ผู้เขียน หัวข้อ: เมญ่า. เห็นเพียงนิดเดียวให้ซาบเสียววิญญา  (อ่าน 5589 ครั้ง)

eastdevils

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

โฉมเอยโฉมงามอร่ามแท้แลตะลึง
ได้เจอครั้งหนึ่งเสน่ห์ซึ้งตรึงใจ...
....
จั่วหัวทั้งหัวข้อและอารัมภบทด้วยเพลงนางฟ้าจำแลงของสุนทราภรณ์คงไม่มากเกินไปสำหรับเธอคนนี้ "เมญ่า"
.....
กราบสวัสดีมิตรรักชาว cmxseed ที่รักทุกท่าน
มารบูรพา eastdevils กลับมาอีกครั้งครับ
กลับมาพร้อมกับการบ้านสุดฟินที่ครั้งนี้ต้องออกตัวก่อนว่าอาจพิมพ์ตกหล่นไปบ้างหรือเว้นวรรคไม่ดีเท่าทุกครั้งเพราะส่งคอมไปซ่อมเลยต้องส่งผ่านมือถือแทนครับ
......
เข้าเรื่องดีกว่าครับ อิอิ
......
ณ วันทำงานสบายๆต้นสัปดาห์อย่างวันจันทร์
ผมก็ไปทำธุระปะปังประชุมนั่นนี่เตรียมงานต่างๆ
ด้วยความเมื่อยล้ากายาจากความเหนื่อยที่สะสม
ก็เลยคิดถึงบ้านนอยคอยรักหลังนี้
คิดได้ดังนั้นก็รีบทักมาถามทางร้านว่ามีน้องๆเยอะไหม ทางพีอาร์ร้านก็ยังน่าร้ากเสมอบอกวันนี้น้องเยอะเลยเข้ามาเลือกได้เลย555
......
ทราบดังนั้นผมจึงบึ่งรถไปในทันที
......
ไปถึงการต้อนรับยังดีเสมอครับ
แต่แอบเขินพีอาร์ของร้าน
เพราะไม่ได้มาเยี่ยมเกือบเดือน
โดนแซว.หาว่าลืมร้านนี้ไปแล้ว555
ใครจะไปลืมกันหนอ
ทำให้ผมแอบนอกใจสายคาราโอเกะปันใจมา นกป.อีกครั้งแบบนี้5555
......
ว่าแล้วก็ถึงเวลาโชว์ตัวครับ
It's Showtime.!!!
......
อูววว
น้องๆมาใหม่น่ารักถูกใจพี่เสียจริง
หลายคนนี่ส่งสายตาปิ๊งๆเสียจนพี่อยากจะกระโดดใส่แต่เกรงใจพีอาร์5555
......
พอโชว์ตัวทุกคน
ผมตัดสินใจเลือกคนแรกครับ
เมญ่า
น้องใส่เสื้อโชว์ไหล่สีดำ
เผยให้เห็นผิวขาวนวลผุดผาด
ตัดกับผมดำประบ่าและรอยสักที่ไหล่
เชร็ดดด ผมถึงกับต้องเช็ดน้ำลาย
........
พอเลือกน้อง
น้องก็ออกมาเดินโอบผมขึ้นห้อง
โอยย
รอบนี้โคตะระเขิน
น้องยิ่งดูใกล้ๆยิ่งสวยครับ
สวยระดับนี้พริตตี้เลยครับ
......
จนถึงห้องหอรอรักของเราทั้งคู่
ผมเขินครับ เขินจริงๆ
เพราะน้องสวยมาก
แบบที่พรรณาด้วยเพลงนางฟ้าจำแลงด้านบนครับ
"เห็นเพียงนิดเดียวให้ซาบเสียววิญญา
ได้ชมโฉมหน้าดังหยาดฟ้ามาดิน "
......
ดวงตาที่เป็นประกายกลมโต
กลิ่นหอมที่ต้องจมูก
ริมฝีปากอวบอิ่ม
การแต่งหน้าที่เข้าท่าเข้าทาง
ไม่กล้าสบตานานครับ
เขินจริงๆ
......
น้องคุยดีมากครับ พูดจาดี
เสียงก็ขี้อ้อน...ฟินนะ
......
ชมเยอะไปแล้ว อาบน้ำดีกว่า555
.....
การอาบน้ำ ผมให้ผ่านในระดับหนึ่งครับ
คืออาบให้แบบมาตรฐานครับขั้นนี้ไม่มีอะไรหวือหวา...แต่ที่มันหวือหวาคือตอนถอดผ้าคลุมออกครับ....แม่เจ้าประคุณรุนช่อง
แม่คุณเอ๋ยยย
ผิวที่ขาวเนียน น่าลูบไล้
ตัดกับรอยสักสีสวยงาม
เต่งตึงไปทั้งตัวจนโงหัวไม่ขึ้น
.....
ไฮไลต์อยู่ที่ ปทุมถันต์คู่งามที่ใหญ่โตมโหฬาร
แต่สวยงามเหลือเกินครับล้นมือเลยทีเดียว
.....
จากนิ่งๆเลยต้องขอนัวบ้าง
อดใจไม่ได้จริงๆ
.....
อาบเสร็จมารอที่เตียง
น้องถามพี่ชอบนวดไหม
ดีเลยครับกำลังเมื่อย..จัดไป
งานนวดผมให้ เต็ม 10
นวดดีกว่าหมอนวดบางที่อีก
สบายอุราครับ
พูดคุยไปมาระหว่างนวดเพลินครับ
เหมือนโชคดีมีแฟนเป็นพริตตี้ที่นวดเก่งๆ
........
พอนวดเสร็จนอนหงาย
มารบูรพาน้อยผมมันก็ตั้งตระหง่าน
เพราะเห็นภาพบาดตา
เมื่อน้องค่อยๆไล่เลียงลูบไล้อย่างราบรื่น
จากขาขึ้นมาที่หน้าท้องด้วยลิ้นที่ควงไปมา
จนถึงสะดือก็แทงลิ้นลงไป .. อะเฮื้อ
แล้วค่อยๆขึ้นมาจนถึงหัวนมผมก็จัดการดูดเค้นหัวนมผมเสียรู้สึกเตลิดเปิดเปิง
.......
แม้จะใช้ลิ้นไม่เท่าลิ้นเทพลิ้นมารของร้านนี้
แต่ถือว่าเพลินครับ
.......
ผมอดใจไม่ไหวขอซุกไซร้เข้าชิมแคลเซียมน้องบ้างมันเต็มปากเต็มคำดีจริง
.......
จากนั้นผมก็ขอสำรวจน้องบ้าง
ไล่ตั้งแต่ข้อเท้ายันติ่งหู555
แล้วกลับมาดูที่ประตูสวรรค์
....มันหอมอะ....
ช่างทาสีแบบผมอดใจไม่ไหว
ขอเชยชิมลิ้มรสให้ชื่นใจ
โอ้ หอม หวาน ทานง่ายสบายลิ้น
ชิมแล้วฟินถูกใจเป็นนักหนา
ช่างทาสีทั้งหลายควรรีบมา
ใช้วิชา ชิวหา.เพื่อพาเพลิน
อิอิอิ...
ระหว่างใช้เพลงลิ้นบรรเลง
ฟังเสียงน้องดูครื้นเครงใช้ได้ครับ
อารมณ์ผมเตลิดก็เพราะเสียงน้องนี่แหละครับ
ทั้งจิกหมอนทั้งเสียงครางทั้งตอดลิ้นผม
อื้อฮือ ...สุดๆ
พอเสร็จภารกิจตรงนั้น
น้องก็กลับมารุกต่อ
นี่ละฮะ สรรพวิทยายุทธที่ส่งมาตีตอบโต้
หลากหลายกระบวนท่าที่ขอบอกว่าเด็ดครับ
จนสุดท้ายผมต้องแตกพ่ายยอมแพ้ในความหลากหลายของวิชายุทธของสตรีงามผู้นี้
....
GF เกินร้อยครับ
.....
ร้านนี้ผมเคยเจอ
ลิ้นมาร
ลิ้นเทพ
กรงเล็บกระดูกขาว
...
มาวันนี้ผมเจอ
เมญ่า.ร้อยท่า พันกระบวน
....
มาเถอะครับ
ท่านทั้งหลาย
แล้วจะพบว่า
การเป็นแฟนนางฟ้า อยู่ที่รวมโชคนี่เอง
....
จบการนำเสนอ
ครับผม
อิอิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2016, 17:28:46 โดย Miss Spa »

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: เมญ่า. เห็นเพียงนิดเดียวให้ซาบเสียววิญญา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2015, 13:29:51 »

eta06 การบ้านพาเสียวเหลือเกิน สงสัยนายชาเขียวต้องไปลอกการบ้าน ท่าน eastdevils บ้างแล้วววคร้าบบ lkkjjh

eastdevils

• V.I.P.
  • *
Re: เมญ่า. เห็นเพียงนิดเดียวให้ซาบเสียววิญญา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2015, 13:40:56 »

eta06 การบ้านพาเสียวเหลือเกิน สงสัยนายชาเขียวต้องไปลอกการบ้าน ท่าน eastdevils บ้างแล้วววคร้าบบ lkkjjh

จัดด่วนครับคุณชาเขียว

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2015, 17:37:08 »

ท่านมารบูรพามาช้าแต่จัดเต็ม อาการันตีงานสุดติ่งคือน้องเมย่าจ้ะ

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2015, 10:34:32 »

ท่านมารบูรพามาช้าแต่จัดเต็ม อาการันตีงานสุดติ่งคือน้องเมย่าจ้ะ
ขอบพระคุณท่านอาครับ
ผมนี่ฟินเลยครับ สุดยอดครับ

tiwtaan

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2015, 22:43:49 »

กับเมย่านี่ ผมเคยเจอสายตากระชากวิญญาณครับ กลับบ้านไปจำอะไรไม่ได้ จำได้แต่สายตาที่เกี่ยวหัวใจไปแล้วครับ.. ^^

keejo

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2015, 19:19:40 »

คนนี้เจอครั้งแรกแล้วอยู่ไม่ได้ ต้องกลับไปซ้ำ