-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น จังๆ ไอริส Massage  (อ่าน 3456 ครั้ง)

nonnee36

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่น จังๆ ไอริส Massage
« เมื่อ: 03 ธันวาคม 2017, 23:42:33 »

เมื่อบ่ายสองโมงครึ่ง วันนี้ ผมได้มีโอกาสไปใช้บริการที่ไอริสมาสสาต (อีกครั้ง) ซึ่งครั้งที่ผ่านๆมาผมไม่เคยมีปัญหาอะไรกับน้องๆที่นั่นเลย ผมเป็นคนนึงที่ต้องการแค่นวดชิลล์ๆ กับเพื่อนคุยแก้เหงา เท่านั้น... จะระดับ หรือไม่ระดับ ไม่ซีเรียส

ซึ่งครั้งนี้ผมได้นวดกับน้องคนที่ชื่อ "น้ำหวาน"
น้องเค้าก็หน้าตาดี ดูน่ารัก 
แต่สิ่งที่ผมได้รับคือ "ความเงียบ"
และอารมณ์ที่ ติดลบ อย่างบอกไม่ถูก..

ตั้งแต่เริ่มเลือกคอร์ส ผมกำลังตัดสินใจจะเลือกคอร์ดช่วงโมงนึง หรือชั่วโมงครึ่ง  เพราะราคาบวกเพิ่มไม่มาก  น้องเค้าตัดบทให้ผมเลือกคอร์สแค่ชั่วโมงเดียว  โอเค  ไม่ว่ากัน... 

ตัดมาที่ห้องนวด  5 นาทีแรกผมนอนคว่ำผ่านไปด้วยความเงียบ  ก็คิดว่าเค้าคงคุยไม่เก่ง ผมก็ชวนคุย ถามคำ เค้าก็ตอบคำ  พอนอนหงาย ผมก็ได้เห็นสีหน้าของน้องเค้าที่มาพร้อมอารมณ์เบื่อ  ผมก็พยายามทำความเข้าใจกับน้องเค้า  ก็แกล้งถามว่า ทำงานแบบนี้ นานๆ เบื่อบ้างมั้ย  เค้าก็ตอบว่า "เบื่อ"  ตามสไตล์ ตอบสั้นๆ ถามคำตอบคำ  ผมก็ยังใจดีสู้เสืออยู่  เลยถามไปต่อว่า เห็นน้องทำหน้าเครียดๆ มีเรื่องอะไรเคลียดๆมารึป่าว คุยกันได้นะ  เค้าก็ตอบว่า "ไม่มี หน้าเค้าเป็นแบบนี้อยู่แล้ว" นวดไปได้ซักพัก ผมเริ่มรู้สึกเหมือนกำลังทรมารน้องเค้าอยู่  จึงถามไปว่า  อยากนวดต่อมั้ย? หรือจะพอแล้ว  น้องเค้าตอบมาว่า "แล้วแต่พี่เลย" ผมก็เลย  อืม... โอเคร งั้นพอแล้วก็ได้  การนวดครั้งนี้จบลงที่ 30 นาที...
พร้อมกับความรู้สึกผมที่ติดลบมากๆ
ผมเป็นคนที่นานๆจะมีโอกาสนวดซักครั้ง
ต่อไปผมคงไม่เอาโอกาสของผมไปเสี่ยงดวงกับน้องๆบ้านไอริส อีกแล้ว... เห้อออ

ปล.เพิ่มเติมนิดนึง จากในข้อความ ผมไม่ในใส่รายละเอียดของการนวดว่า นวดดีหรือไม่ดี  (ดูจากอารมณ์น้องเค้าที่ผมเล่ามาก็น่าจะเดาออก) อีกอย่างการนวดกับเด็กๆสาวๆ ผมไม่ได้หวังเรื่องฝีมือการนวดอะไรมากอยู่แล้ว  อย่างที่บอกแค่ต้องการคลายเหงาเท่านั้น.. แต่สิ่งที่ได้รับก็คือ... .. .
เฮ้อ... . ตามข้อความด้านบนแหละครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธันวาคม 2017, 05:54:06 โดย nonnee36 »

n4rawi7

• ว๊องแมน
  • *
Re: หล่น จังๆ ไอริส Massage
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2017, 05:57:31 »

นึกภาพออกเลยคับ

Beta1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2017, 10:21:11 »

คราวหน้าขอให้สมหวังครับท่าน

namman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2017, 15:26:40 »

เห็นใจเต็มดวง แต่ใม่น่าจะโทษทั้งบ้านเลยเพราะเท่าที่ผมลองบ้างแล้วที่นี่มีน้องที่น่ารักน่าหลงเหมือนกันครับ

crv

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2017, 09:13:21 »

นั้นสิครับ เรืองอย่างนี้ อย่าเหมารวมทั้งบ้านนะครับ น้องคนอื่นๆจะเสียใจเอาได้  เท่าที่ผ่านมาผมว่าน้องเค้าก็น่ารักดีนะครับ ขอใช้ประโยคอมตะ ของพี่เฒ่า ว่า ต่างกรรมต่างวาระ นะครับ     ผมว่าวันนั้นน้องเค้าอาจจะมีอะไรหรือ เปล่า ลองแจ้งทางร้านแล้วไปใหม่อีกรอบสิครับ หรือไม่ก็ลองกะ น้องคนอื่นๆ ดูนะครับ

Nattapong Dimon

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2017, 17:45:21 »

eta20เคยไปเหมือนกันครับครั้งนี้ครั้งที่3แล้ว เมื่อวันก่อนนี่เองมาตอนหลังๆบริการไม่ค่อยดีเกือบทุกคน  PRแนะนำคอสไม่รู้เรื่องสักเท่าไหร่ต้องให้เดินไปดูค่าคอสเอง
น้องๆไม่ค่อยพูดส่วนเรื่องฝีมือการนวดผมว่าก็งั้นๆเอ๊ะ!!แต่เดี่ยวนี้ไม่มีบริการเช็ดเท้าให้แล้ว หรอครับ ผิดหวังหลายๆอย่าง  สบู่ห้องน้ำก็หมดไม่มีเติมผิดหวังหลายๆอย่างครับ ไม่กล้าฝากความหวังไว้กับร้านไอรีสต่อไปเช่นกันคับ piuyty piuyty

ลาวลาว

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2017, 02:55:28 »

แต่ผมก็เพิ่งไปมา น้องบริการดี ตัวร้านเองก็สะอาดใช้ได้ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร พีอาร์ ก็พูดจาดี เอาใจใส่ดีน ส่วนเรืองอธิบายคอสอาจจะเพราะเพิ่งมาทำงานใหม่ หรือว่าท่านถามอะไรที่น้องเค้าไม่สามารถ ตอบได้อย่างชัดเจนหรือ เปล่า

น้องๆก็น่ารักใสๆ  เป็นกันเองและส่วนมากอายุน้อยและไม่ใช่น้องๆวนมาจากร้านอื่น

ถ้าไม่พอใจอะไรก็บอก แจ้งทางร้าน บอก พีอาร์ได้  ติเพื่อก่อเถอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธันวาคม 2017, 09:16:38 โดย ลาวลาว »

Irishmassage

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2017, 09:14:57 »

ทางร้านต้องขออภัยพี่ Nattapong Dimon กับ พี่nonnee36 และพี่ๆลูกค้าทุกท่านนะคะ ทางร้านเสียใจเป็นอย่างยิ่งที่น้องๆทำตัวไม่น่ารัก ทางร้านจะนำไปปรับปรุงและแก้ไขทันที เลยค่ะ หวังว่าพี่ๆ ทุกคนจะให้โอกาศน้องๆ นะคะ  eta08 eta08 eta08

maxma1

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2017, 10:54:44 »

เศร้าเลยครับเจอแบบ นี้ eta07

jjj_jjj

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2017, 14:09:19 »

เท่าที่ผมไป ก็ไม่ได้มีอะไรแย่ ขนาดนั้น อย่างเรื่องล้างเท้า ตัวผม นะ ไม่ค่อยคิดอะไรเท่าไหร่ เพราะ ผมไปมาหลายร้าน ก็ไม่ได้มีล้างเท้า เหมือนกันทุกร้าน ส่วนเรือง สบู่ ในห้องน้ำ อันนี้  บางทีลูกค้าใช้หมด แล้วไม่ได้ไปบอก  ทางร้านเลยไม่รู้เพราะเรืองแบบนี้ผมเจอบ่อยๆ หลายๆร้านเลยละครับ เรียกว่าทุกร้านเลย ผมก็แค่บอกให้ทางร้านทราบก็แค่นั้น อย่าคิดมาก เรามาเที่ยวหาความสุข คิดมากไปก็เท่านั้นครับ เดียวจะไม่สุขไปซะเปล่าๆ

VALHALLA

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2017, 13:05:39 »

เจอแบบนี้อารมณ์​ขุ่นมัวไปหลายวัน

crv

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2017, 14:04:05 »

อย่าคิดมากท่านเรืองแบบนี้ ผมเจอมาทุกร้านย้ำทุกร้านนะครับ  เพราะร้านแบบนี้ น้องๆ ไม่ได้มาอาบน้ำให้ลูกค้า แบบ นกป นะครับ ลูกค้าใช้หมด แล้วไม่แจ้ง ร้านก็ไม่รู้ ทางร้านคงตรวจเช็คแค่ตอนเปิด กับ ปิด ร้าน นะครับ   จะให้ร้านมาแเช็คห้องน้ำทุกครั้งที่มีคนใช้ก็ไม่ไหวมั้งครับ เรียก ว่า มีอะไร เราๆ ก็ช่วยกันติ ช่วยกันเตือน และที่สำคัญ อย่าใจแคบเอาเรืองเล็ก มาเป็นเรื่องใหญ่ครับ

game084406

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2017, 02:31:40 »

namman

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 มกราคม 2018, 12:05:10 »

เช่นเดียวกันครับ ผมว่าไม่ควรจะโทศทั้งร้านเลยเพราะไปลายครั้งที่นี้ก็ไมรู้สึกว่าแย่ น้องก็พยายามทำงานตามพรสวรรค์ของเคา ดูเรียบร้อยดี ส่วนอารมณ์นั้นเขาไม่ใช่เทวดา อาจหงุดหงิดบ้างเป็นบางวัน สมมุตว่าเราเป็นเขาจะเป็นอย่างไงก้ไม่แน่ อย่าลืมนะครับ

kengblue

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 มกราคม 2018, 13:33:26 »

Darkevil009

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 มีนาคม 2018, 17:52:37 »

น้องเขาออกจะน่ารัก

zanpang

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2018, 14:58:09 »

ส่วนตัวแล้วเคยไต่ได้ที่ระดับ 3 ครับ (2เทา) น้องอารมณ์ดีพูดเพราะนะครับ แต่เรื่องนวดไม่ต้องหวังตามดังว่า วันนั้นน้องอาจอารมณ์ไม่ดี แต่จริงแล้วไม่ควรจะมาลงกับลูกค้า ลองไปอีกรอบ แล้วบอกน้องว่าวันนั้นทำไมอารมณ์ไม่ดี มีอะไรหรือเปล่า ไม่แน่ อาจได้ทอนกลับมานะครับ  mbvc

dewdd1

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2018, 14:03:24 »

เป็นไอเดียและความคิดที่ดีมากๆเลยครับรบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ ufabet :d

dewdd1

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2018, 14:03:35 »

เป็นไอเดียและความคิดที่ดีมากๆเลยครับรบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ ufabet :d

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2018, 19:28:43 »

ผมไม่หล่นนะครับร้านนี้