-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วุ้นเส้น โอกาเนะ ตัวเล็กแต่ใจใหญ่  (อ่าน 3017 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ช่วงนี้พี่เฒ่าออกจะงานยุ่ง ก็เลยต้องเลือกน้องเน้นๆ หน่อย
นึกขึ้นได้ว่าที่โอกาเนะมีสาวน้อยร่างเล็กที่ยังไม่ได้เก็บงาน

น้องวุ้นเส้น สาวน้อยตัวเล็ก รูปร่างเพรียวบาง แถมซ่อนรูป ไฟหน้า 34 อื้อหืออออ
ยังๆ ยังไม่พอ เนินด้านล่าง ยังกับกระดองเต่า นูนเด่นเป็นสง่าจริงๆ

งานอาบน้ำ น้องทำบอดี้ให้ด้วย แจ่มมาก ใช้หน้าอกที่มีมากมายให้เป็นประโยชน์ได้ดี
งานนวด น้องถนัดนวดออย (ออยของน้องล้างง่ายมาก) รูดเส้นดี ทำให้ผ่อนคลาย
คอยถามตลอดว่า เน้นตรงไหน นวดสบายไหม น้องใส่ใจดี
งานบอดี้ ทำได้ดีมาก ลงน้ำหนักดี จัดเต็มจัดหนัก
งานบิ้ว รุกเร้าดี พริ้ว ลีลาแจ่ม ยิ่งช่วงลงไปฟักไข่ อย่างเสียว ลิ้นไวมาก
ไม่ว่าจะไล่ท่อนลำ ฉกหัว ตลอดจนอมไปทั้งตัวมังกร ได้อารมณ์มาก ดังบั๊วะๆ
อีกอย่างที่สุด ก็งานโจ๊ะ โอ้โห ใส่เต็มกันทุกดอก ยิ่งโหนกแบบนี้ อัดมันส์มาก
เรียกว่าเมื่อคืนที่ผ่านมา พี่จัดไปสารพัดท่า จนขาสั่นกลับบ้าน 555

สรุป งานดี จัดเต็มขนาดนี้ ไม่เชียร์ก็ไม่รู้ว่าไงแล้ว
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

nokia

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: วุ้นเส้น โอกาเนะ ตัวเล็กแต่ใจใหญ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 เมษายน 2019, 17:35:55 »

aurdong

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: วุ้นเส้น โอกาเนะ ตัวเล็กแต่ใจใหญ่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 เมษายน 2019, 06:10:08 »

สเป็กเลยไว้มีโอกาสจะตามไปลอกนะครับ ;khhg

sayoki

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 เมษายน 2019, 08:26:33 »

สุดยอด ขอบคุณครับ

ttkk

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 เมษายน 2019, 20:44:42 »

สุดยอดครับพี่ ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับ

13rabbit

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 เมษายน 2019, 22:54:06 »

ต้องตามละครับ

mice13

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 เมษายน 2019, 23:09:07 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่หรอครับ รบกวนทีครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 เมษายน 2019, 10:35:48 »

ค่าคอร์สร้านมี 999 กับ 1299 มั้ง งานโจ๊ะ เพิ่มที่น้อง 1000
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 เมษายน 2019, 12:29:36 »

นมมาเต็มๆ