-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อารมณ์ค้างที่ลีลาวดี เลยไปลองตำนานป้าก้อย  (อ่าน 1332 ครั้ง)

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ลองไปสำรวจร้านลีลาวดีดูแถวสถานีรถไฟแล้ว เจอ สส.นวดชื่อน้องปิ่น เลยลองนวดดู แต่ด้วยสภาพห้องกับบรรยากาศแล้ว ไต่ระดับไม่ได้แน่ๆ เลยแอบเซ็งๆนิดๆ แต่ฝีมือการนวดน้องคนนี้นวดเก่งจริงๆ เลยจะลองคุยกับน้องเผื่อไปข้างนอกได้   หลังจากนวดเสร็จอารมณ์มันอยากลองของเลยนึกถึงป้าก้อย เลยลองไปครั้งแรกดู ด้วยการโทรหาแกก่อนแต่ดันคุยไม่รุ้เรื่อง แต่ตอนนั้นผมอยู่หน้าร้านแกแล้ว เลยลองเช็ดดูก่อนว่าแกมีแขกหรือเปล่า เลยเดินเข้าไปในร้าน แกก็ถามว่ามานวดอะไรเลยตอบแบบ อินโนเซนต์ว่ามานวดไทยธรรมดาครับ ซักพักแกก็เดินไปเปิดไฟในห้องกับเอาชุดมาให้เปลี่ยน ผมก็เปลี่ยนชุดที่แกเอามาให้ แต่กางเกงในไม่ได้ถอด แล้วให้แกนวด แรกๆผมก็ไม่คิดอะไรให้แกนวดหลังไปพลางๆ ด้วยบรรยากาศเงียบๆ พอนวดไปซักพักแกบอกให้พลิกตัวมา ก็พลิกตัวมาซักพักแกเลื้อยมาตรงหนอนน้อยของผม เท่านั้นแหล่ะเป็นเรื่องเลยแกก้มลงไปจูบหนอนผม ผมเลยเปิดกางเกงเลย แล้วแกก็เสปร์ยสดแบบผมไม่ตั้งตัวซักนิด  scary
ผมก็ให้แกเสปร์ยไปเรื่อยจึงไปหยิบ CD มาใส่แล้วจากนั้นก็ซอยแกด้วยท่าเบสิกธรรมดา จนผมแพแตกแบบไม่รุ้ตัว ในใจกะว่าจะขอรอบ 2 แต่สภาพไม่ไหวหอบเป็นหมาแก่ แฮ่กๆ จึงเดินไปล้างตัวแล้วให้ค่านวดกับค่าสินสอดไปซึ่งแกบอกเท่าไหร่ก็ได้  ผมเลยให้แกไปตามกำลังศรัทธา

สรุปแล้วตำนานป้าก้อย สุดยอดจริงๆครับ สมแล้วที่ได้ไปลองของ ป้าแกลีลาเด็ดดวงจริงๆ  confirm  pongz

Fmfot8iy

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: อารมณ์ค้างที่ลีลาวดี เลยไปลองตำนานป้าก้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2015, 00:41:39 »

ป้าก้อยแก หุ่นยังเป๊ะ อยู่รึป่าวครับท่าน อายุอานามป้าแก รุ่นลายคราม รึป่าวครับ eta20

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: อารมณ์ค้างที่ลีลาวดี เลยไปลองตำนานป้าก้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2015, 03:51:07 »

อยากรู้จังว่ามีใครเคยหล่นกับป้าก้อยหรือเปล่าเนี้ยะ eta32

redkiss88

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015, 13:28:24 »

นับๆๆดูผมว่าป้าแกกินไปครึ่งเชียงใหม่แล้วมั้งคับ jljhl

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2015, 16:35:24 »

ผมว่าแกเหมือนหน้าคล้ายๆโซเฟียลาเลยอ่ะ

teter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2015, 11:55:53 »

โซเฟียลา............ โอ้นึกภาพออกเลย  ขอบคุณที่ให้ข้อมูล

SIX999

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2015, 13:09:43 »

ผมว่าแกเหมือนหน้าคล้ายๆโซเฟียลาเลยอ่ะ

โห จำติดตาเลยนะท่าน อายุแกปีนี้ก็ 50 แล้ว แต่ผิวพรรณนี่ดูเต่งตึงอยู่ hgjhg

ppmk

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 13:30:42 »

อยากตามไปด้วยจริงๆครับ scary scary