-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่น่าจะเรียกว่าเสพย์ติดนะครับ กลับมานวดอีกรอบ  (อ่าน 880 ครั้ง)

นายซินเซียร์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจากหายไปนาน เพราะโดน ผบ.ทบ. คนใหม่ประกบติดแจ
พอสลัดหลบการประกบได้ ก็ตามการบ้านเพื่อนๆพี่ๆเลยครับ
ตรงไปตามเป้าที่ชี้แนะ หลัง บิ๊กซี พายัพ ร้านอ.9
น้องมิวสิคที่มีเสียงหนาหูว่าฮอทมาก ว่างพอดีครับ ลองเลย
น้องน่ารัก ใสๆ ผิวเนียน ผมนี่ประหม่าไปหมด เกร็งเเข็งเลย
น้องคุยสนุก ยิ้มเก่ง หวานอะ อาบน้ำมือนี่เนียนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อารมณ์เหมือนประมาณได้แฟนเด็กเลย อะจึ๋ย ยิ่งงาน... ป๊าด ป๊าด ป๊าด
ต้องไปให้ถึงครับ มันใช่อะ ตัวเธอ
ปล. ผมไปเช็คดู น้องกลับไปแย้ววว จะไปซ้ำ อดเลยครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

เราต้องลุย ลองของใหม่ครับ

นายซินเซียร์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เราต้องลุย ลองของใหม่ครับ
ผมแพ้เด็กๆ ใสๆครับ แฮร่