-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มินิมีทติ้ง ห้องสัพเพเหระ ใครสนใจเชิญครับ  (อ่าน 8629 ครั้ง)

wow99

• บุคคลทั่วไป
Re: มินิมีทติ้ง ห้องสัพเพเหระ ใครสนใจเชิญครับ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2008, 11:47:26 »

อ่อ....งั้นเดี๋ยวเย็นนี้จะไป เซอร์เวย์ ดูราคา

อิอิ

manspringer

Re: มินิมีทติ้ง ห้องสัพเพเหระ ใครสนใจเชิญครับ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2008, 14:59:32 »

เคๆ  เดี๋ยวไปดูกัน

Gashv2

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2008, 17:29:12 »

ไม่ทราบว่าน้งใหม่แจมได้เป่าคับ ฮิฮิ  ,mnnb

manspringer

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2008, 17:47:31 »

ไม่ทราบว่าน้งใหม่แจมได้เป่าคับ ฮิฮิ  ,mnnb

ยินดีต้อนรับเสมอครับ  ใครว่างก็เรียนเชิญครับ

bomebeta

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2008, 00:57:07 »

ใครไม่ว่าง ก็เรียนเชิญ อีกเช่นกันครับ

สรุปว่า ว่างไม่ว่าง ก็มาเหอะ มากินข้าวกัน

ร่วมทำบุญในตอนเที่ยง

แล้วเราไปร่วมทำบาปกันในตอนเย็น

jljhl

mcfly

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2008, 20:00:42 »

ใจเย็นๆน้องบอมเบต้าจะทำบาปอีกแล้วพีไม่ไหวนะ แต่ที่ไหนดีละพี่ขอแค่นั่งดูก็แล้วกัน ปล. เจอตัวเป็นตาMcFly แน่นอน  fdgdfdf

notear

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 02:10:28 »

ใจเย็นๆน้องบอมเบต้าจะทำบาปอีกแล้วพีไม่ไหวนะ แต่ที่ไหนดีละพี่ขอแค่นั่งดูก็แล้วกัน ปล. เจอตัวเป็นตาMcFly แน่นอน  fdgdfdf

แล้วท่านจะรู้จักเสี่ยรับเหมาตัวจิงเสียงจิงอ่ะ kjhg

manspringer

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 20:48:23 »

พบและสัมผัส เหล่าเทพ ที่รับปากว่ามาแน่ๆ ตัวจริงเสียงจริง

พี่ Ball1  ร้อยเอ็ด เจ็ดย่านน้ำ ที่ไหนดังลองมาหมด

ท่าน don 

เฮีย Kim  คนที่ทำให้พวกเรารู้จัก 99

ท่าน McFly   เสี่ยรับเหมา

ท่าน olelemon99  เทพน้องหุย

ท่าน Lostman133  เทพSL1

ท่าน อีโต้ 

ท่าน seawjang  เทพผู้พิศมัยกาแฟปลาเค็ม

ท่าน mintada เทพเส้นข้าง ลายแทงเพียบ

ท่าน Aozz 

ท่าน notear  หรือโนเลียหว่า

wow!!  ฉาวฉวย

และอีกหลายท่านที่ยังมิได้ยืนยัน 

coolman

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 21:33:45 »

งืมมม    น่าสนครับ     mbvc

manspringer

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 22:04:02 »

เชิญท่าน coolman ด้วยครับหากว่างก็มาเจอกัน

ผมยังไม่เคยเจอท่านเลย  อยากเจอครับ   คริคริ

coolman

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 22:48:12 »

เชิญท่าน coolman ด้วยครับหากว่างก็มาเจอกัน

ผมยังไม่เคยเจอท่านเลย  อยากเจอครับ   คริคริ

ครับ
อู ยยยยย
เขินจัง    ghjk

พอดี งานมานเยอะอ่ะครับ  รู้สึกเหนื่อยเหนื่อย
ช่วงหลังเลย  ไม่ค่อย มีรมณ์  ออกไปเที่ยว กลางคืนเท่าไหร่

manspringer

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 23:03:56 »

ครับ
อู ยยยยย
เขินจัง    ghjk

พอดี งานมานเยอะอ่ะครับ  รู้สึกเหนื่อยเหนื่อย
ช่วงหลังเลย  ไม่ค่อย มีรมณ์  ออกไปเที่ยว กลางคืนเท่าไหร่

พอดีเลยครับ งานนี้จัดตอนกลางวัน

dvd6699

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 23:33:51 »

พบและสัมผัส เหล่าเทพ ที่รับปากว่ามาแน่ๆ ตัวจริงเสียงจริง

พี่ Ball1  ร้อยเอ็ด เจ็ดย่านน้ำ ที่ไหนดังลองมาหมด

ท่าน don 

เฮีย Kim  คนที่ทำให้พวกเรารู้จัก 99

ท่าน อีโต้ 

ท่าน seawjang  เทพผู้พิศมัยกาแฟปลาเค็ม

ท่าน mintada เทพเส้นข้าง ลายแทงเพียบ

ท่าน Aozz 

และอีกหลายท่านที่ยังมิได้ยืนยัน 

dvd จะพยายามไปล่ะกัน อิ อิ  jljhl

manspringer

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 23:41:58 »

งานนี้ขาดปลาหมึกได้ไง  มาเถอะครับ

ไม่มาก็ได้ครับ  ไม่บังคับ  แต่ต้องมา

notear

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 23:51:02 »

งานนี้ขาดปลาหมึกได้ไง  มาเถอะครับ

ไม่มาก็ได้ครับ  ไม่บังคับ  แต่ต้องมา

ตาปลาหมึก ไปเถอะ ขาดหมึกเหมือนขาดอะไรเนี่ย kjhg

mintada

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2008, 01:01:12 »

ท่าน don 

ท่าน อีโต้ 

ท่าน Aozz 

มิกล้ารับตำแหน่งนี้ครับ ยังห่างชั้นอีกมากครับ  เทพตัวจริงนี่อยู่ในนี้หลายท่านเลยครับ ออกมาแสดงตัวพร้อมลายแทงด้วยนะครับอิอิ ;khhg

manspringer

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2008, 07:27:49 »

ท่านเทพ และ พี่ๆทั้งหลาย น้องใหม่หัดคลานได้3วัน แจมได้ไหมกั๊ฟป๋ม อยากเปิดกะบาลสู้โลกกว้างครับ พลี๊สสสสส

เชิญท่าน HIKARU ครับ  เป้าหมายหลักของงานก็อยากจะให้สมาชิกได้รู้จักกัน

ใหม่ เก่า  ไม่สำคัญครับ  เจอหน้าเจอตากัน  อาจจะได้ข้อมูลดีอีกเพียบ

ขออัพเดตราคา ค่าหัวบุฟเฟ่ต์ของโรงแรมในเดือนนี้เป็นราคา 79 บาทครับ

มีการปรับราคาเล็กน้อย  คงไม่ว่ากันนะครับ   ล่าสุดไดรับการยืนยันจาก

ป๋า chon  CmxseedPresident  จะมาร่วมงานในวันนั้นด้วยครับ

และจะควง  น้องวิว Cuties Angel เวปคิวตี้มาด้วยครับ เห่อๆๆๆๆ

ใครอยากเจอน้องเค้างานนี้มีเฮครับ

mommamman

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2008, 07:37:05 »

ยังไม่ยืนยันว่าจะได้ไปไหมนะครับ

พอดีนัดปิ่นโตเอาไว้ อาจจะติดภาระกิจ ไปอาจจะไม่ทันทานข้าวเที่ยง แต่ถ้าเย็นๆ มีต่ออาจจะตามไปได้ครับ

Aozz

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2008, 19:37:37 »

ในแผนที่ของป๋ามอมแมม มีโรงแรมนี้ใหมครับ เอามาแปะให้สมาชิกท่านอื่นๆที่อยากไปแต่ไม่รู้จักได้ดูหน่อยน้าคร้าบ....

ปล. ผมคนนึงหล่ะที่ไม่เคยเข้าไป :o

arttee

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2008, 21:24:56 »

:(ผมขอตามไปด้วยคนได้หรือป่าวครับ ท่านเทพทั้งหลายครับ เขินจังงะ กล้าๆ กลัวๆนะเนี่ย ครับท่าน

MusicLover

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 00:15:14 »

มันคือที่เดียวกับมายาคาเฟ่ต์ป่าวคับ

Sylar

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 01:00:37 »

หุหุ ไปล่วยๆคร้าบบ hfh

manspringer

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 01:22:18 »

ที่เดียวกันกับมายาคาเฟ่  และสเต็บอัพ

http://www.cm-ratanakosin.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2008, 02:25:49 โดย manspringer »

Sylar

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 01:33:17 »

หุหุ น้องวิวน่ารัก ไม่รู้พาเพื่อนๆมาด้วยป่าว มาคนเดียว เด๋วไม่พอแซว

manspringer

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 02:32:23 »

จริงๆแล้วที่จัดก็เพื่อจะให้รู้จักกัน เจอกัน  เวลาไปเที่ยว

จะได้ทักทายกัน  พวกเก่าๆ  เริ่มเหม็นหน้ากันแล้ว

หาหน้าใหม่ๆบ้าง  เห่อๆๆ  รองานมีทติ้ง  บางท่านไม่สะดวก

ก็เลยลองจัดแบบมินิ  ตอนกลางวันดู  แล้วก็เป็นการซ้อม

เผื่อวันมีทติ้งด้วย คริคริ  อีกอย่างก็เพื่อรำลึกถึงจอมมารผู้ล่วงลับ

mommamman

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 08:09:13 »

ในแผนที่ของป๋ามอมแมม มีโรงแรมนี้ใหมครับ เอามาแปะให้สมาชิกท่านอื่นๆที่อยากไปแต่ไม่รู้จักได้ดูหน่อยน้าคร้าบ....

ปล. ผมคนนึงหล่ะที่ไม่เคยเข้าไป :o

จัดให้แล้วครับ ดูหมุดสีชมภูนะครับ

Kim

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 11:18:08 »

วันงานคงไปกินอย่างเดียวเลยหล่ะสิ

หุหุ แบบ นี้แรงมีเหลือเฟือเลยหล่ะครับ

KIM

Kim

Re: มินิมีทติ้ง ห้องสัพเพเหระ ใครสนใจเชิญ
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 11:23:20 »

พี่ Ball1? ร้อยเอ็ด เจ็ดย่านน้ำ ที่ไหนดังลองมาหมด

ท่าน don?

เฮีย Kim? คนที่ทำให้พวกเรารู้จัก 99 , น่ารักคลับ

ท่าน McFly?  เสี่ยรับเหมา

ท่าน olelemon99? เทพน้องหุย

ช่วงนั้นไปหาลายแทงใหม่ๆ ครับ
ท่าน Lostman133? เทพSL1

ท่าน อีโต้?

ท่าน seawjang? เทพผู้พิศมัยกาแฟปลาเค็ม

ท่าน Aozz?

ท่าน notear? หรือโนเลียหว่า

wow!!? ฉาวฉวย

อีโต้

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 12:39:26 »

ไม่อาววว.. ไม่เป็นเทพคร้าบบ  เขิน จะขอเป้นมาร  เขิน

pete99

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 14:02:31 »

ตอนนี้แค่ทราบข่าว จะขอเข้าร่วมด้วย ( หากไม่ติดภารกิจสำคัญอื่นใด) จึงอยากจะถามท่านเทพ ว่า ต้องลงทะเบียน ส่งรายชื่อ โอนเงินกันก่อนอีกหรือไม่คับ  ;khhg  พี่น้องงงงงงงง

wow!!

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 16:04:07 »

ยังไม่ยืนยันว่าจะได้ไปไหมนะครับ

พอดีนัดปิ่นโตเอาไว้ อาจจะติดภาระกิจ ไปอาจจะไม่ทันทานข้าวเที่ยง แต่ถ้าเย็นๆ มีต่ออาจจะตามไปได้ครับ

ป๋ามอมเอาปิ่นโตไปด้วยจิ คะ
------------------------------------------------------------

มินิมิตติ้ง ไม่ต้องโอนเงินก่อนค่ะ

ใครไปกิน  คนนั้นก้อจ่าย ค่ะ

ใครไป  แต่ไม่กิน คนนั้นก็ต้องจ่ายค่ะ เหมือนกัน อิอิอิ

olelemon99

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 16:29:40 »

------------------------------------------------------------

มินิมิตติ้ง ไม่ต้องโอนเงินก่อนค่ะ

ใครไป  แต่ไม่กิน คนนั้นก็ต้องจ่ายค่ะ เหมือนกัน อิอิอิ

ชวนน้องสามาด้วยดิ อิอิ จะนั่งกอดน้องสา  .,mn

mcfly

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 16:36:01 »

ชวนน้องสามาด้วยดิ อิอิ จะนั่งกอดน้องสา  .,mn

ไหนว่าจะไปขี่รถ  แล้วไม่ชวนน้องดามาด้วยหรือคับท่านโอเล่  ::)

mcfly

Re: มินิมีทติ้ง ห้องสัพเพเหระ ใครสนใจเชิญ
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 16:37:57 »

ท่าน don 

เฮีย Kim  คนที่ทำให้พวกเรารู้จัก 99 , น่ารักคลับ

ท่าน McFly   เสี่ยรับเหมา

ท่าน อีโต้ 

ท่าน Aozz 

โหรายชื่อแต่ละคน รวมตัวกันผมว่านรกแตกแน่ๆๆ ว่าไงคับตาแม้น พี่บอล น้องWoW  :)

notear

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 17:40:02 »

ท่าน don 

เฮีย Kim  คนที่ทำให้พวกเรารู้จัก 99 , น่ารักคลับ

ท่าน McFly   เสี่ยรับเหมา

ท่าน อีโต้ 

ท่าน Aozz 

โหรายชื่อแต่ละคน รวมตัวกันผมว่านรกแตกแน่ๆๆ ว่าไงคับตาแม้น พี่บอล น้องWoW  :)

คิดว่างานนี้ไม่ใช่รวมเหล่าเทพ แต่เป็นการรวมตัวของเหล่ามารมากกว่านะครับ kjhg

thechat

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 01:51:41 »

:(อยากไปแต่กลัวไปเจอคนรู้จักกัน สังเกตุการณ์ไงได้ครับ ท่านเทพ ขี้อายหน่ะ

Kim

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 02:03:51 »

ท่าน Ball1 ไปหรือเปล่าท่าน

จาเอาเสื้อไปให้น่ะครับ

KIM  ;khhg

manspringer

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 04:34:30 »

ท่าน Ball1 ไปหรือเปล่าท่าน

จาเอาเสื้อไปให้น่ะครับ

KIM  ;khhg

ต้องมาครับเฮีย  หากไม่มาเราเอาเสื้อพี่บอล

แจกเป็นของรางวัลดีก่า   เอิ้กๆๆๆๆ

อีโต้

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 11:05:39 »

ตกลงไปกินที่ไหนครับท่าน อ่านไปหลายหน้าลืมแล้วอะ  เขิน

mcfly

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 11:20:37 »

ตกลงไปกินที่ไหนครับท่าน อ่านไปหลายหน้าลืมแล้วอะ  เขิน

โรงแรมเชียงใหม่รัตนโกสิน เวลาประมาณ 10.30 น. kjhg

Nick2005

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 13:30:20 »

อยากไปร่วมด้วยครับ  ไม่แน่อาจจะแวะเข้าไปครับ   ;khhg

chon

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 00:38:17 »

10 โมงโทรมาปลุกด้วยเน้อ  dgd dgd dgd dgd

iament

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 15:46:03 »

ไปแต่ไม่เป็นมารได้ไหม เป็นเทพมาร เอิ้กๆๆ

mommamman

mommamman

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 15:58:10 »

เห็นมีคาราโอเกะด้วย ใครไปสำรวจมาบ้างหรือยังครับ

olelemon99

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 16:06:14 »

fdgdfdf  อายเลย อย่าแซวกันดิลุงแอ้ม

น้องสาไม่มาแล้ว น้องดา ก็ไม่น่าจะมานะ
ว่าไหม

แล้ว เช้าขนาดนั้นน้องๆ แถวนั้นไม่มีรึ  ,mnnb

toktoZeeD

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 18:58:13 »

แล้ว พี่โอโทรชวนน้องสาเอง หรือยังล่ะคะ  sdf

mcfly

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 02:50:01 »

เห็นมีคาราโอเกะด้วย ใครไปสำรวจมาบ้างหรือยังครับ

ไปมาตั้งนานแล้วคับ ส่วนมากมาจากเด็กเกะที่ฐานทูต และก็เด็กเสริฟ อัพตัวเป็นพีอาร์ ลวงได้ใจถึงมากว่าฐานทูต fdgdfdf

อีโต้

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 09:54:26 »

ป่ะ

notear

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 22:10:04 »

ยังไม่กลับมากันอ่ะดิ แวะเบี้ยใบ้ตามรายทาง555 ขอบคุณเฮียคิม นะงับ น้องเขาโทรมาเคลียแล้วครับ hgjhg

ยินดีไท่ได้รู้จักนะครับ  แต่

วันนี้ท่านเลยอดโดนถ่ยรูปอีกครั้งเลยอ่ะดิ kjhg