-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกะการนวดปู๋  (อ่าน 1422 ครั้ง)

ThaiAum

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ครั้งแรกกะการนวดปู๋
« เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 19:22:37 »

ครั้งแรกของการเขียนรีวิว การบ้าน ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยเด้อ

วันนั้นเป็นวันดีได้พบปะเพื่อนเก่ามาจากแดนไกล จึงอาสาพามันไปเที่ยวไปกินข้าว
และด้วยอารมอยากกินเบียร์ จึงขับรถไป "ซายูริ" ถึงประมาณสามทุ่ม ขึ้นไปหน้าตู้สั่งเบียร์มากินกับเพื่อน
นั่งดูสาวๆในตู้ไป อื้มมม... ถามเพื่อน "เป็นไงเสี่ย สนใจคนไหน" เพื่อนก็ทำหน้ายังไม่ถูกใจเท่าไหร่ อยากได้เด็กๆ
มุม SL ก็ไม่มีน้องๆเลย เลยนั่งกินเบีนร์กันรอดูสาวๆไป สุดท้ายยังไม่ถูกใจเท่าไหร่จึงออกมาก่อน ตั้งหลักใหม่

ปล. ถ้ามือใหม่อยากรู้ราคาที่ ซา.. ก็มี (1,100/1,300/1,900 ประมาณนี้ถ้าจำไม่ผิด) ราคาแปรผันตามอายุและหน้าตา

#เดี๋ยวมาต่อครับไปทานข้าวแพ๊บ

ThaiAum

• แอบจิต
  • **
Re: ครั้งแรกกะการนวดปู๋
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 20:44:03 »

มาต่อครับ

ออกมาจากซา ผมก็นึกขึ้นได้ ว่าได้ยินเพื่อนพูดถึงร้านนวด สปา แถวๆ โรงบาลลานนา
ผมก็จำชื่อไม่ได้ จำได้แต่อะไร เยลโล่ๆ สรุปตกลงกับเพื่อนว่าไปกัน
ขับรถไปเข้าซอยข้างโรงบาล ตรงไปเรื่อยๆหาอยู่นาน โอ้วว... หายากจัง เลยให้เพื่อนลองคนหาใน Google
สรุปชื่อร้าน "Yellow club house" อยู่ซอย 14 สุดซอย
พอรู้ตำแหน่งแล้วก็รีบไปโดยเร็ว
พอไปถึง เงียบกริบ. . . .
มีน้องอยู่แค่คนเดียว เลยให้น้องติดต่อเพื่อนๆให้หน่อย
แต่ แต่ แต่ น้องบอก ติดต่อไม่ได้ก็เลยให้เพื่อนผมขึ้นแทน เรานั่งรอก็ได้ เชอะ!!  uilo
ซักพัก PR ก็บอกว่ามีน้องว่างอยุ่คนนึง หน้าอก 38 ของจริง
เราก็โอเคๆ ตกลงขึ้นกับน้องคนนี้
น้องก็พาขึ้นไปบนห้อง เราก็ใจตุ้มๆต่อมๆ ด้วยไม่เคย  scary

พอเข้ามาที่ห้อง โคมไฟดันเสีย ไอ้เราก็ไม่อยากเปิดไฟดวงใหญ่ในห้อง มันเขินนนน
น้องก็เลยไปเอาเทียนมาจุดให้ โอ้วว ได้บรรยากาศสุดๆ
น้องก็ชวนอาบน้ำ ผมก็อึ้งไปแป๊บ อยู่ๆน้องก็ถอดกางเกง ถอดเสื้อ เราก็ อ๋อๆ ถอดตาม
พอน้องถอดเสื้อใน โอ้โห นมใหญ่มาก สวยมาก 38 ของจริง จริงๆ  mbvc
น้องก็พาไปอาบน้ำ ด้วยความไม่เคย ก็ยืนนิ่งๆ ให้น้องเค้าอาบให้ แหะๆ  fdgdfdf
น้องก็ถูๆตัวให้ ไล่ลงมา จับไม้จิ้มฟันของผม  eta20
น้องก็อาบน้ำถูตัว ถูทุกส่วนให้เราจนสะอาด ผมก็เลยถาม "อาบให้ไหม"
น้องก็บอกเอาสิ  jljhl เราก็เลยถูสบู่ให้น้องเค้าบ้าง พลัดกันถูๆไป
ระหว่างอาบก็เลยถามว่ามีนวดแบบไหนบ้าง น้องก็บอกว่า มี (1000,1500,2000 ตามลำดับ)
#แต่ต้องบอกก่อนนะครับ ไม่ใช่น้องทุกคนนะ เพราะผมถามเพื่อนผม เพื่อนบอกน้องไม่มีระดับอื่น
คุยกันซักพักก็ล้างตัว อาบเสร็จก็ออกมาเช็ดตัว
แล้วก็มานั่งตรงเตียง นั่งจ้องหน้ากันซักพัก . . .

ThaiAum

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 20:59:27 »

ผมก็ถามน้องไปตรงๆว่า "ยังไงต่อ" 55555
แล้วสารภาพกะน้องว่าเป็นครั้งแรกที่มาเที่ยวแบบนี้
น้องก็เลยให้นอนหงาย แล้วน้องก็มานั่งคล่อม เราก็จ้องหน้าน้อง
แล้วก็ฝัดกันอยุ่พักนึง เหมือนน้องจะมีอารม (หรือป่าวว)
น้องก็ถามผม ระดับ 3 ไหม??
ผมก็ตอบไปแบบตรงๆว่า "วันนี้ตังไม่พอ แฮะๆ"
ตกลงเอาระดับหนึ่งละกันนน
น้องก็เลยไปหยิบ CD มาใส่ให้ แล้วนั่งทับไม้จิ้มฟันของผม แล้วก็โยกเอว

ต้องเรียนตามตรงเลยว่า คหสต. มันไม่สนุกเท่าเอาเข้าไปจริงๆ มันรู้สึกแปลกๆ

แล้วน้องก็ให้ผมขึ้นบ้าง ผมก็ลองดู มันก็ยังแปลกๆอยู่ดี (ต้องบอกเลยว่าน้องคุยดีมาก)
สุดท้ายผมก็ให้น้องกลับมาขึ้นให้ และซักพักก็แตกกก ไปแบบงงๆ (ด้วยความอ่อนของผมเอง)

น้องก็จัดแจงทำความสะอาดให้ ผมก็แบบ เอ้จะยังไงต่อ ผมก็ถามเสร็จแล้วก็เสร็จเลยใช่ไหม น้องก็ตอบว่าใช่
เราก็เลยทำหน้าน่าสงสาร  uilo จริงๆก็เมื่อยๆคิดว่าน้องจะมีนวดให้ด้วย น้องก็บอกว่าปกติไม่ค่อยนวดให้ใคร ถ้านวดก็แค่บีบๆเฉยๆ
แต่น้องก็ตามใจเรา ก็มานวดให้ ซักพักผมก็โอเคไม่เป็นไร เพราะน้องนวดเบาแต่เราเข้าใจเพราะปกติไม่ได้นวดให้ใคร
นวดไม่เป็นแต่ทำให้เรารับรู้ถึงความเอาใจใส่ของเค้า  mbvc

# คือผมคิดว่าทางนี้ไม่ใช่ทางสายผมเท่าไหร่ แต่ต้องบอกตรงๆเลยว่า ถ้าใครชอบสายนี้ น้องดีมากๆ ตามใจหมด คุยสนุก
มีอารมร่วม หน้าอกหน้าใจแน่นมาก เต็มๆ นม เต็มๆ ฮ่าๆๆๆ ต้องบอกว่า GF ผมให้ 10 เลย
แต่แค่มันไม่ใช่ทางผมแค่นั้นเอง

ขอบคุณที่อ่าน มีอะไรสอบถามมาได้ครับยินดีตอบคำถาม

ปล.จริงๆผมสิงในนี้มานานแล้วแหละ แต่ไอดีเก่าผมโดนบล็อค เลยสมัครใหม่มาเล่าเรื่องราวให้ฟัง  fdgdfdf

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2015, 12:24:23 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ uilo

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2015, 21:30:25 »

ในความคิดส่วนตัวผมแล้ว อารมณ์นี้เหมือนผมครั้งแรกที่เที่ยวสายนี้ครับ  เพราะในใจตั้งใจไปปล่อยของกับเด็กสาวๆ ที่น่าจะบริการคุ้ม ราคาไม่แรง  ครั้งแรกของผมก็อารมณ์เหมือนไม่ใช่แนว เหมือนกูจะหล่น

แต่พอไปสายแทงไม่ยั้งอย่างเดียว เปิดฉากก็บู๊กันเต็มที่บ่อยๆ เข้า
"เฮ้ย! แมร่งชักไม่ได้รมณ์ว่ะ บางคนนี่มันตุ๊กตายางเหรอฟ่ะ" หรือ "กรูหลับตาเอา บิ๊วอารมรณ์เองดีกว่า"

ผมกลับมาสาย นกป.ใหม่ มองหาการบ้านรุ่นพี่รุ่นน้องที่ส่งกันมาเพื่อเลือกน้องๆ ที่บริการดีจนมีรีวิวจากมืออาชีพ  แล้วก็ปรับทัศนคติตัวเองใหม่

คิดว่า เหมือนเราไปหากิ๊ก ไปหาสาวๆ น่ารักที่ตัวเองไม่ต้องเสียเวลาจีบ ไปถึงก็พูดคุยหยอกล้อ ถึงเนื้อถึงตัวได้เลย

หากอารมณ์มันพัดพาไป น้องบางคนก็แจ้งงบให้เรา บางคนไม่แจ้งก็ค่อยถามภายหลัง  ซึ่งผมสรุปของตัวเอง สาย นกป.

เราต้องไม่ขี้เหนียว มีเงินก็มาใช้เงินให้สบายใจ ให้ได้ระลึกถึงน้องๆ ที่ทำให้เราได้อารมณ์ของเด็กสาวให้สดชื่น กระชุ่มกระชวยครับ

ดังนั้นทุกครั้งที่ไป  ผมไม่ถามค่าใช้จ่าย ค่าระดับ 8 9 10 อะไร คิดว่า เราไปหาแฟน แฟนคนนี้เดือดร้อนก็ขอเยอะ คนนี้เกรงใจขอน้อย คนนี้เคมีเข้ากันไม่เอาเลย ผมก็ไปหาคนที่เคมีเข้ากันบ่อยๆ เท่านั้นเองครับ

ThaiAum

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2015, 21:34:24 »

ในความคิดส่วนตัวผมแล้ว อารมณ์นี้เหมือนผมครั้งแรกที่เที่ยวสายนี้ครับ  เพราะในใจตั้งใจไปปล่อยของกับเด็กสาวๆ ที่น่าจะบริการคุ้ม ราคาไม่แรง  ครั้งแรกของผมก็อารมณ์เหมือนไม่ใช่แนว เหมือนกูจะหล่น

แต่พอไปสายแทงไม่ยั้งอย่างเดียว เปิดฉากก็บู๊กันเต็มที่บ่อยๆ เข้า
"เฮ้ย! แมร่งชักไม่ได้รมณ์ว่ะ บางคนนี่มันตุ๊กตายางเหรอฟ่ะ" หรือ "กรูหลับตาเอา บิ๊วอารมรณ์เองดีกว่า"

ผมกลับมาสาย นกป.ใหม่ มองหาการบ้านรุ่นพี่รุ่นน้องที่ส่งกันมาเพื่อเลือกน้องๆ ที่บริการดีจนมีรีวิวจากมืออาชีพ  แล้วก็ปรับทัศนคติตัวเองใหม่

คิดว่า เหมือนเราไปหากิ๊ก ไปหาสาวๆ น่ารักที่ตัวเองไม่ต้องเสียเวลาจีบ ไปถึงก็พูดคุยหยอกล้อ ถึงเนื้อถึงตัวได้เลย

หากอารมณ์มันพัดพาไป น้องบางคนก็แจ้งงบให้เรา บางคนไม่แจ้งก็ค่อยถามภายหลัง  ซึ่งผมสรุปของตัวเอง สาย นกป.

เราต้องไม่ขี้เหนียว มีเงินก็มาใช้เงินให้สบายใจ ให้ได้ระลึกถึงน้องๆ ที่ทำให้เราได้อารมณ์ของเด็กสาวให้สดชื่น กระชุ่มกระชวยครับ

ดังนั้นทุกครั้งที่ไป  ผมไม่ถามค่าใช้จ่าย ค่าระดับ 8 9 10 อะไร คิดว่า เราไปหาแฟน แฟนคนนี้เดือดร้อนก็ขอเยอะ คนนี้เกรงใจขอน้อย คนนี้เคมีเข้ากันไม่เอาเลย ผมก็ไปหาคนที่เคมีเข้ากันบ่อยๆ เท่านั้นเองครับ

ขอบคุณพี่ kindek ที่แนะนำครับ ^^

sebastain

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน 2015, 02:41:46 »

อารมณ์เดียวกันเลยครับ ชอบลุ้นเอามันเสียวกว่าเยอะ

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 03:50:14 »

38 นี้ไดโนหรือป่าว
ตะก่อนร้านนี้งานแรงกว่านี้ี่นา

art1405

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 04:28:05 »

อาบอบนวด ผมไปครั้งเดียวแล้วก็ไม่ไปอีกเลย ขึ้นกับ SL บอกเลยว่าค่อนข้างเร่งเวลา แต่จริงๆก็ประทับใจน่ะ แต่คิดว่า เห้ย ผมคงไม่เหมาะกับอาบอบนวด เลยหันมาสาย นกป. ยาวเลย 55+ ผมว่ามันได้ฟิลแฟนมาก แต่ก็บางคนน่ะ ส่วนระดับ 3 ผมไม่ค่อยได้เสียเงินเพิ่ม อาศัย หน้าตา + ปลุกอารมภ์น้อง แล้วก็จะได้แบบสุดซอยเอง  kjhg

Empire13

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 12:01:27 »

นวดปู๋ขอเพียงเงินถึง ก็ถึงสวรรค์ครับ eta25

QpossibleQ

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 12:48:39 »

Yellow Club House

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 กันยายน 2015, 15:50:16 »

ขอบคุณสำหรับการ บ้านนะครับ 
จากใจน้องส้มโอ  น้องบอกมาอีกนะคะ

;khhg ;khhg ;khhg

deathman

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 กันยายน 2015, 14:49:28 »

เยี่ยมครับ น่าลอกบ้าง pongz

ThaiAum

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 กันยายน 2015, 15:48:41 »

ขอบคุณสำหรับการ บ้านนะครับ 
จากใจน้องส้มโอ  น้องบอกมาอีกนะคะ

;khhg ;khhg ;khhg

ครับผม ^^