-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านนวดแนะนำแถว ราชภัฏเชียงใหม่ปะครับ  (อ่าน 1141 ครั้ง)

manoodtangdao

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีพักแถวนี้กับผบ ทบ. เลยไปไกลมากไม่ได้ จะสตาร์ทรถขับก็คงไม่รอด

ขอแบบมี V1 V3

แนะนำทีครับท่าน

MTAM

• แอบจิต
  • **
Re: มีร้านนวดแนะนำแถว ราชภัฏเชียงใหม่ปะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 เมษายน 2019, 21:04:33 »

นวดนครเชียงใหม่ ตรงข้ามเย็นตาโฟศรีพิงค์
ไปแล้วส่งการบ้านอัพเดทหน่อยครับ ไม่ได้ไปนาน

bath_bt

• แอบจิต
  • **
Re: มีร้านนวดแนะนำแถว ราชภัฏเชียงใหม่ปะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 เมษายน 2019, 18:17:15 »

ถ้าไปไกลได้อีกนิด ถึงแถวสันติธรรมได้ก็เพียบล่ะครับ หลักๆก็ 99 คาราโอเกะ

darkzone

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 เมษายน 2019, 00:30:38 »

นครเชียงใหม่ อีกเสียงครับ ถ้าเผื่อจะนวดด้วย ไม่งั้นต้องตามๆในสันติธรรมพลาซ่าละครับ