-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนผีหลอกรึเปล่าเนี่ย  (อ่าน 1095 ครั้ง)

GOWA

• บุคคลทั่วไป
ผมโดนผีหลอกรึเปล่าเนี่ย
« เมื่อ: 18 มิถุนายน 2009, 23:06:13 »

เมื่อสองวันก่อนผมขับรถไปส่งปิ่นโตที่บ้านแถวชาญเมือง

ซึ่งบ้านนี้เป็นบ้านที่แปลกมาก ชอบอยู่กันมืดๆ ไม่เปิดไฟ ไม่รู้ทำไม

จากนั้นผมก็ชอบได้กลิ่นธูปเทียน เหมือนมีใครจุดบูชาเจ้าที่ติดตามตัวผมตั้งแต่ตอนนั้นเป็นต้นมา

ถามใครก็ไม่มีใครได้กลิ่นเลย

ผมโดนผีหลอกรึเปล่าเนี่ย แล้วต้องแก้ยังไง

olelemon99

Re: ผมโดนผีหลอกรึเปล่าเนี่ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2009, 01:10:42 »

เขิน  ต้องไปหยุบหัวผี ครับท่าน กร๊าก

AZURA3232

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2009, 11:11:42 »

ท่าน GOWA นี่ ดูมา เป็นคนมีความมั่นใจในตัวเองสูง นะครับ   mnb 
ผีคงแค่มาแซวเล่นๆ อ่ะคับ  มิได้หวังผลทางด้านให้หัวโกร๋นแต่อย่างใด  uyt kjhg kjhg

marathoner9

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2009, 20:37:20 »

ผมเคยโดน แวปๆ ถ้ามีผีหรือวิญญาณอยู่ใกล้

ของผม มันจะอาการ เย็น วาปๆ ตรงท้ายทอย ขนลุกโดยไม่ทราบสาเหตุ

เห็นเขาบอกว่ามันเปน พลังงานชนิดหนึ่งอ่ะคับ แต่มาในรูปของกลิ่นนี่ ไม่รู้คับ

ไม่รู้เปนเหมือนกันป่าวคับ sicz

GOWA

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2009, 22:19:48 »

วูบๆนี่ไม่เคย
แต่บางครั้งรู้สึกอึดอัดๆยังไงไม่รู้
อธิบายไม่ถูก

ผมเคยโดน แวปๆ ถ้ามีผีหรือวิญญาณอยู่ใกล้

ของผม มันจะอาการ เย็น วาปๆ ตรงท้ายทอย ขนลุกโดยไม่ทราบสาเหตุ

เห็นเขาบอกว่ามันเปน พลังงานชนิดหนึ่งอ่ะคับ แต่มาในรูปของกลิ่นนี่ ไม่รู้คับ

ไม่รู้เปนเหมือนกันป่าวคับ sicz

artlovelove

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 15:53:18 »

ผมว่ามันมีหลากลายความรู้สึกนะครับ ต่างคนก็ต่างกัน

Makettingmanager

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 04:58:39 »

มีส่วนนะครับ dsgjsd