-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองมาแล้ว studio spa สั้นๆว่า.....  (อ่าน 977 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
ไปลองมาแล้ว studio spa สั้นๆว่า.....
« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2015, 02:47:16 »

ต่างกรรมต่างวาระ น้องน่ารัก แปรผกผันค่าตัว

มีแต่ระดับ 1 นอกนั้นไม่รู้

อุปกรณ์ต้องพกเอง

เงินไม่หนา ใช้คารมก็อาจจะไม่รอด แต่ดวงดีแบบผม ทอนกระจุยก็เจอมา

ดอลลี่ที่ว่าแน่ ....... ผมแพ้คาอก กีวี่ ดีกว่า

สรุปว่า ให้คะแนน 7/10 มาตรฐาน และ 10/10 กรณีทอนกระจุย

ร้านนี้มีนาฬิกาจับเวลาด้วย ทำอะไรเวลามันบอกนะครับ

ปล.บางอย่าง pm มาถามได้ครับ

manop

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ไปลองมาแล้ว studio spa สั้นๆว่า.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2015, 23:41:42 »

การบ้านลึับ อิอิ แต่พอเดาได้ครับ