-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งว่ะ พาไปกินข้าวนอกบ้านก็มาบ่นตอนรอโต๊ะ ก็มันวันที่ 14 กุมภานะเฟ้ย  (อ่าน 2443 ครั้ง)

MINIWOW

• บุคคลทั่วไป

เซ็งจิต
พาไปกินข้าวนอกบ้านก็มาบ่นตอนรอโต๊ะ ก็มันวันที่ 14 กุมภานะ  ไม่ได้จอโต๊ะนี้น่า  แล้วตอนชวนว่าร้านนั้นไหมร้านนี้ไหม ก็ไม่ตอบ  บอกให้รีบก็ทำอะไรก็ไม่รู้ เซ็งงงงงง

กรูผิดมากใช่ไหมฟ่ะ... ouiy

num18

ก็งี้เระครับผู้หญิง   

ของผมไม่กล้าบ่นครับ เพราะว่า

เคยบ่นท่านั้นท่านี้ คนเยอะอ่ะตัว รอก็อีกนานเลยนะตัว ทั้งที่ชวนผมไปแท้ๆ

ผมบอกว่าถ้าไม่รองั้นก็ไม่ต้องรอกลับเถอะ...

แฟนผมถามว่า แล้วจะกินอะไรที่ไหนดีหล่ะตัวเอง

ผมก็เลยบอกว่าขึ้นรถก่อนออกรถค่อยคิดไม่สาย  พอออกรถได้ก็สวมวิญญาณโหดเลย

ผมก็บอกไปว่ากลับไปนอนนึกที่ห้องเหอะ ขนาดมาม่าต้มแดกที่บ้านยังต้องรอสามนาทีเลย ไอ้ที่ไม่รอนึกออกแล้วค่อยมาบอกแล้วกัน..

แฟน (@#!#!@$  แล้วก็ T-T ตกลงกุผิดชั่ยไหม๊) ไม่กินแล้วก็ได้..

ผม   ดีเลยจะได้เอาตังก์ไปกินเหล้ากับเพื่อน  fsdg

Makettingmanager

อยากบอกให้รู้ผู้หญิงทุกคนต้องเอาแต่ใจรู้มั้ย

Phayathai W.

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใจเย็น ใจเย็น  ชีวิตนี้ผมเคยพาแฟนไปกินข้าวด้วยกันแค่ครั้งเดียวในวันวาเลนไทน์ และไม่เคยไปกับคนอื่นเลย  สังคมหนุ่มสาวบ้านเราเน้นให้ความสำคัญกับวันนี้ัมากเกินไป

darkloard99

• **

uiuo เจอเหมือนกัน มองโลกในแง่ดีไว้อย่างน้อยจะได้อยู่ด้วยกันนานๆ ไงจ๊ะ หรือว่าชวนกันแววคนที่นั่งกินเสร็จแล้วแต่ยังไม่ลุกดูก็ได้ ฮาดีออก

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

kjhg มันเป็นวันที่พิเศษ ก็เลยคนเยอะจัดครับ

Pooh7

• เด็กทะลึ่ง

นี่แหละ อาร์ทตัวแม่

Bear69

• **

เคยบ่นท่านั้นท่านี้ คนเยอะอ่ะตัว รอก็อีกนานเลยนะตัว ทั้งที่ชวนผมไปแท้ๆ

ผมบอกว่าถ้าไม่รองั้นก็ไม่ต้องรอกลับเถอะ...

แฟนผมถามว่า แล้วจะกินอะไรที่ไหนดีหล่ะตัวเอง

ผมก็เลยบอกว่าขึ้นรถก่อนออกรถค่อยคิดไม่สาย  พอออกรถได้ก็สวมวิญญาณโหดเลย

ผมก็บอกไปว่ากลับไปนอนนึกที่ห้องเหอะ ขนาดมาม่าต้มแดกที่บ้านยังต้องรอสามนาทีเลย ไอ้ที่ไม่รอนึกออกแล้วค่อยมาบอกแล้วกัน..

แฟน (@#!#!@$  แล้วก็ T-T ตกลงกุผิดชั่ยไหม๊) ไม่กินแล้วก็ได้..

ผม   ดีเลยจะได้เอาตังก์ไปกินเหล้ากับเพื่อน  fsdg

ท่านโหดได้ใจมาก น้อยคนนักที่ไม่ร้อง

inoxpa500

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

varanus_deaw

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ไปร้านใหญ่ๆ คนเยอะ รอนาน
ไป ร้านเล็กๆ สิ ครับ

ผมไป ร้าน S&P แถวๆคูเมืองใกล้ๆศูนย์คอมพิวเตอร์
บอกแฟนว่า คนไม่เยอะดี

uiuo

sanookman

• **
  • Country: 00

เป็นปัญหาระดับชาติเลย ว่าไหม?
พอจะไปกินข้าวด้วยกันเราก็ให้แฟนเลือกว่าจะกินอะไร แล้วแฟนก็ดันถามกลับว่ากินอะไรดี
เราบอกไปว่า ซินามิ ไหม? ไม่เอา หมูกระทะ ? ไม่เอากลัวไม่คุ้ม ก๋วยเตี๋ยว ? เพิ่งกินมาตอนเที่ยง สุดท้ายบอก อยากกินอาหารญี่ปุ่น
แล้ว ซินามิเนี๊ย มันเป็นอาหารไทย? เหรอ .... (คิดอยู่ในใจ)

อาร์ทๆๆๆๆๆๆ นางพยาเลยล่ะ

chatcsam

• แอบจิต
  • **

ผมชอบมากเลยครับ ทำงานอยู่อ่าน มีกำลังใจขึ้นมาเยอะเลย