-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงความรักนะครับในเดือนนี้จะเป็นรักแท้นะครับ เนื้อคู่เลยประมาณนั้นนะครับ  (อ่าน 1271 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ตามนั้นคร้าบสนใจก็โพสต์มานะครับ ช่วงนี้ในบอร์ดโหราศาสตร์เงียบเหงา ขอเอาเป็นว่าใครอยากให้ดูในpmให้มาโพสต์ชื่อในนี้ด้วยละกันนะครับ

onetentinjungle

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

16/01/2518  ขาประจำมาแล้วครับ รบกวนด้วยครับ
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้

bbgatoonjj

• *

16/01/2518  ขาประจำมาแล้วครับ รบกวนด้วยครับ
คร้าบเดี๋ยวดูให้นะครับ

bbgatoonjj

• *

คร้าบเดี๋ยวดูให้นะครับ
จัดให้นะครับเนื้อคู่จะเป็นลักษณะเป็นแบบเพื่อนที่รู้ใจเรานะแต่จะตามใจรึปล่าวไม่รู้นะครับ คนที่จะเป็นเนื้อคู่เรานะครับ เป็นลักษณะที่มาแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัวนะครับ เวลาคิดตัดสินใจไม่มาก แต่ไม่ใช่มาจากการหลงเสน่ห์ในที่แรกนะครับ ถ้าใครที่เค้ามาในลักษณะที่หลงเสน่ห์ทีแรกสำหรับตัวคุณคือภารกิจพิเศษครับ คือตรงๆเลยคุณเป็นคนที่ไม่มีเสน่ห์นะครับ คุณอาจจะเถียงว่ามีแต่เอาจริงๆคือไม่หมดจดอ่ะครับ ไม่รู้ว่าจะอธิบายอย่างไรให้เห็นภาพคือ เหมือนคุณมีของแต่ของมันคุณภาพขาดบ้างเกินบ้างประมาณนั้นนะครับ แล้วจริงๆถ้ามีคนทำท่าจะมาหลงคุณขอให้ระวังนะครับจะต้องมีความเหนื่อยเข้ามาครับ ถ้าปัจจุบันคุณมีเนื้อคู่อยู่แล้วก็รักษามันให้ดีครับเพราะตามอายุแล้วน่าจะเป็นเนื้อคู่กันครับถ้าคุณไม่ทำเกินกว่าเหตุนะครับ คือเนื้อคู่ของคุณน่ะต้องรักษาความสม่ำเสมอครับ คืออย่างเรื่องsex ลดแบบฮวบฮาบไม่ได้ การเอาใจใส่จะลดไม่ได้ ไม่งั้นค่อนข้างรู้แต่อย่างที่บอกครับเค้ารู้ใจเรามาก เค้าจะบอกรึปล่าวไม่รู้ ดังนั้นหากจะออกนอกทางบ้างก็ต้องหัดทำการบ้านที่บ้านบ้างครับ เนื้อคู่คุณก็เป็นคนน่าหลงไหลนะครับ ระวังคนอื่นบ้างก็ดีนะครับ คงประมาณนี้ครับเรื่องเนื้อคู่

kobmoi

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

... วันเสาร์ ที่ 11 / พ.ค./ 2506 เวลา  17.16 น.  ...

... ตกพุ่มหม้ายมาหลายปีแระ เมื่อไหร่จะเจอเนื้อคู่อีกครั้งง่ะ? และเป็นคนลักษณะ- รูปร่างอย่างไร? ...
dsgjsd ;khhg khjhgg

onetentinjungle

• แอบหื่น
  • Country: 00
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
สูงต่ำ อยู่ที่ ร้านช่วงล่าง จะแปลงให้