-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจพะเยา ล่าสุด 11/10/56 รหัสเข็มคว่ำ บขส.  (อ่าน 7197 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

uilo uilo uilo ตอนสิบเอ็ดโมงเช้าของวันที่ 11/10/56  เเพ็คกระเป๋าพร้อมเดินทางไปแม่สายกับเพื่อนสามคนไปดูงานที่จะทำต่อว่าราคาประมาณเท่าไหร่กัน (กะลุยราตรีเต็มที่พักผ่อนมาสองวันเต็มๆ)  เลยเอารถไปล้างขณะรอเพื่อน  สักครู่โทรศัพท์ดังมานึกว่าพร้อมที่ไหนได้  เมียเพื่อนที่โดนจับเรื่องไม้โทรมาบอกว่าหลักทรัพย์ประกันตัวขาดอีกสามแสน ขอยืมใบที่มาค้ำประกันหน่อย แต่บังเอิญใบของผมไปค้ำกับ ธกส.ไว้นานละ  ก็เลยปรึกษาเพื่อนที่เหลือก็ได้ใบที่ของเพื่อนตัวดีผมมาใบหนึ่งห้าแสนประเมินไว้แล้วคงพอ  แต่ใครจะไปพะเยาล่ะ ไอ้ผมละก็กะจะตะเวณแม่สายเต็มที่  แต่ก็อย่างว่าน้ำใจก็เห็นกันยามยาก ผมก็เลยต้องไปเพราะเพื่อนมันก็ให้ยืมใบที่ ผมเองก็ควรเสียสละเวลาบ้าง  ก็เลยตรงดิ่งไปพะเยา  ไปทำเรื่องประกันตัวกว่าจะรู้ผลก็ห้าโมงเย็น คือไม่ผ่านอยู่ดี พี่แกเล่นบอกกลัวจะไปยุ่งย่ามกับรูปคดี ที่สำคัญ ตร.ลงไว้ว่าเป็นผู้มีอิทธิพล (จะบ้าตาย) แค่ผู้รับเหมาทำบานประตูหน้าต่างเป็นผู้มีอิทธิพล ไม่ได้ไปตัดเองคาป่าซะหน่อย  แค่ไปซื้อที่เขาแปรรูปแล้วแค่นั้นเอง  สรุปคือไม่ได้ออก  เมียกับน้องแกก็เลยพาผมไปเลี้ยงข้าวแถวหน้า ม.น. แค่นี้คงรู้ กินกันพออิ่มสักทุ่มครึ่งเจอลูกน้องเก่าที่เคยมารับเหมางานพะเยาหลายปีมาละ  มากินข้าวกับเมียพอดีเจอผมก็รีบยกมือไหว้  คุยไปคุยมากระจ่างเรื่องพะเยาจนได้  ถ้าจำกระทู้ กว๊านพะเยาจับไม่ติด ที่ห้อง ถามกามเทพ ได้ที่บอกว่าเจอนักศึกษาแถวกว๊าน  นั้น  ให้สังเกตุครับว่าเข็มกลัด รร.หรือ ม. ที่ติดอกเสื้อนั้นคว่ำหรือหงายครับ   kjhg kjhg kjhgคว่ำคือรับงานแน่นอน  หงายปกติคือน้องเขามานั่งเล่นกันครับ  คุยกันหอมปากหอมคอก็แยกย้าย  ได้พิกัดมาเพียบ  เลยไปลุยคนเดียวกะว่าคืนนี้ dgd dgd dgd
                ที่แรกก็คือกว๊านครับ  เดินผ่านไปเรื่อย ๆ จนเจอกลุ่มเข็มคว่ำ  เลยถามราคาซะ 2000 คร่าพี่ น้องคนนี้ 2500  จะบ้าตายหน้าตาแค่เนี้ยนะสองพัน สองพันห้า  ไม่เวิร์กเลย  ไปอีกกลุ่มเป็นชุดวอร์มเหมือนจาเป็นชุดพละ เข็มคว่ำเหมือนกัน  ถามเลย 2000 อีกละน้ำเดียวชั่วคราว  ไม่ปาก ไม่ขึ้น อารายวะ  แต่ไม่เป็นไรมีพิกัดสอง  ไปโล๊ะแถวขนส่งร้านปุ๊กกี้  มีไซด์ไลน์มานั่งเป็นบางวัน  ก็เลยไปแต่ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ละ  ไม่ได้โล๊ะมาสองสามปีแล้วสำหรับถนนเส้นนี้  เห็นมีคนทำพิกัดพะเยาไว้  เลยไปตามพิกัดดูดิว่าเป็นไง  ผลที่ได้คือสุดซอยร้านถุงเงินเด็กมีสามคนกะเทยหนึ่ง  หน้าตากินไม่ลง 500 หมดร้าน  มาที่จูลีน่า เด็กทั้งร้านมีห้าคนหน้าตาก็บ้าน ๆ 20+นิดๆ  500 600 และ700 ราคาเจ็ดร้อยมีคนเดียวแต่อวบหน่อย  แต่ผมเล็งราคาหกร้อยไว้คนชื่อน้องแอน แต่ยังไม่ตกลงไปลุยต่อ  ปุ๊กกี้ คาดหวังไว้สูงเด็กทั้งร้านมีห้าคน 600 700 หน้าตาก็พอ ๆ กับจูลีน่า บ้าน ๆ เจ้าของร้านหน้าเหมือนฝรั่งเป็นสาวอายุประมาณ 30 ถามหาไซด์ไลน์  บอกว่ามานั่งเป็นบางคืน  พักนี้ไม่เห็นมาเลย  ลูกค้าไม่ค่อยชอบแพง 1500 2000 มานั่งทีไรไม่ได้งานซักทีพักนี้เลยไม่มากันละ  ก่อนกลับแวะดูร้านตรงข้ามปุ๊กกี้  ก็ไม่เวิร์ก (ไม่เห็นมีไทยใหญ่เลยนะ  ไม่เจออะ เป็นคนเมืองล้วน ๆถ้ามีก็แค่คนสองคน  ไม่ได้มากอย่างบางคนตั้งกระทู้ไว้) เลยไปพิกัดสามน้ำขึ้นคาราโอเกะ  ไปมาละทั้งร้านมีเด็กอยู่ห้าหกคน  ออกแนวอวบ ๆ หน่อย ถามดูไม่รับออฟคร่าพี่  นั่งกินนั่งคุยเฉย ๆ ค่ะ ถ้าพี่จะออฟต้องรอน้องไซด์ไลน์นะคร้า  วันนี้ยังไม่เห็นเลยค่า  รู้สึกว่าไม่มาหลายวันแล้ว  เลยออกมานั่งกินเบียร์ตั้งหลักที่ HUG ร้านเบียร์ แนวเพื่อชีวิต โทรหาลูกน้องบอกวันนี้พี่ไปมาไม่ติดซักที่  ทำไงดี uilo uilo uilo น้องบอกไปที่พะเยาโฮเต็ล  ให้เบอร์ A มาพร้อมเลยโทรหาก่อนได้รับคำตอบว่ามีแต่ต้องมาคุยกันที่โรงแรมเลย(ใครอยากได้ PMมา)  ก็เลยขับไปเป็นชายแก่อายุเกือบ 60 หัวล้าน บอกเดี๋ยวจัดให้ 1500 หน้าตาใช้ได้  นั่งรอเห็นพี่แกโทรศัพท์สักพักมาโบกมือไม่ได้  บอกวันหลังให้มาเร็วกว่านี้หน่อย น้อง ๆ หนาวไม่ออกมา  เดี๋ยวนี้ออกรับงานตอนดึกจาโดน ตร.ซิวว่างั้น  ตอนนั้น 11.00 เนี่ยนะดึกของพะเยา  จะบ้าตาย  เลยไปภูทองเพลสดีก่า  ไม้ตาย ของตูไปถึงก็ตรงไปเกะ  ถามเรียกเด็กได้มั้ย  ได้ยินคำตอบว่าไม่ได้ค่าพี่  น้อง ๆ กลับบ้านกันหมดแล้วปิดเทอม  มาวันหลังนะคะ  สรุปแล้วจะกลับเชียงรายแบบนี้น้ำเต็มตัว  ไหน ๆ ก็ไหน ๆ กลับไปจูลีน่า ไปจัดน้องแอน 600 เข้าห้องล้างตัวน้องล้าง ห้องเก่าโทรมมาก น้องเขาอยู่ห้องแรกเลย  ใครไปมาแล้วคงรู้ถามน้องสเปได้มั้ย ไม่ได้ ขึ้นได้มั้ย ไม่ขึ้น  กูจะบ้าตาย ไหน ๆ ก็ไหน ๆ นึกในใจต่อไปนี้กูไม่มาละพะเยา  บีบหน้าอกน้องเล่นเล่นช่วงล่างนิดเดียวน้องบอก พี่ใส่เลย อารายวะ ขึ้นก็ขึ้น โยกสักห้านาทีชักเมื่อยบอกน้องเปลี่ยนท่า dog หน่อย  น้องบอกได้แต่พี่ต้องเสร็จนะ กูจะบ้าตาย กำลังโยกได้สักไม่ถึงสิบนาที  เเม่เล้าเดินมาหน้าห้องตะโกนบอกหมดเวลา  หาอารายนะ  พี่แกบอกชั่วคราวก็ครึ่งโมงหมดเวลาแล้ว  ก็เลยต่อ ๆ จะบ้าตาย  ซอยต่อประมาณห้านาที  น้องบอกเดี๋ยวขึ้นให้ก็ได้  แต่พี่ต้องรีบเสร็จนะ  ปกติน้องไม่ขึ้นให้ใคร  พอน้องขึ้นให้ก็พยายามแอ่นพร้อมกับเล่นหน้าอกน้อง สักห้านาทีก็ฝืนใจให้เสร็จจนได้  ให้น้องไปอีก 600 ก่อนเข้าห้องจ่ายที่แม่เล้าแล้ว 600 รวมพันสอง ให้ทิปอีกร้อยหนึ่ง เข้าไปล้างน้องในห้องน้ำ  น้องแอนบอกว่าวันหลังถ้าพี่จามาพาน้องไปข้างนอกก็ได้นะทั้งคืน 2500  มาประมาณก่อนเที่ยงคืนนะ  ผมก็เลยถามเก็บข้อมูล  แล้วทั้งคืนเนี่ยน้องจาอม จาขึ้นให้มั้ย  น้องก็บอกไม่อมค่ะ แต่ขึ้นให้ได้  อยู่ด้วยจนถึงเช้า  ปกติเเม่จะไม่ให้ออกไปกับเเขก  เพราะเคยมีปัญหาแต่พี่มาที่นี่แล้วครั้งหนึ่ง ครั้งต่อไปก็พาน้องไปได้นะ เพราะน้องก็เลือกคน พี่เนี่ยนิสัยดี (หาแค่ให้ทิปร้อยเดียวเนี่ยถือว่านิสัยดีสำหรับที่นี่แล้วเหรอ eta20 eta20 eta20) ก่อนกลับเลยบอกถ้ามาอีกจะมารับไปข้างนอกนะ  ออกมานั่งกะจะกินเบียร์ให้หมดขวด  มีกระหรี่แก่ ๆ อายุประมาณสี่สิบ  คงไม่มีใครเอามานั่งด้วย  บอกขอบุหรี่ตัว ก็ให้ไป บอกพี่กินไส้ย่างไหม ผมก็บอกไม่ล่ะ  แกก็บอกเลี้ยงหน่อยนา  เอาไปสั่งดิ  แต่ผมก็ไม่กิน กินแต่เบียร์จนหมดก็บอกให้เก็บเงิน  ค่าเบียร์น้ำเเข็งร้อยหนึ่ง ค่ายำไส้ 240  eta20 eta20 eta20 ยำไส้จานแค่เนี้ยนะ 240 ดูราคาแล้วไม่น่าใช่ สถานที่โทรม ๆ แบบนี้ขายราคานี้เนี่ยนะ  แต่ก็จ่าย ๆ ไปจะกลับแล้วโว้ย ให้ไปสี่ร้อย  ไม่ทอนแม่เล้าบอก  แบงค์ยี่สิบหมด  หกสิบเนี่ยแม่ขอเน้อ เดี๋ยววันหลังมาใหม่แม่ค่อยทอน  อยากผูกคอตายจริง ๆ กลับโลด  คราวนี้พี่น้องชาวเชียงราย  เชียงใหม่  คงพอทราบแล้วว่าพะเยาเป็นยังไงบ้าง  เพราะผมไปสำรวจมาให้แล้ว  ส่วนตัวผม สาย บขส.พะเยา ผมจะไม่ไปอีกอย่างน้อยห้าปี  ส่วนสายไซด์ไลน์นั้นตอนนี้เล่นขยับราคาแพงเว่อร์  ทั้ง ๆ ที่หน้าตาก็ไม่เท่าไหร่  ถ้าจะไปอีกทีคงต้องมีพิกัดและคำยืนยันจากเจ้าถิ่นที่แน่นอนกว่านี้  สรุปแล้ว พะเยา  ไม่จำเป็นผมคงไม่ไปอีกละ  เซ็ง ouiy ouiy ouiy
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

Nu-me

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สำรวจพะเยา ล่าสุด 11/10/56 รหัสเข็มคว่ำ บขส.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2013, 19:44:39 »

ขอบคุณข้อมูล กับปรบมือให้ความขยันบวกน้ำใจครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สำรวจพะเยา ล่าสุด 11/10/56 รหัสเข็มคว่ำ บขส.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2013, 22:40:47 »

อาทิตย์หน้าไปพะเยาจะลองตามข่าวน้องชายท่านเจมส์ครับ  eta03
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

ragcrown

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 00:19:38 »

ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับข้อมูล
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 00:49:31 »

เชื่อป๋าเถอะเดี่ยวได้ช้างป่ามาในราคาเบาๆ dsgjsd

wang

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 03:15:14 »

จบรายงานขอบคุณนักข่าวภาคสนามคับ ;khhg ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 06:57:55 »

eta32 กลุ่มเข็มคว่ำทำไม ราคาแรงจัง แล้วแบบนี้ใครจะพาไป  red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 07:20:48 »

ขอบคุณครับ ;khhg

topseries

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 08:44:16 »

รู้ที่เด็ดๆแล้ว   กลับบ้านบ่อยๆดีกว่า jljhl

joyongja

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2013, 11:14:44 »

ljhgfเหนื่อยแทน ljhgf

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 12:21:08 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ...ว่าแต่ราคาชั่วคราว 500 - 700 แค่เวลาครึ่งชั่วโมง ต้องเป็นประเภทมาเร็วเคลมเร็วจริงๆ นะครับท่านเขื่อนถึงจะพังได้....กะไม่ให้เล้าโลมหรือทำความรู้จักอะไรกันเลยเหรอเนี่ย... ouiy ouiy ghjk

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 14:25:38 »

ขอบคุณมากมายครับผม
สุคุง คนเดิมครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 18:33:03 »

ก็ว่าเวลาเฉี่ยวไปแถวกว๊านเห็นเด็กวัยรุ่นเยอะแยะ บางคนก็ส่งยิ้มให้ อ่อ ที่แท้มันมีเข็มคว่ำเข็มหงายอย่างนี้นี่เอง  kjhg
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

acholic

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2013, 21:43:44 »

sl เยอะรับ แต่ผมมีส่วนลด 1300 บางครั้งมี เด็ก ตจว มารับจ๊อบด้วย

mbanana

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2013, 16:37:24 »

เพิ่งรู้นะเนี่ย เข็มคว่ำ เข็มหงาย

adeej

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2013, 12:33:16 »

ขอบคุณหน่วยกล้าตาย...ครับพี่........... pongz

somchay19

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2013, 22:39:16 »

.,mnอย่างนี้นี้เอง เข็มคว่ำ

mintada9

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2013, 00:48:09 »

เด๋วนีเขาไม่เติมบัตรกันแล้วเหรอ555

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2013, 15:57:32 »

สมเป็นนักรบจริง ๆ ครับ

pana.sakchai

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2015, 12:51:15 »

;khhg ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับผม hgjhg

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 00:35:53 »

มาอ่านเป็นรอบที่สองแล้ว ครับ ขอบคุณมากๆครับ

pom24985

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2016, 14:09:15 »

ไส้ย่าง 240

teMbEr

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 กันยายน 2016, 15:33:20 »

ไส้ย่าง 240 ++