-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉันแค่เป็นเมียน้อย ไม่ได้เป็นอาชญากรแผ่นดิน  (อ่าน 1763 ครั้ง)

rakrakdee

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
    • ้http://www.djobnetit.com

“เมียน้อย” เป็นศ้ตรูตัวฉกาจของเหล่าเมียหลวง เป็นตำแหน่งที่ลูกผู้หญิงเราไม่อยากเป็น เป็นคนที่สังคมไทยตราหน้าว่าเป็นคนไม่ดี สิ้นคิด หาสามีเองไม่ได้่ แย่งสามีคนอื่น และอีกนานาคำตำหนิ คำด่า ฉันแค่เป็นเมียน้อยคะ ฉันไม่ได้เป็นอาชญากรแผ่นดิน อีกมุมหนึ่งของความรู้สึกของคนเป็นเมียน้อย

rakrakdee

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
    • ้http://www.djobnetit.com
Re: ฉันแค่เป็นเมียน้อย ไม่ได้เป็นอาชญากรแผ่นดิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 10:09:53 »

รักที่ต้องใช้เหตุผลมากกว่าอารมณ์

extreme_gspot

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ฉันแค่เป็นเมียน้อย ไม่ได้เป็นอาชญากรแผ่นดิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 15:01:21 »

ไม่ได้กำหนดไว้กฎข้อไหน eta30
หายห่วง มิหวั่นไหว ไร้กังวล เป็นพลเมืองดี

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 22:11:40 »

คำว่า ใหญ่ ตรงข้ามกับคำว่าเล็ก
       มาก ตรงข้ามกับคำว่า น้อย
                                      ไม่ใช่เหรอ?

อย่าได้แคร์ เพียงแค่เรารู้ว่าเรากำลังทำอะไร กับใคร และเพื่ออะไรเท่านั้นพอ
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 00:47:45 »

ouiyเห็นใจครับผม ไม่ได้ว่านะบางครั้งเจอคนที่ใช่ในวันที่สายไป เหมือนซื้อของถูกใจแต่ราคาไม่ลด piuyty

neouniverse

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2013, 15:36:18 »

jljhl ถ้ารักจริงก็แย่งตำแหน่งผุ้ท้าชิงเลยครับ แต่ถ้าไม่ได้รักจริงก็ถอยออกมาครับ ตามนั้น อิ อิ

รักแท้คือแย่งชิง รักไม่จริงคือเสียซาหละ

wanderland

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 01:46:27 »

uilo ถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงที่จะอยู่ตำแหน่งนี้ดีกว่านะครับ ผู้ชายดีๆหาจริงๆมันก็มีเยอะอยู่นะครับ กระทู้เก่าแต่ขอตอบ เผื่อมีเหตุการณ์แบบเน้ซ้ำซ้อน

au19ging

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 กันยายน 2013, 19:11:59 »

ขอเป็นกำลังใจให้เน้อออ ;khhg ;khhg ;khhg

nakorn_42

เป็นกำลังใจให้ครับ

pololand

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เป็นกำลังใจให้นะครับ