-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกที่ PREMIER กับน้องชมพู่  (อ่าน 2052 ครั้ง)

boyskyone

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ครั้งแรกที่ PREMIER กับน้องชมพู่
« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2016, 22:20:42 »

ครั้งแรกที่ส่งการบ้าน
วันก่อนออกมาทำงานนอกสถานที่เกิดรู้สึกเมื่อยๆคิดถึงน้องๆอยู่หลายบ้าน
แต่เหมือนฟ้ากลั้นแกล้ง ว่าจะไปหาน้องเพลงก่ะน้องแก้ม
Phonenix  น้องไม่ว่างทำยังไงล่ะทีนี้
นึกถึงบ้านชีเดิมขึ่นมาเลย เห็นว่าจัดโปรอยู่ว่าจะไปจัดน้องที่หมายตาไว้
ดั่งฟ้าแกล้งอีกรอบ โทรไปเช็คน้องๆที่ต้องการดันไม่ว่างอีก

wqเป็นวันอะไรของตรูว่ะเนี้ย eta07
ไหนๆก็ตั้งใจล่ะไปก็ไปว่ะ  ว่าแล้วบึ่งรถไปหาร้านทันที
แปปเดียวคับ ผิดซอย ต้องโทรไปถามทางไปร้านอีกที จนถึงเป้าหมายร้าน

แต่แล้วดูฟ้ามันแกล้งผมสิคับ วันนี้อะไรที่อยากได้
อยากเจอ พลาดเป้าไปหมด  เดินเข้าไปในร้านครั้งแรกของชีวิตถีงกับตกใจ

eta20 eta20 eta20
เจอน้องที่รู้จักสนิทกันซะงั้น เกือบเลี้ยวออกร้านเลยทีเดียว
เข้าเรื่องดีๆกันดีกว่าคับ ฟังเรื่องวุ่นวายมาพอล่ะ
หลังจากเข้ามาในร้านก็มานั่งพักแปปนึงคับ น้องก็เอาน้ำมาให้ทาน
ช่วงนี้ทีมงานก็เอาน้องๆมาให้ชม แต่ตัวท้อป โดนจองรอบก่อนหน้า
ดูไปดูมา สะดุดตาน้องชมพู่คับ เด็กตัวเล็กๆน่ารัก ในสายตาผม ตกลงเลือก
จากนั่นน้องก็เดินนำเราพาเข้าห้องหอสักที
jljhl jljhl
จากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำ งานอาบนำถือว่าทำได้ดี
น้องอาบให้สะอาดดีทีเดียว น้องเอาตัวน้องเองมาำเป็นฟองน้ำถูตัว
แต่พองน้ำนิ่มจัง แต่มือจับพองน้ำไปๆมาๆทำไมมีฟองน้ำสากมือ
ลองลูบดู อื้อหื้อใช้เลยมันคือ.....
หลังจากนั้นมาที่เตียงน้องนวดให้ก่อนเลย หันหลังให้น้องชมพู่
ก็ลงมือนวดให้นวดดีเลยทีเดียว สยิวจนอยากพลิกกลับไวๆ สำหรับท่าน
ที่ชอบไซร์ใหญ่ ต้องบอกว่าหลบไป สักพักหันหน้าล่ะทีนี้ บริวารเจ้าแม่นาคี
มากันเลยทีเดียว ฉกยันไข่ แต่น้องฉกแบบสยิวๆนิ่มนวล จนผมไม่ไหวล่ะคับ
ไหนๆก็ขนาดนี้ชายอย่างเราจะอยู่เฉยได้ไง พญางูเข้าสิงนัวเลยสิคับ
รอช้าอยู่ทำไม เริ่มต้นเกมส์น้องจัดก่อนเลย อยากจะบอกว่าหนทางเส้นนี้
หนึบมากคับ หรือเพราะน้องตัวเล็กหรือป่าวนะ จากนั้นผมก็ขอเป็นฝ่าย
คุมเกมส์บ้าง จนถึงสุดท้ายเห็นเอวเล็กๆสวยๆของน้องชมพู่ ไปท้ายสวย
ผมหรือจะรอด จอดกันเลยทีเดียว

สรุป
น้องชมพู่ แนวหวานตามใจ ตัวเล็ก
ใครที่ชอบแนวหุ่นดี ไซร์ใหญ่ หลบไป
ผิวดี ตามประสาเด็ก
อารมณ์ร่วมดี ชอบเสียงน้องจัง
งานนวดถือว่ายังพอใช้
ช่วงล่างหนึบเข้าโค้งมันส์
ช่วยถนอมน้อง และสุภาพกับน้องด้วยนะคับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยคับ

gancoreclubz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ครั้งแรกที่ PREMIER กับน้องชมพู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2016, 22:35:15 »

ขอบคุณครับ

sniper

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ครั้งแรกที่ PREMIER กับน้องชมพู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2016, 08:59:27 »

บ้านนี้จะหาเวลาไปลองสักหน่อย เห็นว่ามีของดีอยู่เยอะ  jljhl

rewka007

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2016, 17:35:51 »

eta03 ตามลอกครับ

l2apunzelllll

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2016, 16:59:28 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ  hgjhg hgjhg

rapee

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2016, 15:11:05 »

lowwwwขอบคุณครับ

happy007

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2016, 16:42:13 »

hgjhg

ขอบคุณครับ

mr.ito

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2016, 12:12:00 »

ขอบคุณครับ

cansupermuay

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2016, 23:45:52 »

เขินนนนนน  น่าติดตามครับ

kit59

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2016, 20:47:04 »

ไปร้านนี้ไม่ผิดหวัง

บ้านแสนสุข

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2016, 15:29:32 »

กราบขอบพระคุณสำหรับการบ้านน้องชมพู่นะคะ เป็นการบ้านที่งดงามมากค่ะ อ่านแล้วก็ให้ความรู้สึกที่ฟินมากเลยทีเดียวค่ะ....

สำหรับพี่ๆ ท่านใด ที่สนใจใคร่อุปการะน้องๆ ที่บ้านเรานะคะ ยังมีอีกหลายคนที่รอพี่ๆ อยู่นะคะ ว่างเว้นภารกิจเรียนเชิญนะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ

>>> เปิดวาร์ป ส่องน้องคนอื่น คลิกเล๊ยยยย !!! >>> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=299.0 <<<

Premier  : พนักงานน่ารัก เป็นกันเอง บริการทุกระดับประทับใจ ใจดี ตามใจ ไม่งอแง

Premier : อาคารสถานที่ สะอาด สงบ เป็นส่วนตัว และรักษาความลับของลูกค้า

ร้องเรียนบริการ หรือ สอบถามเส้นทาง หรือ สนใจจองน้อง รบกวนติดต่อ 090-3160263 นะคะ

กราบขออภัยนะคะ ที่รบกวนพื้นที่กระทู้ และกราบขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ ที่เมตตาน้องๆ และร้านมาโดยเสมอมาค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ ^^

Line id : seansuk.cnx   Tel : 090-3160263

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2016, 20:43:48 »

เยี่ยมเลยครับ

Alice

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 02:37:57 »

ถ้าได้ไป เชียงใหม่ ผมไม่พลาดแน่นอน

Alice

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 02:38:59 »

ผมไม่พลาดแน่นอน ถ้าไปเชียงใหม่นะครับ mbvc

kit59

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 04:33:26 »

จะมาหลายรอบมากบ้านนี้ ไม่ผิดหวังครับ แต่ยังไม่มีโอกาสเจอน้องชมพู่ สักที

kittyjung007

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 14:05:44 »

ต้องไปลองงานน้องแล้วละครับ eta04

bangdad175

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 15:09:44 »

ขอบคุณครับ

twotopza

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 16:32:06 »