-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสงสัย origin จัง  (อ่าน 1467 ครั้ง)

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ผมสงสัย origin จัง
« เมื่อ: 15 เมษายน 2015, 22:01:07 »

ผมเริ่มเห็นมีหลายท่านส่งการบ้านที่นี่  อยากไปรู้จักกับเขาบ้าง  ผมไปถึงราว 3 ทุ่ม จอดรถด้านหน้าเลย ขณะกำลังจะเดินเข้าไป  มีรถเก๋งคันนึงปราดมาจอดด้านหน้า  แล้วก็มีน้องๆ วิ่งมาขึ้นรถ  ผมดูไม่ชัดครับ (สายตาสั้น) แต่ดูทรงแล้วก็หุ่นวัยรุ่นดี   มือลูบปากล่ะ  ที่นี่น่าจะแจ่มแมว

พอเดินเข้าไปงง ครับ  เงียบวุ้ย แต่เห็นป้ายนวดแล้วก็เดินขึ้นไปชั้น 2 โอ้แม่เจ้า!!! นั่งโชว์ตัวกันเหมือนมาสถานฑูตเลยนิ   ผมนิ่งไปแป๊บและหาที่นั่ง   จริงๆ ก็ไม่ต้องหาหรอก มีตรูเป็นลูกค้าคนเดียวเลย

พี่เชียร์แขก ก็นั่งประกบสาธยาย  แต่รวมๆ แล้วไม่ค่อยจะสเปกผมแหะ  นั่งไปนั่งมา มองน้องๆ ไปมา ขอป้ายม่วงเบอร์ 84   เพราะถามพี่เชียร์แล้วว่า อายุ 20 กว่าๆ + ส่งสายตาเชิญชวนมาเป็นระยะๆ

เดินขึ้นไปอีกชั้นจ่ายค่านวด 300  น้องผู้ชายพาไปห้อง มีฟูกนอน 2 อัน น้อง84 เดินเข้ามา
" พี่เปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นชุดนวดเลยค่ะ เอาตัวใหญ่ๆ จะได้สบายๆ "

ผมเปลี่ยนเสร็จก็ไปที่ฟูกเลย "ให้คว่ำก่อน หรือ ว่าหงายก่อน"
" หงายก่อนค่ะ " น้องก็เอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดเท้าให้ผมก่อน แล้วก็นวดเท้าก่อนเลย เพราะผมเป็นเซลต้องขับรถบ่อยอยู่ครับ

สอบถามชื่อน้องเขา ชื่อ ป๊อบ เป็นสาวลีซอ อายุ 26 ปี มาจากแม่แตงครับ  นวดไปนวดมา ทั้งมือทั้งศอกน้องป๊อบเฉี่ยวไส้อั่วผมตลอด  บางท่าก็เอาแคลเซียมมาแนบขาบ้าง แนบหลังผมบ้าง

ดูทรงแล้วมีสัญญาณจากน้องจึงขอจัดระดับ 3 เลย  น้องไปโมแคลเซียมมาครับ แต่ทรงสวย จับ บีบแรงๆ เฮ้ย ไม่รู้แฮะ น้องๆ นปก.บางคนสวยๆ ก็บีบนี้รู้เลย  ผมกินแคลเซียมขนาด 36 ไป มือไม้ก็สำรวจด้านล่าง หยึย ไหงน้ำนองเร็วฟ่ะ  เขี่ยแป๊บเดียว ก็เอามังกรน้อยสำรวจถ้ำเลย ไหลเลื่อนเลยครับ

ผมเปิดเป็นคนแรกของน้องเขาเลย มีอารมณ์ร่วมสุดๆ ขอท่าไหน น้องก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี  ไม่ช้าไม่นานเสร็จกิจของเรา  แต่น้องบอกเลยว่า หนูชอบมีไรกันอย่างน้อยครึ่งชั่วโมงอ่ะ ยิ่งนานยิ่งมันส์ (ท่านไหนอึดๆ ก็มาลองนะ)

สำหรับผมหน้าตาพอไปได้ครับ  จุดอ่อนไหวของน้องจะเป็นจุก กับ คอ เพราะนัวเนียไปมา น้องก็มาแลกลิ้นเองเลย  แต่บรรยากาศห้องนี่ผมไม่ชอบแฮะ  กับที่นี่คงครั้งแรกและครั้งสุดท้ายครับ 

งบประมาณ ค่านวด300+น้อง1K+ทิบ100

แต่สงสัย!!! ตอนผมจะขับรถอออกไป  มีน้องๆ วัยรุ่นที่ไหนโผล่ออกมา 2 คนฟะ หุ่นดีเชียว มารอด้านหน้า origin อีก  น้องเขามาจากไหนกันเนี่ยครับ???

xlsUnderGround

• แอบหื่น
Re: ผมสงสัย origin จัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 เมษายน 2015, 23:40:02 »

มันคือที่ไหนครับ

mbanana

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 00:16:18 »

โอวตี่ เก่า

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 10:43:35 »

ห้องห่วย
แต่เด็กบนดอยมันขาวเกินห้ามไข่

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 21:24:44 »

khjhgg หามานานแล้วน้องชอบแบบอึดๆนานๆ คงต้องไปลองแล้วหล่ะ  scary
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

ouhlunla

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 23:46:12 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  hgjhg
อิจฉามากครับ ทีผมไปเจอน้องหมอนวดสาว (หลายน้องอยู่ จำชื่อไม่ได้) แต่ละคนเสนอขอระดับเพิ่มมาที่ 1.5 K บ้าง 2.0 K บ้าง ไม่เคยต่อรองได้่ตำกว่า 1.5K เลย น่าอิจฉาคุณ kindek จริงๆครับ (วาระผมไม่ค่อยดี กรรมเยอะ)

แต่อ่านๆไป ผมก็สงสัยด้วยแล้วว่าน้องๆที่วิ่งขึ้นรถนี่คืออัลไลยังไง รอขอรบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะคร้าบบ

bowdarkmaster

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 09:05:38 »

ไปลองมาล่ะครับ เบอร์ผิด นะครับ น้อง คนนี้ไม่ใช่เบอร์ นี้ ครับ  wq wq wq wq

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 15:12:30 »

ตอบแทน ให้ก็ได้ครับ รู้สึกว่า ขจก จะตั้งใจบอกเบอร์ผิดนะครับ แต่ก็ป้ายม่วงนั้นแหละครับ

ผมตามเจอแล้ว สงสัยมีคนไปตามการบ้านเยอะน้องไม่ค่อยว่างเลย
 ttu ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เมษายน 2015, 15:40:10 โดย usher »

kindek

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 19:57:36 »

ขอโทษครับ เบอร์ผิดหรือครับ!!! ผมดูผิดหรือนี่ เอ

ผมไม่ได้กั๊กครับ อยากไปสายเส้นข้างกับเกะแทนแล้วเพราะนวดไปบางที ผมช้ำในแทน 555

kate99

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 เมษายน 2015, 14:51:45 »

ผมไม่ใช่คนแถวนี้ ขอพิกัดร้านด้วยครับ mbvc