-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดแถวแม่โจ้  (อ่าน 680 ครั้ง)

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นวดแถวแม่โจ้
« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2018, 21:54:42 »

แถวหมู่บ้านวังบัวตอง
ไปร้านที่ติดกับทางเข้าหมู่บ้าน
ไปนวดไทย ก็ได้นวดไทยจริงๆ ไม่มีเฉี่ยว คงเป็นเพราะห้องรวม

ต่อมา (วันจันทร์ที่ผ่านมา)
เปลี่ยนมาร้านข้างๆ  อยู่กลางๆ ตึกชุดเดียวกัน
พาไปห้องส่วนตัวชั้นสอง
สักพักเฉี่ยวน้องชาย ขา แขน มีหน้าอกมาช่วยนวด

ก่อนหมดเวลา 1.30 ชม.หมอเสนอระดับ 1 ให้
โดยขอเพิ่มใบม่วง
ผมนึกสนุก เพราะส่วนใหญ่มานวดแผนไทย เพื่อรักษาเลยครับ

หมอเอาน้ำมันมานวดน้องชาย
มือแกเก่งจริง ทั้งๆ ไม่มีอารมณ์เลย แต่แข็งเร็วฉิบ

พอดีมือขวาผมว่าง ก็ล้วงเข้าสำรวจในกระโปรง
รู้สึกว่า บานประตูใหญ่และนิ้วทะลวงไม่เข้า

ไม่เอาแล้วปอกเปลือกข้างบนดีกว่า
อืม  ใช้ได้ ธรรมชาติ เต็มมือ จุกเล็ก ผิวใช้ได้

สุดท้าย เบาตัวไปครับ

ไม่ได้ถามชื่อครับ นวดไทยดีมาก
อายุน่าจะ40+++นะ

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: นวดแถวแม่โจ้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2018, 00:13:28 »

pongz สั้นๆง่ายๆได้ใจความขอบคุณครับ