-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกหมอนวดโดยไม่เอาคนที่ทางร้านจัดมานวดให้ ดีหรือไม่ครับ  (อ่าน 1318 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

เพราะส่วนตัวผมทำบ่อยคือ ไปเที่ยวบางร้านก็จะไล่เรียกคิวหมอนวดมาตามลำดับ บางคนนี่วิ่งมาแบบว่าดีใจมากมีลูกค้าแล้ว(แต่คนที่มานั้นอวบอ้วน ผมไม่ชอบเท่าไหร่)ผมเลยบอก PR ว่า ผมขอน้องคนนี้ได้มั้ย(ชี้นิ้วเลย)ทางร้านเลยจัดให้ ...... เลยถามว่า ทำแบบนี้ เสียมารยาทมั้ยครับ?

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไม่เสียเพราะมันเป็นสิทธิของเรา  ผมก็ทำแบบนี้ทุกครั้ง lowwww
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

ครับ จะลองแบบนี้มั่งครับ บางครั้งเกรงใจไปก็อาจนำพาการหล่นได้สินะครับ

urnuii

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เลือกเองเลยครับท่าน