ผู้เขียน หัวข้อ: ขอท้าคุณเปิดประสบการณ์ใหม่กับเธอผู้ได้รับฉายา xxเอวออโต้xx>>อ้อมแอ้ม  (อ่าน 3117 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

เธอคือนักศึกษาวัยเฟรชชี่ มีรูปร่างโคตรเป๊ะเป็นเสน่ห์ โค้งเว้าได้สัดส่วน ผิวเรียบเนียนนกริบ งานระดับเทพ บู๊สุดติ่งกระดิ่งแมว  รับได้ไม่งอแง ชอบแบบใหนขอให้บอกน้องจัดให้ ตามใจไม่มีบ่น อย่ากลัวว่าจะหลุดหล่น  โดนน้องจัดเอวออโต้สักที มีติดใจคิดฮอดหากันแน่นอน กับน้องใหม่ของบ้านนางงามคนนี้ >>Missอ้อมแอ้ม<<
           ;khhg สวัสดีพี่น้องคร้าบบ ถ้านายชาเขียว อยากจะขอขนานนามบ้านนางงามหลังนี้ ให้เป็นศูนย์รวมน้องๆนักศึกษาวัยใส หน้ารัก งานดี ลีลาเด็ด จะผิดใหมคร้าบบบเนี่ยย เพราะนายชาเขียวไปทีไร เป็นได้หลงในความสดใส ของบรรดาน้องๆที่ส่วนใหญ่มาในลุคนักศึกษาวัยใส โดนใจป๋าน่าร๊ากกกที่ซู๊ดด อ้อนมาทีแทบอยากจะยกขันหมากมาสู่ขอกันเลยทีเดียว ฮ่าๆ  mbvc
                หลังจากที่เหน็ดเหนื่อยเมื่อยตุ้มกันมาทั้งสัปดาห์ โอกาสดีในวันหยุด นายชาเขียวก็เลยอยากจะพาน้องชายตัวน้อยไปเปิดหูเปิดตานอกบ้านตามประสาหนุ่มโสด อิ๊ลุ่!! แต่ก็อย่างว่าคิดจะเที่ยวสักที สมัยนี้มันคิดหนักจริงๆ เพราะตัวเลือกมันเยอะเหลือเกิ๊นเหลือเกิน แต่ทว่าพักหลังไม่รู้เป็นไร รู้สึกชอบเด็กๆวัยใสๆ น่ารักๆ งานเป๊ะครบสูตรครบรส ถ้าโจทย์แนวนี้ ต้องนึกถึงที่นี่ทุกที>>MissSpa<<
          อาทิตย์สาดแสงแผดเผาได้ไอร้อน ม่ายไหวๆ ร้อนแบบนี้ไปหาอาบน้ำดีกว่า จังหวะดีPR บ้านนางงามส่งสารแจ้งว่า มีดาวดวงใหม่มาจุติอีกแล้ว เป็นนักศึกษา งานตามใจ หวานได้บู๊เก่ง เอ้า!! แบบนี้มันก็ครบรสครบสูตรละสิอีหนูเอ๊ยยย++ เอาๆลองๆ แต่ยังไม้ปักใจจองซะทันที โบราณว่าให้ดีต้องไปเจอด้วยตาตัวเองแน่นอนกว่า ว่าแล้วกำเดียวก็ซดมาถึงบ้านนี้ที่คุ้นเคยอิอิ เปิดประตูเข้าไปปุ๊บ ชะอุ๊ยยย มีลูกค้านั่งรอน้องโชว์ตัวอยู่ 1 คน เอาล่ะสิ เค้าจะเอา น้องอ้อมแอ้มของพี่ไปกินก่อนใหมเนี่ยยย ลุ้น! ลุ้น! ฮ่าๆ ต้องขอบคุณพี่คนก่อนหน้าที่ไม่เอาน้องที่ผมหมายตาไว้ไปกินเสียก่อน
          พี่น้องคร้าบบบ นายชาเขียวไม่ได้โม้น่ะ ตอนที่น้องๆเดินออกมาโชว์ตัวพร้อมกัน ผมว่าถ้าวัดกันที่รูปร่างอ่ะน่ะ น้องอ้อมแอ้มนี่แหละที่น่าจะได้คะแนนเยอะสุดในสายตานายชาเขียว ไม่ผอมเกิน ไม่อวบเกิน ก้นงอนได้รูป ขาเรียว แหม่น่ะจะว่าไป หุ่นแบบนี้เค้าเรียกหุ่นนางแบบหรือเปล่าหว่าฮ่าๆ พี่เลือกน้องแล้ววว ต้องไม่แคล้วเป็นของพี่น่ะค่ะ อ้อมแอ้มจ๋า ว่าแล้วก็พากันขึ้นห้องดีกว่าเนอะ
          ตัดเข้ามาที่ห้องหรือจะเรียกว่าสังเวียนประลองยุทธน่าจะดีกว่าเนอะ เพราะฝีมือและลวดลายในงานระดับของน้องมันชั้นจอมยุทธซะจริงๆ ข้างนอกดูหวานอมเปลี้ยว แต่พอเข้าโหมดอารมณ์นั้น งานกลับเด็ดเผ็ดดุ บู๊สุดติ่ง ขั้นจอมยุทธเลยทีเดียวฮ่า ส่วนจะเด็ดเผ็ดดุแค่ใหน เดียวสักครู่จะได้รู้กันแน่นอนคร้าบบ พี่น้องคร้าบบบ 
           ได้พูดได้คุยกับน้องแล้วเพลินครับ น้องคุยเก่งใช้ได้เลย คุยกันไปลูบเนื้อลูบตัวเพลินจนต้องคอยดูเวลาเดียวถึงเวลาลุยกันมันจะไม่เต็มอิ่ม แต่มารู้สึกถูกใจก็ตอน น้องบอกกับนายชาเขียวว่า "พี่ค่ะชอบงานแบบใหนบอกได้น่ะค่ะ" แต่ในเมื่อนายชาเขียวตั้งใจจะมาเก็บงานเขียนการบ้านอยู่แล้ว ก็อยากให้น้องทำออกมาในสไตล์ของตัวเองมากกกว่า ก็เลยบอกน้องไปว่า "ตามสไตล์น้องแหละครับ มีทีเด็ดอะไรเอาออกมาโชว์ให้หมดเลย " น้องส่งยิ้มหวานๆออกมาอย่างมีนัย ผมเลยคิดน่ะยิ้มแบบนี้ต้องมีทีเด็ดแน่นอน อิอิ
           ถึงเวลาอาบน้ำกันแล้วน่ะจ๊ะ น้องอ้อมแอ้มจ๋า มาม่ะเดียวพี่ถอดชุดออกให้ พอนายชาเขียวปอกเปลือกน้องอ้อมแอ้มออกเท่านั้นแหล่ะ แม่เอ๊ยย!! ก็น้องสาวของเธอมันสะอาดเอี่ยมเกลี้ยงเกลาไร้ขนพะลุงพะลังให้เกะก่ะ เหมาะแก่งานทาสียิ่งนักฮ่า ดูจากงานอาบน้ำแล้วน้องเป็นคนที่รักสะอาดจริงๆ ลูบไล้ ถูไถ ได้ครบทุกซอกทุกมุม โดยเฉพาะตรงส่วนสำคัญตรงนั้นทั้งของน้องและของผม
          และแล้วช่วงเวลาที่สำคัญก็มาถึงแล้ววว นาทีนี้แหละจะได้เห็นกัน ว่าน้องอ้อมแอ้มจะเด็ดแค่ใหน น้องถามนวดใหมค่ะพี่ ผมตอบไปว่าไม่นวดแล้วจ้า เริ่มเลยดีกว่าเนอะ ไม่ทันสิ้นเสียงน้องจัดการขึ้นคร่อมลงไปตรงน้องชายผม แล้วโน้มตัวลงมาไซร้ลงที่ซอกคอผม เสียงลมหายใจที่รินลดตรงใบหูมันตื่นเต้นดีจริงๆ จากนั้นก็จัดการลงลิ้นระรัวไปที่หน้าอกและหัวนม และต่ำลงไปที่รอบๆไข่ตรงนั้นมันเสียววววมว๊ากกก อูย!! การใช้ลิ้นของน้องมันเร็วจนผมนี่ทั้งเสียววทั้งเกร็งไปทั้งตัว พอน้องเห็นว่าผมเริ่มออกอาการเสียว เหมือนน้องยิ่งคึก น้องจัดการเอาเจลมารูดที่น้องชายผมจนชุ่ม แต่ที่ผมเห็นน้องก็เอาเจลนั้นล้วงลงไปที่น้องสาวของเธอ เอ! นั่นเธอจะทำอะไรน่ะ ว่าแล้วน้องอ้อมแอ้มก็จัดเพลงกระบี่แรกใส่นายชาเขียว
      เริ่มจากท่าที่เรียกว่ากระบี่หลัง อยากจะบอกว่า โอ๊ยยย!! โคตรเด็ดอ่ะ น้องนั่งคร่อมอยู่บนแล้วเอาเจ้ามังกรผมไปไว้ข้างหลังแล้วจัดการขย่มพร้อมกับใช้มือกำรูดให้เข้าจังหวะที่ขย่มลง แหงนมองใบหน้าน้องแล้วว โอ๊ยย!! มันมันได้ฟีลมากอ่ะ น้องทำหน้าเสียวกัดริมฝีปาก โอ้ววว!! ท่าจำลองท่านี้เด็ดมาก ทำให้รู้สึกเหมือนว่าเราได้ใส่เข้าไปแล้วจริงๆเพราะมือที่กำไม่แน่นและไม่เบารู้สึกว่ารูนั้นฟิตพอดีอะไรอย่างนั้นเลย น้องหยุดลงแปบนึงแล้วส่งสายตาอันเย้ายวนมาถามผมว่า "พี่อยากทำบ้างใหม" แหม่ช่างรู้ใจจริงๆน้องจ๋า พี่อยากจะชิมของน้องใจจะขาดล่ะจ้า
       นายชาเขียวเลยจัดการให้น้องนอนลง แล้วเริ่มนัวอย่างละมุนละไม ถึงเวลาที่จะได้เอาคืนน้องบ้างแล้ว นายชาเขียวจัดการลงลิ้นไปที่ซอกคอ ลงมาที่ปทุมทั้งสอง ไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังพอดีมือ เลื่อนต่ำลงมาอย่างช้าๆ น้องเริ่มเกร็งบิดตัวไปพร้อมๆกับส่งเสียงครางเบาๆด้วยความเสียวที่นายชาเขียวจัดให้ จากนั้นผมก็เริ่มใช้กระบวนท่าที่แสนถนัดของผมจัดการด้วย ท่าชิวหาพาเพลินทีนี้แหละพี่น้องคร้าบบ อารมณ์ร่วมน้องมาเต็ม ฉ่ำแฉะเจิ่งนอง ซาวด์AVนี้ของแท้แน่นอนครับดังสนั่นห้อง เรียกว่าเสียวจริงร้องจริงกันเลยฮ่า ยิ่งไปกว่านั้น พอน้องเจอลิ้นนายชาเขียวไปน้องนี่ยกเอวรับเป็นหงส์ร่อนเลยทีเดียว แต่ที่ผมแอบขำอยู่นิด อยู่ๆน้องอ้อมแอ้มก็พูดขึ้นมาว่า พี่บิวด์หนูขนาดนี้เอาหนูเลยใหมค่ะ หนูก็มีอารมณ์เป็นเหมือนกันน่ะฮ่าๆ ไม่ติดว่านายชาเขียวอยากจะเก็บงาน นกป.จริงๆมาเขียนการบ้านฝากพี่น้อง คงได้มีเปิดออฟชั่นลุยกันมันส์หยดแน่ๆอิอิ
       ไม่ติดว่าเวลาเหลือจำกัดล่ะก็นายชาเขียวจะทรมานน้องให้ร้องลั่นห้องเลย เลยขอท่าจบด้วยท่าไม้ตายน้องอ้อมแอ้ม น้องจัดการขึ้นคร่อมผมอีกครั้ง แต่คราวนี้ไม่ไช่ท่าเดิมซะแล้ว จะโดนท่าอะไรอีกเนี่ย ผมได้แต่นอนมองดูอย่างจดจ่อ น้องจับเจ้าน้องชายผมพับลงแล้วเอาน้องสาวมาทับลงไป และแล้วที่สุดของความมันส์ เสียวซ่าน ก็เกิดขึ้น อื้อหือ!! นั่นมัน!!  เอวเหรอนั่นน่ะ!! ขนาดผมว่าเวลาผมซอยถี่ๆยังเร็วไม่เท่าน้องโยกเลยเนี่ยย โอ้วววว!! นี่เธอคือหุ่นยนต์ที่เปิดใช้เอวระบบออโต้หรือเปล่าเนี่ยฮ่าๆ น้ำหนัก ความเร็ว ระยะ ไม่หลุดเลย จากหัวมังกรเลย สุดยอดดด !! เอ๊ะ!! หรือนี่จะเป็นกระบวนท่าเคล็ดทำลายกระบี่ในตำนาน ของสำนักนารีไร้รักฮ่าๆ นาทีนั้นอยากจะบอกว่า อารมณ์นี่ โคตรมันส์ โคตรเสียว แหงนมองดูที่ใบหน้าสวยๆ มันกลายเป็นเสียวสุดๆไปซะแล้ว ซาวด์AV นี่กระหึ่มห้องเลยตอนนั้น น้องแทบไม่สนใจอะไรนอกจากต้องการที่จะจบสกอร์ตัวเองให้ได้ในท่านั้น ส่วนผมก็แทบจะไม่ไหวแล้ววว อูยยย!! โดนบู๊ใส่ซะขนาดนี้ผมก็สุดกลั้นเหมือนกัน การบด การถูไถ ของจิมิน้อง มันเร็วยิ่งกว่าใช้มือชักอีกครับพี่น้องคร้าบบบ อ๊าาาาา!! กลั้นต่อไปไม่ไหวแล้ว ผมเริ่มครางดังขึ้นจนน้องรู้ว่าผมไกล้เสร็จ น้องเลยจัดการเพิ่มความเร็วในการโยกเอวเพิ้่มอีกสิบแรงม้าาาา ปึด! ปึด! หลุดเหลิดออกมาหมดเลยน้ำเนิ้ม ฮ่าๆ
        อึ้งครับ + + นายชาเขียวนี่อึ้งจริงๆ พี่น้องครับ น้องอ้อมแอ้ม จบระดับหนึ่งให้นายชาเขียวโดยไม่ต้องใช้มือชัก เห้ย!! เป็นไปได้ไงว่ะเนี่ย เที่ยวมาเป็นปี พึ่งเคยเจอคร้าบบบบ พี่น้องงง โห!! นี่คือการเปิดประสบการณ์ใหม่ ที่สุดยอดของการเที่ยว สายนี้ของผมเลยน่ะเนี่ย ให้ตายเถอะวองค์แมน เป็นไปได้ยังไงเนี่ย ฮ่าๆ นายชาเขียวเลย สารภาพกับน้องอ้อมแอ้มว่า พี่เที่ยวมาเป็นปีไม่เคยเจอจริงๆ น่ะครับเนี่ย จบระดับหนึ่งโดยไม่ต้องใช้มือชักเนี่ย พี่น้องคร้าบบรู้ใหมว่า น้องตอบผมว่าไง "อ้าว! คนอื่นเค้าใช้มือช่วยจนจบเหรอค่ะ" โอ๊ยย!! ฮ่าๆ สงสัยน้องจะเทพมาจุติล่ะม้างเนี่ยยยฮ่าๆ
         lowwww ฟินจริงๆคร้าบบพี่น้องคร้าบ จัดว่าโคตรเด็ดเลยก็ว่าได้ พูดไปเดี๋ยวจะหาว่านายชาเขียวโม้ซะอีก เอาเป็นว่ามีโอกาสต้องลองไปเจอด้วยตัวเองครับ จะได้รู้ว่าฉายา xxxเอวออโต้xxx ที่นายชาเขียวมอบให้ >>Missอ้อมแอ้ม<< นั้นมันเด็ดแค่ใหนเอิ๊กๆ ส่วนนายชาเขียวคงต้องขอตัวไปนอนฝันถึงน้องอ้อมแอ้มก่อนล่ะคร้าบบบ  eta08 eta08 eta08

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2017, 10:56:15 โดย Miss Spa »

tuipreew

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0