ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันวาเลนไทน์กับน้องบีน่าครับ  (อ่าน 3972 ครั้ง)

Bathlover45

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สุขสันต์วันวาเลนไทน์กับน้องบีน่าครับ
« เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2017, 23:20:06 »

ตามประสาคนโสดครับวันนี้วันดีวันแห่งความรักผมอยากสุขสันต์วันวาเลนไทน์จึงเลือกมา Miss spa อีกครั้ง ช่วงนี้มีน้องใหม่ๆเยอะมากๆ เด็ดๆทั้งนั้นครับ เด็ดๆจนไม่รู้จะเลือกใคร จนต้องหวนกลับมาลำลึกความหลังกับน้องคนนึงอีกครั้ง คนที่เเสนประทับใจ โดดเด่นทั้งรูปร่างหน้าตาเเละงานเเบบว่าดีเยี่ยมสุดๆ ไม่ใช่ใครครับ น้องบีน่านี่เอง เช็คไลน์กับทางร้านเธอว่างตอนผมเลิกงานพอดียิ่งวันนี้วันวาเลนไทน์ด้วยแล้วผมกลัวแฟนคลับของน้องจะมาแย่งคิวไปครับจัดการจองโดยด่วนก่อนที่คนอื่นๆจะมาเเย่งเอาน้องไปจากผม                         
                    ผมมาถึงที่ Miss spa ประมาณ 5 โมงเย็น ซื้อช้อกโกแลตของโปรดของน้องไปฝากด้วยครับ ท่ามกลางการต้อนรับที่อบอุ่นเช่นเดิมของที่นี่ จิบน้ำเย็นไปพลางๆครับ คุยกับน้อง PR  สักพักน้องบีน่าก็ออกมารับในชุดเดรสสีดำเปิดให้เห็นร่องอกนิดหน่อยชวนเซ็กซี่ครับ หน้าตาน้องเค้าน่ารักเอามากๆ ขาวเหลือง ผิวเนียนๆครับ น้องส่งยิ้มมาแต่ไกลใบหน้าที่สวยอยู่แล้วยิ่งดูสวยยิ่งขึ้นภายใต้เมคอัพบางเบา รูปร่างสัดส่วนของน้องบีน่าที่ผมสังเกตุและพิจารณาด้วยตาเปล่าผ่านชุดเดรสสีดำที่ค่อนข้างรัดแนบกับตัวน้องไม่ต้องพูดถึงครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ น้องเป็นคนหุ่นดีนะครับ น้องบอกว่าน้องเพิ่งเรียนจบกำลังจะรับปริญญาต้นเดือนหน้าครับ เวลาว่างก็รับจ้อบเสริมเป็นนางแบบ คนที่เป็นนางแบบนี่จะระมัดระวังเรื่องรูปร่างทรวดทรงของตัวเองครับ น้องบีน่านี่ก็เป็นอีกคนที่หน้าอก(ธรรมชาติ)ของน้องช่างดูสวยกลมสมส่วน แถมช่วงเอวและสะโพกก็ไม่แพ้กัน งอนผายสวยได้รูปได้ทรงไปหมด   ผมคิดว่าน้องดูสวยกว่าครั้งเเรกที่ได้เจอกันครั้งที่เเล้วด้วยซ้ำ
                    ผมเดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง น้องเป็นคนคุยดี น่ารักแบบใสๆและคุยสนุกแบบเป็นกันเองเลยล่ะครับน้องขออนุญาตหรี่ไฟลงครับมองดูหน้าน้องสลัวๆนี่มันได้ฟีลดีเหมือนกันครับ นั่งคุยกันที่โซฟาละลายพฤติกรรมสักพักตอนแรกก็ห่างกันครับต่อมาผมก็ขอน้องให้ขึ้นมานั่งบนตักของผมครับ โดยให้น้องหันหน้าเอามือประสานคอผมไว้เหมือนเทพอุ้มสมนมของน้องอยู่ในตำแหน่งเหมาะกับการเอาหน้าของผมซุกไซร์เคล้าคลึง ผมค่อยๆเอื้อมมือไปปลดเสื้อที่ผูกมัดกระตุกเบาเสื้อก็หลุดออกตามด้วยบราชิ้นเล็กเปิดเผยให้เห็นนมครับนมธรรมชาติเต็มสองเต้าลอยอยูบนหน้า ผมเอ่ยปากเบาๆขอพี่เถอะนะครับ น้องพยักหน้ารับทราบอมยิ้มเล็กน้อยพูดเบาๆ"อยากทำอะไรก็ทำค่ะ" สติของผมตอนนี้ดูลดน้อยลงไปมากแทบคุมไม่อยู่ครับก็น้องบีน่าสวยขนาดนี้ผมล่อเลียดูดดื่มนมสองเต้าอยู่นานจนน้องบอกว่าพี่ค่ะเดี๋ยวหนูถอดเสื้อให้พี่นะค่ะ
                      ไม่ถึงหนึ่งนาทีเราทั้งสองคนก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่าน้องบีน่านั่งทับมังกรน้อยของผมที่กำลังนั่งหันหลังพิงโซฟาอยู่ในสภาพพร้อมรบเต็มพิกัดคิดดูครับผมยอมเลยกับการที่มีน้องสวยๆมานั่งทับเราโดยหันหน้าเข้าหากันแบบนี้พร้อมกับเอาจิมมี่มาถูๆๆไถๆๆๆบางครั้งก็ยกขึ้นปั้บๆๆๆเออน้องครับสงสารพี่หน่อยระวังครับระวังเดี๋ยวมันผลุบหายเข้าถ้ำไปพี่จะทำยังไงดี น้องบีน่าหัวเราะเบาๆนี่แค่ออเดิร์ฟสำหรับอบอุ่นอารมณ์ค่ะ พี่ขาไปค่ะไปอาบน้ำกัน
                      น้องจูงมือผมให้ลุกขึ้นเดินจูงมือเข้าสู่ห้องน้ำเข้าสู่กระบวนการในการอาบน้ำชำระล้างร่างกาย เพื่อเตรียมตัวที่จะทำศึกใหญ่ต่อไป ในห้องน้ำมีแสงสว่างมากขึ้นพระเจ้าสายตาผมจับจ้องน้องไม่กระพริบผมอยากจะชื่นชมเรือนร่างสวยของน้องอย่างชัดๆเต็มทนแล้ว น้องเห็นผมจ้องก็แซวครับ เมื่อไม่มีเสื้อผ้าติดตัวแล้ว น้องบีน่าดูสุดยอดมากๆหน้าอกของน้องแม้ไม่ได้ใหญ่มโหฬารแต่ก็ดูดีมีเสน่ห์  จุกสองข้างของน้องออกสีน้ำตาลอ่อนๆ  มองมาช่วงล่างแทบจะเกลี้ยงเกลาเพราะน้องเพิ่งเชฟมาครับ สะโพกและก้นขาวเนียนงอนแบบเด้งดึ๋งเลย ผมทนไม่ไหวครับ ก่อนอาบน้ำก็เลยขอสัมผัสเรือนร่างน้องกันซักหน่อย น้องไม่ว่าครับให้ผมได้สัมผัสและจับได้ตามใจชอบ เพราะคุ้นเคยกันมาเเล้วตั้งเเต่ครั้งเเรก  ตอนนี้น้องชายผมแข็งแบบแทบจะบินแล้ว จับได้ซักพักน้องก็บอกว่า “อาบน้ำก่อนดีกว่าค่ะพี่ ทำเป็นครั้งเเรกไปได้ จะได้มีเวลามาเสียวกันต่อ” ผมก็ไม่ดื้อครับ ยอมทำตามแต่โดยดี ระหว่างอาบน้ำน้องเล่นซนถูไปถูมากับน้องชายผมบ่อยมากๆผมต้องกัดฟันเพราะมัน เสียวมากๆจนแทบจะพุ่ง แต่ก็ต้องอั้นไว้เดี๋ยวจะหมดแรงซ่ะก่อน น้องเป็นอีกคนครับที่อาบน้ำได้สะอาดมากๆถูได้สะอาดทุกซอกทุกมุม 
                        เสร็จจากอาบน้ำแล้วน้องออกมายืนเช็ดตัวที่ข้างเตียงหันหลังให้ผม ผมมองน้องบีน่าจากด้านหลังแล้วอารมณ์คุกโชนขึ้นมาอย่างประหลาดครับอดไม่ได้ที่จะเอามังกรน้อยที่ตอนนี้เริ่มอยากจะโบยบินเข้าไปถูไถร่องก้นและแก้มก้น น้องอดหัวเราะไม่ได้พูดเบาๆขึ้นว่าพี่ขาวันนี้จัดท่าจากข้างหลังกันนะค่ะช่วยหนูด้วยหนูอยากได้ท่านี้ ได้ครับเดี๋ยวพี่จัดให้ตอนนี้ขอนวดหลังให้พี่ก่อนนะครับ น้องยิ้มพร้อมกับต่อว่าผมแบบน่ารักว่าพี่เนียะหนูไม่ยอมนะจุดอารมให้หนูขึ้นแล้วหยุดทำแบบนี้ไม่ดีนะค่ะ
                        น้องให้ผมนอนคว่ำครับ ค่อยๆชโลมเจลไปทั่วร่างกาย โดยเริ่มจากการบีบนวดไปเบาๆทั่วร่างกาย พอผมเริ่มจะผ่อนคลาย น้องก็เริ่มจัดสเต็ป B2B ทันที เริ่มใช้หน้าอกที่สวยงาม ถูขึ้นลงไปมาแบบช้าๆเนิบๆ แต่ขอบอกครับว่าทุกครั้งที่อาวุธของน้องลากผ่านมาที่แผ่นหลังของผม ผมช่างเสียวแบบสะท้านเลยจริงๆประกอบกับซาวด์ของน้องเริ่มมาเรื่อยๆมาเป็น ระยะ ยิ่งได้ยินเสียง ความตื่นเต้นและความเสียวที่เกิดขึ้นกับผมก็ยิ่งมากเป็นทวีคูณ จนอารมณ์ร่วมเริ่มมา น้องให้ผมพลิกตัวนอนหงายโดยทันที น้องไม่รอช้าเริ่มไซร้มาที่ซอกคอทันที ลิ้นของน้องทำงานได้ดีมากๆไหลลื่นไปหมดบวกกับเจลยิ่งทำให้ลื่นปื๊ดกันไปเลย ซักพักคงจะกลัวผมจะหิวก็เลยป้อนนมให้กินอย่างต่อเนื่อง ผมไม่รอช้าดูดกินอย่างเมามัน ลิ้นของผมค่อยไล่ลงมาเรื่อยๆบริเวณข้างลำตัวไหลลงมาแถวปากถ้ำสีชมพูที่ปิดเกือบสนิทผมขอน้องใช้ลิ้นสำรวจถ้ำบ้าง สำรวจกันจนแบบทั่วทุกซอกทุกมุม สำรวจกันได้ไม่นานก้นน้องยกส่ายไปมาตามทิศทางของลิ้นที่กำลังทำงานอย่างเมามัน มีเสียงเบาๆรอดผ่านมาพอได้ยินว่าเอากันเถอะค่ะพี่ขาน้องไม่ไหวแล้วพี่ชอบแกล้งหนู ดีที่ผมพร้อมรบจัดแจงเอาเสื้อเกราะอันบางเบาขึ้นมาสรวม ผมค่อยๆสอดใส่มังกรที่ตอนนี้เป็นมังกรผงาดฟ้าไปเรียบร้อยแล้วเข้าสู่ปากถ้ำน้องสะดุ้งเล็กน้อยครับผมค่อยๆขยับเอวเบาๆช้าๆเนิบๆน้องตอบสนองได้ดีมากครับไม่มีบ่นสักคำกับการที่ผมลากน้องไปทั่วเตียง สลับท่ากินตับตั้บตับจัดไปตั้งแต่พาดบ่า ขอบเตียง กรรไกร จนท่าบังคับที่น้องรีเควสมาครับคือด้อกกี้จับเอวน้องไว้ใส่กันไม่ยั้งครับความเสียวซ่านในการเข้าตีมีทั้งความไวกับความแรงครับยิ่งแรงยิ่งไวน้องยิ่งครางพูดเสียงสั่นๆว่าพี่ขาอย่าหยุดค่ะๆให้ถึงพร้อมกันนะค่ะ ผมรู้สึกได้ว่าน้องคงพร้อมแล้วที่จะถึงจุดหมายร่วมกันคือน้องครางเสียงกระเซ่าบอดี้กระตุกและถ้ำที่บีบรัดตอดตุ้บๆ ผมไม่อยากหยุดซอยเลยครับสิ่งนี้ไม่ใช่เหรอโมเมนท์ที่เขาเรียกว่าจุดสุดยอดที่เราตามหากันแต่ในที่สุดก็อั้นเอาไว้ไม่ไหว ผมชักออกมาดึงเสื้อเกราะออกมังกรผงาดฟ้าของผมพ่นน้ำออกมาเต็มแผ่นหลังเป็นอันว่าสุขสมใจกันไปแบบชื่นมื่นทั้งน้องและผม จากนั้นพากันไปล้างตัวให้สะอาด นอนคุยกันซักพักเวลายังเหลือ บิ๊วต่อกันอีกรอบ น้องจัดให้ผมเต็มๆทุกกระบวนท่าเหมือนยกแรก พุ่งทะลักแตกไปอีกเป็นรอบสอง พาให้ผมแทบจะหมดแรง ขาแข้งเริ่มอ่อน อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกรอบ เดินกอดกันลงมาอย่างสมใจ ขอบใจน้องบีน่าจากใจจริง  ต้องยอมรับว่าน้องบีน่าคนนี้ทอนกระจายเลยครับ  ได้ครบเลยทั้งนิสัยแบบว่าเฟรนลี่  รวมถึงงานบริการที่ดีเยี่ยม น้องพีอาร์บอกผมว่าลูกค้าติดกันงอมเเงม   รับรองว่าครั้งหน้าผมต้องมีซ้ำครั้งที่สามเป็นแน่...555 ครั้งที่สองที่ได้มาเจอน้องครั้งนี้ต้องบอกว่าถึงใจมากกว่าครั้งแรกครับ สมาชิกที่อ่านการบ้านนี้แล้ว ลองไปสัมผัสกับน้องดูครับ แล้วจะรู้เลยว่าสวรรค์มีจริงแน่นอน จนทุกท่านจะลืมน้องบีน่าไม่ลงแบบผมแน่นอนครับ........   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2017, 10:33:39 โดย Miss Spa »

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สุขสันต์วันวาเลนไทน์กับน้องบีน่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 04:40:49 »

การบ้านเยี่ยม เป็นอีกหนึ่งที่ผมเล็งไว้เหมือนกัน คงต้องตามไปลอกกาบ้านครับ

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: สุขสันต์วันวาเลนไทน์กับน้องบีน่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 07:54:38 »

ขอบคุณท่านBathlover45สำหรับการบ้านน้องบีน่าครับ อ่านแล้วฟินตามครับ  ;khhg eta04

กลั้นไว้

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 11:52:35 »

การบ้านฟินมากคับ ค่าสินสอดน้องเท่าไหร่คับ dsgjsd fdgdfdf

อำนาจ รักต้นไม้

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 21:17:52 »

บ่องตงอยากได้เบิ้ลแบบในการบ้าน

Bathlover45

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 23:35:49 »

การบ้านเยี่ยม เป็นอีกหนึ่งที่ผมเล็งไว้เหมือนกัน คงต้องตามไปลอกกาบ้านครับ
ยินดีครับ หลังไมค์ไปให้แล้วนะครับ

Bathlover45

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 23:37:01 »

ขอบคุณท่านBathlover45สำหรับการบ้านน้องบีน่าครับ อ่านแล้วฟินตามครับ  ;khhg eta04
ฟินจนต้องซ้ำครับคนนี้

Bathlover45

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 23:38:41 »

การบ้านฟินมากคับ ค่าสินสอดน้องเท่าไหร่คับ dsgjsd fdgdfdf
สินเสียบมาตรฐานครับท่าน

Bathlover45

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 23:40:09 »

บ่องตงอยากได้เบิ้ลแบบในการบ้าน
คารมเป็นต่อครับท่าน555คงไม่ได้ทุกคน

Bathlover45

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2017, 16:40:33 »

ขอบคุณเวปที่กรุณาเลือกการบ้านน้องบีน่าที่ผมส่งเป็นกะทู้แนะนำสองอาทิตย์ติดต่อกันครับ ทำให้ผมมีกำลังใจและแรงบันดาลใจเขียนการบ้านแนะนำน้องสวยๆงานดีๆต่อไปครับ ถ้าหากท่านใดจะกรุณาแนะนำน้อง(ร้านไหนก็ได้ครับ)ที่ท่านคิดว่ามีงานดีๆสามารถPMแนะนำผมได้ครับ

คิดถึงเสมอ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มีนาคม 2017, 09:01:39 »

อ่านแล้วคิดถึงน้องเลยครับ

นายไข่เจียว

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 มีนาคม 2017, 20:15:47 »

ฟินเลย

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 มีนาคม 2017, 15:05:18 »

ghjk ghjk หุ่นน่าลองมากกกกกก

G2000

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 มีนาคม 2017, 17:48:25 »

หุ่นแบบนี้สุดยอดเลยครับน่าสนใจมาก

noom06

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มีนาคม 2017, 13:30:36 »

มีโอกาศ ต้อง ลอง ซะหน่อย

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 มีนาคม 2017, 20:37:20 »

อ่านการบ้านดีๆของท่านBathlover45แล้วของขึ้นเลยครับ

kindek

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 มีนาคม 2017, 06:32:28 »

อ่านแล้วเคลิ้มไปด้วยเลย