ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน***สามคำสำหรับ ไอเดีย เดิน ขา สั่น''''  (อ่าน 3265 ครั้ง)

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

หลังจากตามอ่านการบ้านของท่านอื่นมาหลายวัน เม้นแซวเทพคนนั้นทีคนนี้ที

วันนี้ ผมเลยกะว่า จะไปจัดส่งท้ายก่อนไปช่วยงานทางใต้ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจ อิอิ

ประมาณ 5 โมง โทรหา พีอาร์

น้องลูกปัด : ตอนนี้มีน้อง. . . . . . .

ผม : โอเคครับ 20 นาทีถึง กินหนมไรมั้ย (กะจีบทั้งบ้านเลย อิอิ)

น้อวลูกปัด : อะไรก็ได้ค่า

จัดเค้ก และมะม่วงไป อิอิ

ไปถึงก็เจอกับเทพ ท่าน แอนฟิลด์ นั่งคุยกันไปมา ผมก็ไม่รู้จักเลือกใคร

ทันใดนั้น ผมเห็น เบเบ้!! เบเบ้ตัวเป็น ๆ เดินลงบันไดมา ตะลึุง eta20

บอกน้องลูกปัด พี่จะเอาคนนี้ เขินนนนนน

เอาล่ะ มาดูโปรไฟล์ักัน
หน้าตา: สเปคเลย เบเบ้ชัด ๆ (ตาคมมาก โดนบาดไปหลายที)
ไฟหน้า: ซีนอลชัดเจน  แถม แน่น!! มากกกกกกกกกกกก
สัดส่วน: นางแบบ FHM
งานนวด: Very good
งานนัว: ขอบอกว่าท่านใด หัวใจไ่ม่ค่อยแข็งแรง  อย่าเสี่ยงครับ เอวพริ้วไหวดังสายน้ำ จับได้ทุกส่วน และบิ้วดีมาก (แต่ผมบิ้วน้องไม่เก่งเลย wq) รับประกันครับ นี้มันร่างทรงน้องเมย์!!!!! พอกันเลย

อิอิ แถมเกือบพาน้องเค้กเข้าห้องด้วย ไม่เกรงใจนี้เรียบร้อยยยยย อิอิ ที่พูดไว้อย่าลืมนะจ๊ะ นู๋เค้ก นู๋ลูกปัด

ตัดมาที่ห้อง .... เริ่มอาบน้ำให้่อย่างดี มีสไลด์ปลุกอารมณ์ ตอนแรกนึกว่าจะหล่นแล้ว เพราะน้องเพิ่งลงมา แต่ที่ไหนได้ นอนปุ๊ปน้องเริ่มนวด นวดได้ดีครับ หายปวดเลย นวดไปนวดมา "พี่ ไงต่ออ่ะ" งงเลย " หันหน้ามาสิ อิอิ" โอ้โห ขี้เล่นแบบนี้มีเฮครับ นวดไปได้สักพัก รู้สึกได้ถึงไออุ่นจากตัวน้องที่เอาทั้งไฟหน้า ทั้งสาหร่าย มาถูตัวเรา จากอารมณ์เหนื่อย ๆ หายเลยครับ โอ้โห นัวมันมาก แถมยังมีการเอาช่วงล่างมาบดด้วย พวกท่านคงรู้นะครับว่าเนื้ออ่อนของปิกาจู๊ของเรา เวลาโดนวัตถุที่มีมวลแบบสาหร่ายของน้องมาบดเนี้ย มันเีสียวแค่ไหน เลยบอกน้องไปว่า "วันนี้พี่เหนื่อยมากเลย แต่ถ้าทำให้พี่เสร็จก่อน 10 นาที พี่ให้พิเศษ" ท้าเล่น ๆ นะครับ ที่ไหนได้ เจอ บด ขยี้ ขยุ้ม กรีด ลูบ เลื้อย จากทั้งตัวของน้อง แทบไม่มีส่วนใดที่ปิกาจู๊ ไม่โดนตัวน้องเลย 5นาทีเท่านนั้นครับ กระูฉูดถึงหัวเตียงเพราะเสียวอย่างรุนแรง!!! จากนั้นก็ไม่มีการให้ผมพักเลย เลื้อยอยู่บนตัวตลอด แถมยั่วยวนด้วยรอยยิ้มอันโหดเหี้ยม!!! eta07 ความเสียวไม่มีการลดลงเลยครับ มันเสียวขึ้น ๆ ตลอด
    ผมเลยบอกว่าถูกใจมากเลย พี่จะให้ทิปน้องเป็นพิเศษเลยค่ะ น้องบอกถ้าให้จริงแบบนี้ก็ลุยเลยยยยย เจอหนักยิ่งกว่าเดิม เอวลอยไม่ติดเตียงเลยครับ และหลังจากนั้น เข้าที่จอดรถ!!! ของน้องไปเลย eta03 ขอบอกว่า ลิ้นสยองโลกมาก 2 น้ำเรียบร้อยสบายตัว kjhg

พี่คงตายตาหลับแ้ล้วจ๊ะไอเดีย หากวาสนามีจริง พี่จะกลับมา lkkjjh กินขนมด้วยนะอร่อยมว๊ากกกก

นั่งพิมพ์ไปคิดถึงไป คราวหน้าขอบอกว่า จะไปซ้ำนะคะ lowwww

ค่าใช้จ่าย คอร์ส 1000 ทิปน้อง 2000 เนื่องจาก พอใจกับงานมากถึงมากที่สุด
(ต่างกรรมต่างวะระนะครับ)

ปล. ถ้าท่านสภาพกับน้องเท่าไหร่ น้องก็จะดีกับเราเช่นกันครับ (แต่ผมขี้อายมาก เขินนนนนน)

หลังจากนี้ อาจจะไม่่ค่อยได้เล่นบอร์ดเท่าที่ควร แต่จะมาติดตามเป็นระยะครับ ถือเป็นการบ้านส่งท้ายก่อนไปที่ ทำให้ขาสั่นได้   ท่านใดที่คิดถึง น้องเมย์ ... ไอเดีย สามารถทำให้ท่านหายคิดถึงไปได้บ้าง รับประักันคุณภาพ โดย MangJOhn

การบ้านอาจจะยาวไป ไม่มีเนื้อเท่าไหร่ ผิดพลาดประการใด ขออภััยมา ณ ที่นี้ครับ   eta08

Mangjohn

• **
Re: การบ้าน***สามคำสำหรับ ไอเดีย เดิน ขา สั่น''''
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 20:55:15 »

ถึงท่าน damm ผมเห็นน้องพลอยใสและน้องโฟกัสแล้วครับ

พลอยเม็ดเบ้อเริ่มเลยครับ ย้ำว่า โครตพลอย 555+

่โฟกัสก็......หึหึ ท่านต้องไปดูเองครับ เด็ดเกินจะเอ่ย

Mangjohn

• **
Re: การบ้าน***สามคำสำหรับ ไอเดีย เดิน ขา สั่น''''
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 21:01:01 »

น้องเค้ก น้องลูกปัด จ๋า พี่ไปพรุ่งนี้ละนะคะ

ถ้ามีโอกาส พี่จะนั่งเครื่องแวบบบ มาเลย

คิดถึง พีอาร์ ละอย่าลืมนะคะ ที่จะได้แพคคู่พีอาร์น่ะ อิอิ

รู้งี้ตอนน้องเค้กพาขึ้นไป ปิดประตูล็อคห้องขังไว้เลย อิอิ lowwww

ไว้คราวหน้า จะเอาพายอร่อย ๆ ไปฝากนะคะ

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 21:12:20 »

ไอเดียเป็นคนแรกที่ ที่พาพี่ไปจอดรถ

พี่เทพทั้งหลายอย่ารุนแรงนะครับ เรื่องจอดรถ แค่เกือบนะครับ น้องเอาออกทัน ไม่งั้น ถอยเข้าซองโดยสมบุรณ์

อย่ารุนแรงกับไอเดียของผมน้าาา scary

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 22:24:52 »

ไอเดียเป็นคนแรกที่ ที่พาพี่ไปจอดรถ

พี่เทพทั้งหลายอย่ารุนแรงนะครับ เรื่องจอดรถ แค่เกือบนะครับ น้องเอาออกทัน ไม่งั้น ถอยเข้าซองโดยสมบุรณ์

อย่ารุนแรงกับไอเดียของผมน้าาา scary
;khhg ขอบคุณท่าน ผมก็กะว่าน้องไอเดียต้องเป็นคนแรก ที่ทำให้ผมจอดรถให้ได้ 
เดินทางด้วยความปลอดภัยน่ะ ท่าน ;khhg  เด่วอาทิตย์หน้าจะไปลองดู mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 22:36:15 »

ฮั่นแน่!! มิน่า น้องไอเดียลงมา ปากงี้ซีดเลย  kjhg kjhg

ขอบคุณพี่ Mangjohn หลาย ๆ เรื่องมาก  ๆเลยค่ะ   eta08

มะม่วงกะขนมอร่อยมาก ๆ เลย...... เขินนนนนน

เดินทางปลอดภัยนะคะ ได้ขึ้นมาเชียงใหม่เมื่อไหร่ อย่าลืมนึกถึงน้อง ๆ บ้าน Harem นะคะ  khjhgg

จะนั้งนับวันนับคืนรอพี่ Mangjohn กลับมาค่ะ  เขินนนนนน

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 08:05:46 »

ขอบคุณการบ้านเยี่ยมจิงๆคับ pongz

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 08:40:20 »

เขินนนนนน  ถึงกับขาสั่น.....

แม่นางเบเบ้.....  ฝีมือและฝีปาก ขั้นเทพ จริง.... hgjhg

frog

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 08:53:05 »

การบ้านท่านสุดยอดเลย....ชักอยากลองแบบคาลานจอดรถซะแล้วสิ......
ขอบคุณสำหรับการบ้าน และขอให้ท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ... ;khhg

damm

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 13:13:59 »

eta04 eta04 eta04

ท่าน Mangjohn ถึงกับเดินขาสั่นลงมาเลยเหรอ

โอยๆๆๆ ทำไมลิสมันแยะแบบนี้ว้า
คนนั้นก้อยัง คนนี้ก้อยัง

uilo uilo uilo

การบ้านท่าน อ่านแล้วเครียดเลย ง่วงขึ้นมาทัีนที  piuyty

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 14:16:25 »

การบ้านท่านสุดยอดคับ น่าลอกมากคับ ขอบคุณคับ

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 15:18:44 »

อิอิ ผมไม่ต้องไปแล้วครับ

lowwww วันนี้จะไปฉลองที่ ฮาเร็ม 5555

สะใจอย่างแรง

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 15:26:33 »

ท่านเทพคนไหนจะไปบ้างงงง

ผมจะไปแก้แค้นน้องไอเดีย eta03

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 15:36:45 »

ท่าน Mangjohn ถึงกับเดินขาสั่นลงมาเลยเหรอ

การบ้านท่าน อ่านแล้วเครียดเลย ง่วงขึ้นมาทัีนที  piuyty

ขาสั่นไม่พอครับ น้องเค้าตามไปเล่นงานในฝัน

ืมันทำงานทั้งคืนเลยครับ ปวดจนทรมาน ท่านต้องหาเวลาไปลองบ้าง อิอิ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 17:57:11 »

พี่ Mangjohn มาเกือบทุกวัน

แต่พี่ damm ของเราหายหน้าหายตา ลืมกันแล้วหรือไงคะ.....
uilo uilo

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 17:58:56 »

[quote author link=topic=54637.msg625847#msg625847 date=1337321639]

ขาสั่นไม่พอครับ น้องเค้าตามไปเล่นงานในฝัน

ืมันทำงานทั้งคืนเลยครับ ปวดจนทรมาน ท่านต้องหาเวลาไปลองบ้าง อิอิ
[/quote]

khjhgg  น้องไอเดีย สาวน้อยร้อยลีลา รัรองเรื่องบนเตียง ไม่เป็นสองรองใครจร้า คิคิ

พี่ Mangjohn  ถึงกับติดใจเพ้อหามารอบสอง สงสัยแม่นางไอเดียเค้ามีดี จิงจิง    kjhg kjhg

fhgj fhgj  ยังไงแวะมาพิสูจน์ กับท่วงท่าและลีลาของน้องไอเดียได้นะค่ะ พี่ damm ... ^_^ !

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 18:03:12 »

eta32 สงสัยได้ของขลัง หรือน้องไอเดียลงอักขระให้ ถึงรอดไม่ได้ไปใต้แล้ว
 mbvc สงสัยเสน่ห์ของน้องไอเดียแน่ๆเลย ที่เป็นของขลังให้ fdgdfdf

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 16:47:11 »

น้องเค้าสลักชื่อติดหลังไว้แล้วครับ

ไม่น่ารอด 555+

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 18:04:18 »

เห็นชื่อน้องชัดเจนครับ

ไม่ต้องไปหาหมอสักที่ไหนเลย 555

ไม่นึกว่าบ้านนี้ก็รับสักด้วย อิอิ eta03

MaskRider

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 18:21:47 »

ช่วงนี้คิดงานไม่ค่อยออก ต้องไปหาไอเดียที่นี่มั่งแล้ว  ttu
ถึงจะไม่หล่อ แต่ผมก็ไม่รวยนะครับ

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 12:54:39 »

รับประกันความเสียว

โดย จิ้งหรีดแมงจอน ไผสอนมันเต้น

doid

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 15:48:24 »

ชักอยากจะเห็นน้องไอเดียซะแล้วสิเรา

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 23:08:34 »

ชักอยากจะเห็นน้องไอเดียซะแล้วสิเรา
มาที่ Harem ได้เห็นน้องแน่นอนค่ะ  mbvc

tenducm

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 09:31:42 »

คราวที่แล้วไปไม่เจอน้องไอเดีย เสียดายจัง ouiy

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 10:41:30 »

คราวที่แล้วไปไม่เจอน้องไอเดีย เสียดายจัง ouiy
  eta03ไปใหม่อีกซิท่าน น้องตัวเล็กน่ารัก ยิ่งเธอยิ้มนี่น่ารักชะมัด
น้องจะมีเสน่ห็ตรงรอยยิ้มนี่น่ะ  eta03 ช่วงนี้กลายเป็นแม่หมอสำหรับเทพบางท่านแล้ว  pongz

tenducm

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 11:14:28 »

eta03ไปใหม่อีกซิท่าน น้องตัวเล็กน่ารัก ยิ่งเธอยิ้มนี่น่ารักชะมัด
น้องจะมีเสน่ห็ตรงรอยยิ้มนี่น่ะ  eta03 ช่วงนี้กลายเป็นแม่หมอสำหรับเทพบางท่านแล้ว  pongz
ไม่เป็นไรครับท่าน ทำให้ผมไปเจอสมบัติมาเหมือนกันครับ คงต้องไปขุดสมบัติที่เดิมก่อนครับ ยังคาใจอยู่