ผู้เขียน หัวข้อ: Balloon ..... น้องพาพี่ลอยขึ้นฟ้าเลยอ่ะ  (อ่าน 2505 ครั้ง)

deathman

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Balloon ..... น้องพาพี่ลอยขึ้นฟ้าเลยอ่ะ
« เมื่อ: 01 เมษายน 2015, 01:35:26 »

เป็นขาประจำของบ้านนี้แล้วนะครับ ใครไม่เคยมา มาเถอะ  pongz ตั้งแต่แวะมาบ้านนี้ไม่เคยเจอหล่นเลย ทอน ทอน ทอน ตลอดๆ ไม่ได้เชียร์แต่พูดจริงนะจ๊ะ  .,mn

รอบนี้จองน้องไว้ แต่ดันมาก่อนเวลาน้องยังไม่ลงงาน eta32  เลยขอดูน้องมาใหม่ ....... น้อง บอลลูน ในชุดแดง .......  dsgjsd อ่ะ ตามที่ PR ไว้เลย หน้าตาดาราดีๆนี่เอง หุ่นในชุดแดงนั่นก็ ทำให้ เปลี่ยนใจขอขึ้นกับน้องแทนจะได้ไม่ต้องรอ dgd ( แต่เดี๋ยวกลับไปแก้มือกับน้องที่จองไว้นะครัช)

บนห้อง .... น้องบอกว่าตื่นเช้ามากๆ วันนี้และง่วงนอน รอบพี่คงสุดท้ายล่ะ ..... น่าสงสาร เลย อาบน้ำด้วยกันซะเลย 5555 เกี่ยวไหมนี่ พอถอดออกมาเท่านั้นแหละ ..... ข้างบน แท้ แม่ให้มา สวยจริงๆครับ ได้รูป จุกสวยน่าดูดที่สุด เลยขอสักหน่อยในห้องน้ำ   eta03
ส่วนช่วงล่าง แม่เจ้า ..... ใครชอบแบบเด็กๆ ไม่ชอบเส้น เน้นเกาเหลา ต้องไม่พลาด แต่ในห้องน้ำ เก็บไว้ก่อน เดี๋ยวหื่นเกินไป  eta04

บนเตียง.... นี่เป็นในไม่กี่ครั้งที่ไม่ นวดล่ะ ขอนัวเลย หุ่นน้อง หน้าตา ผิวพรรณ ทรวงทรง ม่ายไหวล่ะ  hgjhg ..... น้องก่อนเลย ลิ้นมาเป็นชุดๆ แถมมือก็มาจับน้องเรา เอาซะแทบไม่ไหว(แค่เห็นหน้าเห็นหุ่นก็จะม่ายไหวล่ะ)   fdgdfdf
เลยต้องพลิกเกมส์ มาชิมเต้าคู่งาม จุกน่าดูด ..... โอ้ แหล่มจริงๆๆๆเลย แถมเสียง AV ก็มาเลย เด็กๆควรมาเติมแคลเซียมด่วนๆครัชบอกเลย  pongz
ลงไปข้างล่างที่หมายตาไว้ นอกจากช่างทาสีจะยินดีแล้วคนไม่นิยมเส้นก็สุขสันต์ด้วยเช่นกัน ก็ไร้เส้นมากวนใจ กลิ่นหอม รสหวาน ..... อ่า ฟินที่สุด ยิ่งตอนที่ น้อบีบนมตัวเอง มือจิกหมอนนะคุณเอ๋ย ..... มันให้ความรู้สึกยอดชายแท้ๆเลย  lowwww
ท้ายสุด อยากระเมิดกฎเกนณ์ใจจะขาดแต่นะ วงการนี้มีดีตรงที่ ไม่ต้องไปถึงระดับนั้นแต่มันส์ไม่แพ้กัน ขอจบสวยๆกับของสวยๆ ให้น้องหันน้องสาวแสนสวยมาให้ลิ้มรสอีกที ส่วนน้องก็จัดการน้องชายที่กำลังจะระเบิดไป ......จบเกมส์ ฟินจริงๆ นี่ถ้าน้องไม่ง่วงนอนและเพลียนะ ....คงได้คลานกลับบ้าน  เขินนนนนน

สรุปเลยครับ รูปร่าง หน้าตา 100 ภายในร่มผ้าบน 100 ล่าง 100 งานก็ 100 เต็ม เอ้า 100/100 ไปเถอะพ่อคุณจะช้าอยู่ใย  pongz pongz hgjhg hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พฤษภาคม 2015, 10:27:35 โดย Miss Spa »

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: Balloon ..... น้องพาพี่ลอยขึ้นฟ้าเลยอ่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 12:49:11 »

อาต้องขอขี่บอลลูนขึ้นสวรรค์ด้วยคนนะจ้ะ

deathman

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Balloon ..... น้องพาพี่ลอยขึ้นฟ้าเลยอ่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 14:24:18 »

แนะนำเลยครับ อา ที่สำคัญ นายช่างใหญ่ อย่าง คุณอา ต้องไปคุมโปรเจ็ค ทาสี หลังนี้โดยตรงเลยครับ ขอบอกว่า ....... eta04

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 16:17:06 »

แนะนำเลยครับ อา ที่สำคัญ นายช่างใหญ่ อย่าง คุณอา ต้องไปคุมโปรเจ็ค ทาสี หลังนี้โดยตรงเลยครับ ขอบอกว่า ....... eta04
น่ารักมาก ใสๆแก้มป่อง ใครชอบกินเด็กต้องจัด แปรงทาสีอาพังไปแล้วอิๆ

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 เมษายน 2015, 13:26:18 »

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
น่ารักฝุดๆ หลงรักแน่นอนค้ะ