-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เสมอตัว กับช้างคลานโพธิเวช  (อ่าน 754 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
เสมอตัว กับช้างคลานโพธิเวช
« เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 11:19:59 »

เนื่องจากเบื่อๆเซ็งๆเลยเลี้ยวไปนวดที่นี่ซะหน่อย

ก็ตามขั้นตอน บอกครอส นนม. 1 ชั่วโมงห้องวีไป แต่สังเกตุว่าทางร้านจะจัดหมอนวดให้ค่อนข้างมีอายุเลยบอกว่าขออายุน้อยลงหน่อย เลยได้มา 1เบอร์ ........ หน้าเด็กดี

พอเข้าห้องเสร็จ เห็นหน้า ฟังสำเนียง .......... สาวดอยเมืองเชียงราย คุยไปคุยมา ก็บอกว่า มีลูกแล้ว 1 แต่สามีไม่อยู่เลยมาหางานทำที่นี่

แต่ทว่า ก่อนหน้านั้น เธอก็โอเคเปิดแอร์ ปูผ้าให้ ............แต่สังเกตุว่า 1. เธอบ่นว่าเหนื่อย 2. เธอบอกว่าเริ่มหิวข้าว 3. บอกว่าทำงานเหนื่อยกับแขกคนแก่เมื่อกี้ (ป.ล. หน้าตาแบบคนรับใช้บ้านผม ผมเลยเซ็งตั้งแต่หน้าตาละ เลยหมดอารมณ์ แต่ก็มารยาท บอกเปลี่ยนหมอก็น่าสงสาร)

จากนั้นเธอก็นวดๆไปตาม step นวดหลัง ผมก็สังเกตุ นวดไปดูละครเกาหลีช่ิอง 3 ไป ...... ผมเลยบอกว่า ชอบดูเรื่องนี้หรอ เธอก็บอกว่าไม่เคยดู (ไม่เคยอะไร ตาดูตลอด รู้เรื่องคนไหนคนไหนหมด) เนื่องจากหมดรมณ์เลย นวดๆ จนครบครอสไป เธอคนนี้ นวดเน้นหน้าท้องเยอะ เพราะ ตามัวแต่ดูทีวี .........

สรุปเสียไป 400 ได้นวดก็ ไม่ดี ไม่เสีย เพราะไม่ได้หวังตั้งแต่เห็นหน้าแล้ว คราวหน้าเอาเบอร์คุ้นเคย บอกเบอร์ดีกว่า

ข้อเสียคนนวด
1. พูดมาก
2. ถามเรื่องส่วนตัวเยอะไป
3. สำเนียง ฟังไม่ค่อยชัด
4. หุ่นตัวเล็กๆ ธรรมดาๆ

ข้อดีมีแค่ หน้าอ่อนกว่าวัย + ตาโต บอกแบบนี้คนเคยนวดคงรู้กันนะครับ ........... สำหรับผมไม่ชอบแบบนี้เลยมาบอกกล่าวให้ฟัง ขอให้เพื่อนๆ อย่าหล่น เจอทอนเยอะๆ และอย่าเจอเสียอารมณ์นะครับท่านๆ

bikz

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เสมอตัว กับช้างคลานโพธิเวช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 12:04:57 »

ไม่เป็นไรหรอกครับ วันพระไม่ได้มีหนเดียว

บางที่ผมไปเก็บมาแล้วเกือบหมดร้าน ก็มีทั้งดีบ้าง ไม่ไดีบ้าง

คละกันไป สู้ๆครับ   pongz

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: เสมอตัว กับช้างคลานโพธิเวช
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 15:50:00 »

ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ถ้าเราไม่คาดหวังสูงมากไปในการไปเที่ยวแบบนี้ แม้เราจะเจอเรื่องไม่ชอบใจ ไม่ดี บริิการแย่ๆ ก็พอทนได้ครับ ........... กรณีนี้ผมไม่ได้หวังระดับคือกะไปนวดเฉยๆ แต่ก็มาบอกประสบการณ์เล็กๆน้อยๆเอาไว้ครับ

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 15:57:19 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 16:47:35 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านและข้อมูลดีๆ  ;khhg

stormrage

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2012, 23:16:31 »

ยังไม่เคยระบุหมอสาวซักที เลยเจอแต่หมอมีอายุ แต่ฝีมือนวดดี
เคยเจอสวยๆ มาทีน่าจะซักสามสิบกว่าๆ แต่ดันลืมถามเบอร์ หุหุ

ตองเค

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2012, 11:46:00 »

thank สำหรับข้อมูลครับ

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2012, 15:23:18 »

ตกลงที่ช้างคลานนี่ สส.มีเยอะหรือน้อยกันแน่ครับ

gofts2011

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2012, 02:15:56 »

ghjk แบบนี้กลัวเลย

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2012, 14:19:24 »

ง่ายๆนะครับ สว. เยอะกว่า สส. แล้วก่อนจะระดับ 3 ต้องถามว่าท่านรับได้กับหุ่นและหน้าตาคนนวดบางคนได้หรือไม่ .............