-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นเฮี้ยมๆ กับ Diamond spa เชียงใหม่  (อ่าน 2722 ครั้ง)

Gaiser_Mitsuhara

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นเฮี้ยมๆ กับ Diamond spa เชียงใหม่
« เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 00:06:01 »

วันนี้ครับ ไปตั้งแต่เย็น เลิกงานรีบไปทันที กะว่ารีบไปดูน้องๆ กว่าจะไปถึงแมร่งก็โคตรไกล

ไปถึงน้องเหลือ 4 คน ตอนแรกก็ลังเลละ เอาดีไหมหว่ายังไม่ค่อยโดน

แต่หัวล่างมันทนไม่ไหว + แรงเชียร์ + มาไกล อะ เอาวะ

จัดมาน้อง stang เขาบอกผิวเนียน

ก็อาบน้ำปกติ คุยตรงๆบอกเอาแบบ option

พอใส่ CD บรรเลงได้สักพัก "กลิ่นคาว" มาแรงมาก แรงจนผมว่าจะลองเปลี่ยนท่า

น้องก็บอก หนูขึ้นไม่เก่ง ขอนอนให้พี่ขึ้นนะ โอ้...งี้ก็มี

เราก็เลย เอาวะ ตกลงเรียบร้อยแล้ว ใจก็ต้องการ ก็พยายามนะ

แต่กลิ่นไม่ไหวจริงๆ มาแรงมาก เลยถาม "น้อง ตกขาว อยู่ปะ"

น้องก็บอก พอหนูใกล้มีประจำเดือน ก็มีตกขาว

กุ จบ เลิก บอกตรงๆ " กลัว !!"

ตังก็เสียดาย น้องเขาก็ถอดถุง พยายามบิ้วท์ให้ใหม่ แต่ผมไม่ ok แล้วว่ะ

ใจคิดแค่ว่า "ไม่สะอาด"

ก็ถามน้อง แล้วแบบนี้ พี่ต้องจ่ายยังไง น้องก็บอก พอดีพี่เลือกแบบ option ไปแล้ว

อะ เราก็ทำจริง แต่แบบ นะ, ก็จ่ายไป จบ แล้วเดินออกมาบอกหน้า counter

น้อง check เด็กบ้างหรือเปล่า น้องตกขาว (คือตรงๆเลยนะ ผมกลัวหนองใน)

เขาก็รีบไป check เด็ก แล้วก็พูดเหมือนจะคืนค่าเสียหายให้

สรุป บอก พี่ก็อาบน้ำ น้องก็นวดแล้ว ล้วง+ทำแล้ว เวลาก็เหลืออีกไม่นาน (ก็กุให้บิ้วท์อยู่ไง)

บอกจะให้เป็น gift voucher

จบครับ  จบ เดินออกจากร้าน พร้อมตะโกนบอกว่า จะไม่มาร้านนี้อีกแล้ว

และผม ไม่แนะนำทุกคนเช่นกันครับ

มา Spa ต้องสะอาดดิวะ จะถูกจะแพง ไม่เกี่ยว

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
Re: หล่นเฮี้ยมๆ กับ Diamond spa เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 00:08:39 »

ได้ลองแจ้งกับทางร้านหรือเปล่าครับ , ทางร้านเขาอาจจะรับทราบและช่วยเหลือ ได้ นะครับ  dsgjsd

• ว๊องแมน
  • *
Re: หล่นเฮี้ยมๆ กับ Diamond spa เชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 00:17:47 »

ช่วยเหลือโดยการให้ gift voucher มาเสี่ยงต่ออีกเหรอ

ไปร้านอื่นดีกว่า แค่นี้ก็รู้แล้วว่าคุณภาพร้านมันเป็นยังไง

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2017, 08:46:35 »

ใจร่มๆๆครับ ผมว่าเรืองอย่างนี้ ผมโทษร้านครึ่งเดียวนะครับ น้องคงอยากได้เงิน เลยไม่ได้บอกทางร้านว่า ตกขาว นะครับ ถ้าจะแบน แบนน้อง แต่ให้โอกาสร้าน ให้โอกาส น้องๆคนอื่นที่เค้าไม่รู้เรืองเถอะครับ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2017, 01:20:27 »

ร้านที่ดี ต้องพร้อมรับผิดชอบอย่างดี พร้อมปรับปรุงและหยุด promote เด็ก

"ความมั่นใจ" เป็นสิ่งสำคัญของร้านแบบนี้

คุณกล้าไปร้านนี้อีกไหมล่ะ ถ้าเจอเหตุการณ์แบบผม

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2017, 12:32:17 »

คงต้องขอ เชคของก่อนเปิด option

oneonem26

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2017, 09:30:08 »

นักรบกลัวไรกับบาดแผล
ไปแบบไม่มีการบ้านแบบนี้
ก่อนขึ้นทำใจรอเลย50%หล่น
40%เสมอตัว
ฟลุ๊กอีก10%คือมีทอน
ถ้าจะให้ชัวร์หน่อยศึกษาการบ้านไว้จะดีที่สุดครับ

gamesun

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2017, 12:03:13 »

เอาตรงๆนะครับ เที่ยวแบบนี้ น้องทำงานหาเงิน เท่าที่อ่านมาไม่ได้ว่าร้านไม่ดีนะครับ น้องตกขาว มีกลิ่น น่าจะเป็นที่ตัวเด็กนะครับ ร้านก็ไม่ได้มานั่งถามเด็กทุกคนหลอกมั้งครับ ใครตกขาวใครเป็นหนองในบ้าง  ผมเที่ยวผมก็เคยเจอ ก็ถือว่าดวงซวยไปไม่ได้มาโวยวายโทษร้านแบบนี้ มันเหมือนเด็กไม่มีเหตุผลครับเข้าใจว่าพี่เสียตังค์ไปแล้ว อยากได้อะไรที่คุ้มค่าไม่แปลก แต่วันหลังจะเปิดออพชั่น ก็เช็คของดูก่อนครับว่าเเป็นไง ผมเที่ยวถ้างานเฉยๆมีกลิ่น ผมก็ให้แค่นวดๆบิ้วนัว ชักจบ ถ้าของดีงานดีค่อยเพิ่มออพชั่น ก็ไม่แปลก  นี่ไม่ได้เข้าข้างร้านนะครับ แค่มุมของคนเที่ยว

Diamonds Spa T.0885555803

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2017, 23:27:58 »

พี่คะ ทางร้านเคยชี้แจ้งไปแล้ว
และทางร้านขอชี้แจ้งตรงนี้อีกรอบนะคะ

ทางร้านยินดีให้ส่วนลดแล้ว แต่ลูกค้าไม่รับเอง
คุณพี่จะให้ร้านคืนเงินทั้งหมด คงจะไม่ไหวนะคะ
ตามที่แจ้งคุณพี่หน้าร้านว่า คุณพี่ขึ้นนวดไป 45 นาทีแล้ว
อีก 15 นาทีจะครบ 1 ชม
และน้องก็ได้ทำตามขั้นตอนทุกอย่างแล้ว ถอดหมด อาบน้ำ นวดผ่อนคลาย
ใช้ตัวนวดตัว และช่วยด้วยมือ และมีซัมติงกันอีกตั้งหาก
จริงๆเรื่อง ตกขาว กลิ่นเหม็น คุณพี่สามารถเช็คได้ก่อนอยู่แล้วว่าจะ ซัมหรือไม่ซัม

เรื่องช่วงล่างของน้อง ทางร้านเช็คให้แล้วมีตกขาวเล็กน้อยมาก เรื่องกลิ่นก็เป็นกลิ่นจิมิปกติ

ไม่ได้เป็นอย่างที่พี่กล่าวหาหน้าร้านว่า น้องเป็น 'หนองใน'
ถ้าน้องเป็นหนองในคงพักงานนะคะ
และจะไม่ให้โปรโมทน้องได้ยังไงละคะในเมื่อน้องยังทำงานได้
ในวันเดียวกัน น้องขึ้นลูกค้าประจำของน้องก็ไม่มีปัญหาใดใดเลย
และวันถัดมาน้องก็ได้ทำงานและไม่มีปัญหาใดใดอีกเช่นกัน

เรื่องตรวจร่างกายก่อนทำงานทางร้านมีอยู่แล้วคะ
วันที่มาสมัครงานร้านได้เช็คเนื้อตัวน้องๆทุกคน
และคอยเตือนน้องๆอยู่ตลอดเรื่องดูแลความสะอาดตัวเอง
แต่ถ้าจะให้มานั่งเช็ค จิมิ กันทุกวันก็คงไม่ไหวคะไม่ต้องทำมาหากินกันละ

ร้านเข้าใจว่าคุณพี่ไม่พอใจ ที่ไม่ได้เงินคืนทั้งหมด
แต่คุณพี่ก็ต้องเข้าใจร้านและน้องๆด้วยว่า งานใช้ตัวทำงานนะคะ ทั้งถอด ทั้งจับ ทั้งถูไถ เล้าโลม
ใช้เวลาไป 45 นาทีด้วย ร้านคิดว่านักเที่ยวจริงๆน่าจะทราบดีงานขอฝน้องๆผู้หญิงที่ใช้ร่างกาย

และให้ส่วนลดไปแล้ว ลูกค้าปฏิเสทเอง ต้องการเงินคืนทั้งหมด

พอไม่ได้เงินคืนก็เลยมาโพสระบาย
พี่ลืมเล่าตอนที่ คุณพี่กะจะจ่ายค่าออฟชั่นน้องแค่ 200 แล้วจบๆไป
ทั้งที่ได้สอดใส่เข้าไปแล้วเป็นระยะเวลาพอสมควร
แต่น้องไม่ยอมพี่เลยจ่ายค่าซัมติง ถ้ามีน้องคนไหนยอมก็คงเสียเปรียบไป

แยกแยะนะคะ ความผิดส่วนตัวคน หรือ ความผิดของร้าน

ขออภัยลูกค้านะคะที่ไม่พอใจ

ปล. เหมือนกินข้าวไปจนจะหมดจานแล้วบอกไม่อร่อยขอเงินคืน!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธันวาคม 2017, 13:23:40 โดย Diamonds Spa T.0885555803 »

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2017, 13:06:43 »

มาตอบน่ารักแบบนี้
ร้านเพชร ยังคงน่าเข้าไปใช้บริการเหมือนเดิม

ลาวลาว

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มกราคม 2018, 20:55:46 »

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 มกราคม 2018, 19:26:10 »

ผม ไม่รู้ว่า  อยู่กับเด็กหรือว่าอะไร สตางค์เพื่อนผมก็เคยขึ้นแล้ว มันว่างานก็ สมราคานะครับ ไม่ได้เปิดออฟ แต่ร้านนี้ตัวผมเองไปมา 4 รอบแล้ว ก็ว่าOK นะครับ ต่างกรรมต่างวาระ ครับ

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2018, 15:58:16 »

bossylove

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2019, 23:21:03 »

บริการตรวจของ556