-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วย!! ปัญหาหัวโจมาแล้ว  (อ่าน 1070 ครั้ง)

CKiDs

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ช่วยด้วย!! ปัญหาหัวโจมาแล้ว
« เมื่อ: 15 มิถุนายน 2013, 21:57:34 »

คือผมเคยปรึกษว่าได้ไปแอบชอบเด็ก "พานิชย์" คนนึงนะครับ คือตอนนี้ได้รู้จักกันแล้ว (ใครว่า มอไซ ปาดหน้าไม่ได้ผล 55)

แล้วคือก็ได้ไปรับ ไปดูหนัง พาไปกินเหล้าบ้าง แต่ปัญหาคือผมเป็นคน กทม. ครับ เอามาแต่มอไซ รถยนไม่ได้ขนมา ตอนนี้ก็ปี 3

แล้วด้วย อายุ 22 แล้ว น้องเขายัง พาผมน้องห้องขังได้อยู่เลย แต่บ้านน้องก็รวยมาก รถยังแพงกว่ารถผมอีก โทรศัพเปลี่ยนตลอด

แล้วก็ติดเพื่อนมากๆแบบไปไหนไปหมดเลย แต่ผทก็ชอบเขามากๆอะ แบบรักเลย ผมควรทำไงดี เดียวน้องเขาก็ดี เดียวก็เหมือนไม่

สนใจ เดียวก็เหมือนเป็นแค่เพื่อน เดียวก็เหมือนจะคบกัน ยังไม่กล้าขอเป็นแฟนกลัวๆมากๆเลยพี่ ชอบเขามากๆจริงๆ

ผมควรทำยังไงดีอะครับ  eta07
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิถุนายน 2013, 00:47:15 โดย CKiDs »

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Re: ช่วยด้วย!! ปัญหาหัวโจมาแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2013, 16:00:40 »

หยอดมุขขี้ตู่เถลิงตัวเอง เป็นแฟนน้องเขาไปเรื่อยๆ หยอดนิดหยอดหน่อย
คือเหมือนพูดเล่นๆแต่เอาจริง ถ้าน้องเขามีใจก็เสร็จโจรหละครับ

ยังไงก็ต้องยืนยันสถานะตัวเองกับน้องเขาให้ได้ว่าคบกันแบบไหน
ไม่งั้นนานไปมีอีกคนเข้ามา มันจะลำบากใจครับ

อย่างน้อยถ้าต้องจากกันก็ได้รู้ว่าที่ผ่านมาคบกันยังไง
หรือถ้าจะคบก็จะได้ลุยเต็มที่ไปเลย

อย่าให้ความกลัวมาเป็นปัญหาให้ชีวิตของท่าน เสียเวลาที่จะมีความสุขไปนะครับ
กล้าจีบแล้วก็ทำให้มันชัดเจน บางทีสุดท้ายของท่านอาจไม่ใช่คนนี้ ชีวิตมันไม่แน่นอน
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

Benji

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ช่วยด้วย!! ปัญหาหัวโจมาแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 11:26:21 »

หยอดมุขขี้ตู่เถลิงตัวเอง เป็นแฟนน้องเขาไปเรื่อยๆ หยอดนิดหยอดหน่อย
คือเหมือนพูดเล่นๆแต่เอาจริง ถ้าน้องเขามีใจก็เสร็จโจรหละครับ

ยังไงก็ต้องยืนยันสถานะตัวเองกับน้องเขาให้ได้ว่าคบกันแบบไหน
ไม่งั้นนานไปมีอีกคนเข้ามา มันจะลำบากใจครับ
อย่างน้อยถ้าต้องจากกันก็ได้รู้ว่าที่ผ่านมาคบกันยังไง
หรือถ้าจะคบก็จะได้ลุยเต็มที่ไปเลย

อย่าให้ความกลัวมาเป็นปัญหาให้ชีวิตของท่าน เสียเวลาที่จะมีความสุขไปนะครับ
กล้าจีบแล้วก็ทำให้มันชัดเจน บางทีสุดท้ายของท่านอาจไม่ใช่คนนี้ ชีวิตมันไม่แน่นอน
แล้วจะใช้มั่งครับพี่