ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องดรีม  (อ่าน 1248 ครั้ง)

yogi

• Born.This.Way
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องดรีม
« เมื่อ: 14 ธันวาคม 2012, 17:32:45 »

ส่งการบ้านน้องดรีม - ตามที่แอดมิน น้อง พีอาร์ ได้ชักชวนให้มาส่งการบ้านกัน ก็เลยจัดมาเป็นดังนี้ครับ  lowwww

เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาก็พอมีเวลาว่างที่จะขโมยตัวเองจากงานและ ผบ ไปเที่ยวได้บ้างครับ

เห็นว่าเป็นวันจันทร์ อันเป็นวันของฮาเร็ม Funny Monday ก็เลยไปแบบไม่คิดมากครับ บริการดี บรรยากาศเป็นกันเอง  pongz

พอออกเดินทางก็พบว่า รถติดพอควรเพราะรถมาก นักท่องเที่ยวยังคงอยู่กันพอควรมังครับ  scary

เลยตัดออกไปวิ่งไฮเวย์ วงแหวน ก็ถิ่งที่หมายภายใน 15 นาที

ด้วยความช้า น้องที่ดูมาจากบ้านว่ามีสััก 6 คนก็เหลือสองคน น้องพีอาร์เค้าว่าอย่างนั้น

"เหลือน้องดรีม กับ น้อง ... ค่ะ" หูพลันอื้อไปตั้งแต่ได้ยินชื่อแรกเสียแล้ว  คนเคย ๆ กัน

ครับ เอาน้องดรีม  จัดไป

น้องยังคนน่ารักเหมือนเดิมครับ แต่ว่า สวยขึ้น แต่งตัวมากขึ้น

น้องเค้าจะไม่ได้เป็นแนวขาวมาก ๆ หรือ อวบจัด

แต่เป็นแบบบ้าน ๆ เป็นกันเอง และกับผม น้องก็เป็นธรรมชาติมาก ๆ

หลังจากทักทายกันแบบคนคุ้นกันจนเรียนร้อยไปหนึ่งบท

ยังไม่ได้อาบน้ำล้างตัวกันเลยก็เลยเข้าห้องน้ำกัน

หลังจากนั้นก็เป็นการนวดตามคอร์สครับ

น้องเลือกใช้่้เจล เพราะว่าไม่แพ้และล้างออกง่ายกว่ากันมาก ๆ
(เหมาะกับเพื่อน ๆ ที่เทียวกลางวันหรือเย็น ๆ ที่ยังต้องไปต่อ หรือเจอที่บ้าน)

หลังจากนวดหลังและไหล่ น้องก็จัดบอดี่มาอย่างอ่อนหวาน อาจจะไม่ดุดันมากแต่ได้อารมณ์ดีมาก

เมื่อการนวดดำเนินไปถึงจุดสุดยอดโทรศัพท์ของผมก็ดัง เพื่อเรียกผมกลับเข้าประจำการอีกครับ

น้องดรีมก็อาบน่ำให้ผม และ เวลาของเราก็ยุติลงแค่นั้น ด้วยรอยยิิมของทั้งคู่

สรุป -
งานโดยรวม - งดงามตามจังหวะท่วงท่า น้องอาจจะคุยไม่เก่งแต่ก็ฟังดูจริงใจและเป็นกันเอง
                ผมไม่ได้ขออะไรเพิ่มพิเศษ น้องก็ไม่ได้เรียกร้องหรือเชิญชวน
รูปร่าง - ออกไปทางผอม ตัวนิ่ม ๆ ผิวดีแต่ไม่ได้ขาว
บิล - 1,200 (1,300 - 100 Funny Monday Discount) + Tip
อยากดีก็ดีไม่ได้
อยากเลวก็ไม่ไหว

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้านน้องดรีม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2012, 17:32:57 »

ขอบคุณครับ การบ้านยืนยันความ Service mind ของน้องดรีม อีกฉบับแล้ว.. hgjhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ส่งการบ้านน้องดรีม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2012, 14:09:59 »

ขอบพระคุณมาก ๆ ค่ะพี่ yogi ที่แวะมาหาน้อง ๆ

น่ารักแบบนี้ มาคราวหน้าอย่าลืมหาส่วนลดส่งการบ้านนะคะ ม๊วฟ ๆ  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่