงปก ผิวออกขาวเหลือง ไม่ได้ขาวมากตามรูปครับ ทักทายกันนิดหน่อย น้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้เรียบร้อย ก็มานอนรอที่เตียงครับ เตรียมตัวทำกิจกรรมด้วยกัน อารมณ์มาหากิ๊กเลยครับ น้องเริ่มจากการ B2B ให้นมบิ้วด้วยนมคู่ใหญ่เต็มไม้เต็มมือ ตามด้วยลิ้นที่ ดูด วน เลียหัวนมผมจนเสียวไป กลิ่นตัวหอมๆ โชยมาเป็นระยะๆ เสร็จน้องก็เลื่อนลงไปสเปร์ให้แบบสดๆ เสียงบ๊วบๆ อมสุดคอลึกได้ใจ ซักพักน้องก็ถามพร้อมรึยัง น้องก็สวม CD แล้วขึ้นโยกให้ก่อน น้องโยกไปได้จนผมเสียวไปหมด ผมก็ขอคุมเกมส์เอง สลับท่าไปผมก็จูบกับน้องไป ซักพักผมก็เร่งเครื่องอัดเป็ดน้อยของน้องจนผมเสร็จคาเป็ดที่สวยๆ ที่น้องแต่งขนมาอย่างดีน่าเบิร์นมากครับ แต่วันนี้ขอข้ามการเบิร์นไปเพราะเห็นหุ่น หน้าตาแล้วของผมมันแข็งจนจะแตก ขอเสียบก่อน วัยรุ่นเหลือน้อยเวลานี้ไม่ฟิตเหมือนก่อน 555 พอเสร็จก็ไปอาบน้ำด้วยกัน แล้วมานั่งคุยจนครบชม. ครับ โดยรวมให้ 8/10 ครับ ราคา 1,700  :  1 ชม. ส่วนตัวผมว่าคุ้ม

cdi คันเก่า

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องเนโกะ เน็ตไอดอล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2024, 14:25:28 »

ขอบคุณการบ้านมากๆครับ ราคาย่อมเยาว์กว่าร้านเยอะเลย