-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ทั้งทางโลกและทางธรรม  (อ่าน 1195 ครั้ง)

สมทวย คงควรทอย

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ได้ทั้งทางโลกและทางธรรม
« เมื่อ: 04 มีนาคม 2015, 23:59:47 »

เนื่องจากวันก่อนเกิดอาการอยากครับตอน3ทุ่มกว่า ขับรถวนไปหลายๆๆที่ ในลำปาง ร้านโอ๋ ร้านเร ร้านสุขใจก็พากันปิดก่อนเวลาผมก็งงๆในใจก็คิดว่าสงสัยสถานะการณ์ยังไม่สงบเรื่องจับร้านนวด เลยคิดว่าวันนี้คงจบล่ะ เลยไปหาก๋วยเต๋ยวกิน ขับเลยไปทาง ร้านพาราได อ้าวไม่ปิดไม่เต็ม ก็เลยขึ้นกับ เจ๊ คนเดิม ก็ไม่ได้คิดไรล่ะครับเพราะเจ๊เเกก็นวดดี ก็ก่ะไปนวด ขึ้นห้องปุบ ก็ทำตามขั้นตอน เราก็เล่นมือถือไป ไม่ตื่นเต้น เพราะเคยขึ้นกับเเกมาล่ะหลายครั้ง นอนคว่ำ พอเเกมาถึงห้อง จากชุดนวดแบบกระโปรงยาว เเกไปเปลี่ยนเป็นเสื้อกล้ามคอลึก กางเกงตัวสั้น สั้นมากเลยครับ เเถบจะเท่า กกน เลยเราก็ไม่คิดไร มากเเกคงร้อน เพราะตอนนี้อากาศร้อนล่ะครับ เเกก็คุยตามเรื่องของเเกเรื่อยเปื่อยเราก็ไม่ได้คิดเรื่องระดับครับ นวดหลังไปเเก ก็เล่ารื่องธรรมมะต่างๆๆการคิดไม่ให่เครียด วิธีการสลัดความหลังอกหักรักพัง การให้กำลังใจตัวเอง การรู้จักพอ รวมถึงเล่าเรื่องพุทธประวัติครับ ตอนเเรกผมก็ไม่ได้สนใจไรมากเเต่ฟังไปนี่ได้วิธีคิดจากเเกเยอะเลยครัยเลยตั้งใจฟัง ไม่ได้คิดเรื่องอย่างว่าเลย หรรมหดสนิทติดพื้น เลยครับ เวลาก็ผ่านไปเกือบชั่วโมงแกก็บรรยายได้ดีเลยครับ เพราะเเกบอกว่าเคยมีลูกค้าเครียดๆๆมานวดเเกก็จะเเนะนำต่างๆ  เเล้วเเกก็ขอไปเข้าห้องน้ำ เราก็นอนคว่ำรออีกครั้งเพราะชอบให้นวดหลัง พอเเกมาถึงเหมือนกับหนังคนละม้วนเลยครับ เริ่มเลียเริ่มบิ้มผมตั้งเเต่หูลงล่าง จากข้อเท้าขึ้นบน เอาล่ะสิครับ เปลี่ยนอารมกระทันหันผม เสียวมากก เเกเลียตูดเลียหลัง พร้อมบอดี้ทูบอดี เเต่ถอดบนไม่ถอดล่าง พร้อมกับล้วงหรรมสไลด์ร่องตรูดผม เลียร่องตรูดผมเสมือนผมเป็นเกย์ แหะๆเเต่ผมป่าวเป็นนะครับ เสียวมากกเเบบบอกไม่ถูกเเล้วเเกก็ให้ผมหันมาจับผมอ้าขาล้างตู้เย็นให้ อมสด เเบบ สโลโมชั่น มันเสียวมากจนผมจะเเตกล่ะครับ เเต่ เเต่ เเต่ๆ ทันใดนั้นเเกเอานิ้วก้อยล้วงไปในรูตรูดผม แม้เจ้าโว้ย กูโดนเปิดซิงตรูดล่ะหรอ แต่เเกล้วงไปนิดเดียวนะครับ ผม ย้ายก้นหนีเลยครับ ไม่ไหวๆๆไม่อยมให้เเกเปิดซิงตูมากไปกว่านี้เเน่ๆๆ ผมเลยยืนขึ้นจับหัวเเกโยกเข้าออกเข้าออก หรรมผมก็เต็มปากเเก ได้เอาคืนเเกที่คิดเปิงซิงตูดผใ จนผมทนไม่ไหว จัดการจอดรถ เลยครับ
สรุป ค่านวด300  ค่าระดับ 2 ผมให้ตามมาตรฐานนะครัย เเกไม่ได้ขอเเต่ผมให้
ปล.ระหว่างทางกลับบ้านผมกินก๋วยเต๋ยว เดินไปขมิบตรูดทีมันเสียวแปลบๆๆเเสบๆๆเหมือนท้องผูกเหมือนกินเผ็ดท้องเสีย ผมนี่เกือบพลาดท่า ไม่อยากคิดเลยถ้าเเกพรวดไปสุดนิ้ว555

masi

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ได้ทั้งทางโลกและทางธรรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มีนาคม 2015, 13:35:34 »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มีนาคม 2015, 17:35:42 »

ขอบคุณการบ้านครับ  ...อ่านแล้ว ไม่มีการยุบ มีแต่ พองอย่างเดียวนะท่าน ....

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มีนาคม 2015, 17:37:22 »

kjhg  ระวังติดใจ

หมูอยู่ตึก

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มีนาคม 2015, 16:03:26 »

เราอยากไป ลำปาง

sexxes

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มีนาคม 2015, 23:59:55 »

ใครน้าาาาาาา

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มีนาคม 2015, 06:16:54 »

555 การบ้านฮาดีครับ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 14:35:55 »

หุหุ ของเขาดีจริง fdgdfdf
สุคุง คนเดิมครับ

arkarades

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 มีนาคม 2015, 20:36:19 »

ระวังนะครับมีหนึ่งต้องมีสอง