ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าคมๆ สไตล์อินเตอร์ "บุ้งกี๋"  (อ่าน 3771 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
หน้าคมๆ สไตล์อินเตอร์ "บุ้งกี๋"
« เมื่อ: 05 มกราคม 2018, 20:43:53 »

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน รีวิวฉบับแรกของปีนี้ เป็นรีวิวที่เซ็นหน้าน้องยากลำบากที่สุดจริงๆครับ เพราะหน้าน้องบุ้งกี๋ สวยขึ้นกล้อง(มือถือ)มากๆ จนผมนี้คิดหนักจะปิดหน้าก็เสียดาย ปัญหาโลกแตกของคนชอบถ่ายรูปครับ บ่นๆให้ฟังขำ fdgdfdf

เข้าเรื่องกันเลยครับ น้องบุ้งกี๋ สาวสวย หน้าคม สไตล์อินเตอร์ เห็นน้องมาสักพักละครับแต่ไม่มีโอกาสได้ไป ยลโฉมน้องบุ้งกี๋ ตัวเป็นๆสักที วันนี้สบโอกาสโดดงานหนี ลูกน้อง jljhl มาบ้านหลังเดิมที่คุ้นเคย นานแค่ไหนแล้วนะที่ไม่ได้มาบ้านหลังนี้เลย จนPR สุดX คนคุ้นๆเคยๆ แอบน้อยใจ บ่นๆว่าหายหน้าหายตาไปเลยนะ scary ผมนี้รีบตัดบท ขึ้นงานน้องบุ้งกี๋ทันใดพลัน.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2018, 01:11:38 โดย City Hunter »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: หน้าคมๆ สไตล์อินเตอร์ "บุ้งกี๋"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2018, 20:50:26 »

ท่าน CH ยอมปรากฏกายมาหาน้องบุ้งกี่แสดงว่าน้องคนนี้ไม่ So-So แน่นอนรอการบ้านนะครับว่ามีทีเด็ดอะไรบ้าง  jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: หน้าคมๆ สไตล์อินเตอร์ "บุ้งกี๋"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มกราคม 2018, 01:08:44 »

สาวสวยๆหน้าคมๆแบบนี้ เรียนตามตรง สวยๆคมๆแบบนี้ สเป็กผมเลยครับ หน้าตาอย่างกะนางแบบอินเตอร์ ผมยาวสลวย ดั้งโด่งสวยเข้ารูป ปากสวยกำลังดี วินาทีแรกที่สบตา โอ้โห้~ ใช่~เลย โดนใจฉันเลย~ โดนสติลหัวใจไปตั้งแต่วินาทีแรกเลยครับ เคยเห็นแต่ในรูป คิดว่าหน้าสวยแล้วนะ แต่มาเจอตัวจริงนี้ โอ้ย~ยอม สวยคม บาดใจมาก สายตานี้ แอบซ่อนเร้นความ Sexy อยู่ภายใน นี่มัน Cat Eye ชัดๆ สเน่ห์เหลือล้นจริงๆครับ อาจเป็นความชอบส่วนตัวของผมก็เป็นได้ fdgdfdf โปรดอย่าถือสา

ในเรือนหอ และสองเรา แอบเศร้าใจนิดๆอดเข้าห้องโปรด เพราะ ห้องเต็ม แต่ไม่เป็นไรครับ อยู่กับสาวสวยห้องไหนผมก็ยอม jljhl เดินเข้าห้องกันแป๊ปๆ ผ้าเสื้อหลุดกันไวมากๆ เผลอรู้ตัวอีกที ผมอยู่ในห้องน้ำกะน้องละ สงใสผมคงมัวแต่จ้องหน้า จ้องตา น้องเพลินๆ สีผิวน้องบุ้งกี๋นั้น ออกสีน้ำผิ้ง เนียนนุ่ม หุ่นสลิมบางๆ ถึงจอจะแบน แต่ก็เหมือนนางแบบบน Catwalk ที่ใส่เสื้อผ้าแพงๆเดิน เจิดจรัสบนเวที ส่วนงานอาบน้ำนั้น ก็อาบได้สะอาดดีครับ นวดๆถูๆ เล่นกะด้วงน้อยผม fdgdfdf เอี่ยมอ่องอรทัย อาบสะอาดตามมารตราฐานสากลเบื้องต้น

นกป สมัยนี้เรื่องนวดนี้แทบนับคน นับร้านได้ผมเลยไม่หวังอะไรกับเรื่องนวดสักเท่าไหร่ แต่การบริการดูแลเอาใจใส่ผมว่าน้องทำได้ดีครับ คุยสนุกเพลินๆนะ งานบิ้วนี้ถือว่าพอตัวเลยครับ แรกๆคิดว่าธรรมดาไม่มีอะไรมาก แต่พอน้องออก สเต็ปลิ้นเท่านั้นแหละ เลียไข่ เต๊าะไข่เบาๆ โอ้ยสยิวแท้แม่คุณเอ้ย~ สายตาน้องก็จ้องมองเราเหมือน นางแมวเจ้าเล่ห์ ลิ้นก็ค่อยๆลาก ค่อยๆเลียไปทั่ว สายตาก็จ้องมองเราตาไม่กระพริบ เจอแบบนี้เข้าไป มันได้อารมณ์จริงๆครับ ด้วงน้อยนี้แทบระเบิด ขอเอาคืนบ้าน ลากลิ้นชิมกายไต่ไปที่ยอดปถุมถัน ตวัดไปทีสองที ผมก็จ้องหน้าน้องบุ้งกี๋คืนบ้าง หืม... น้องทำหน้าได้ Sexy มากครับ เสี่ยวแบบสวยๆ เห็นแล้วใจไม่ดีเลยจริงๆ นี่ขนาดชิมบนนะ ว่าแล้วก็ลงไปชิมล่างมั่ง ค่อยๆไต่ลงมาเรื่อยๆ ที่ขาอ่อน ลากลิ้นยาวๆไปทั่วกลีบงามๆ หืม..น้องบุ้งกี๋ มีอาการกระสับกระส่ายอย่างเห็นได้ชัด ตวัดลิ้นลงแปลงไป ดูสีหน้าอาการณ์น้องบุ้งกี๋ไปแบบเพลินๆ ไม่รู้จะอธิบายยังไงเลย xXx มากครับ ทั้งสายตา สีหน้า ปากเผยอๆ เสียงครางกระเซ่าๆ เบาๆ โอ้ย~ผมทนไม่ไหวแล้วครับ...... ที่เหลือไม่อยากจะเล่าต่อแล้ว ท่านใดอยากเห็นต้องไปลอง ผมสารภาพเลยว่า ผมแพ้แตก น้ำพุ่งกระจาย เกือบโดนหน้าน้องเลยครับ เพราะสีหน้าท่าทาง และอารมณ์ร่วมของน้องบุ้งกี๋เลยครับ ฟินแบบน้ำหมดเขื่อน สบายตัวกลับบ้านอารมณ์ดี fdgdfdf

สรุปแล้วท่านใดชื่นชอบสาวหน้าสวยๆ หน้าคมๆ หุ่นบางๆ บริการดีๆ คุยสนุก เรียนเชิญครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน "ประโยคนี้ใช้ได้เสมอ พี่ใจกับน้องน้องก็ใจกับพี่ครับ" ขอให้ทุกท่านมีความสุขนะครับ HNY 2018 ครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2018, 02:00:43 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มกราคม 2018, 01:49:39 »

ท่าน CH ยอมปรากฏกายมาหาน้องบุ้งกี่แสดงว่าน้องคนนี้ไม่ So-So แน่นอนรอการบ้านนะครับว่ามีทีเด็ดอะไรบ้าง  jljhl

ทีเด็ดคงไม่มีอะไรมาก หน้าสวยคม ลิ้นดี จิมิฟิต แค่นี้ผมก็แพ้ทางน้องบุ้งกี๋ โดนรีดน้ำ จนหมดเขื่อนแล้วครับ ท่าน ก.ไ่ก่ fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2018, 01:54:48 โดย City Hunter »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มกราคม 2018, 13:52:54 »

การบ้านเปิดหัวปี เสียน้ำไปกี่ บุ้งกี้ ครับท่าน CH  jljhl jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มกราคม 2018, 15:31:49 »

hgjhg hgjhg hgjhg ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆจากพี่ city hunter นะครับ
สนใจจองน้องโทร 095-136-6669 ครับบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2018, 20:02:27 โดย Aurora »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มกราคม 2018, 15:49:49 »

การบ้านเปิดหัวปี เสียน้ำไปกี่ บุ้งกี้ ครับท่าน CH  jljhl jljhl

ถ้าจะให้บอกว่าเสียน้ำไปกี่บุ้งกี๋ คงนับไม่ได้ เอาเป็นว่าน้ำหมดตัว แห้งสนิทเดินตัวปลิวกลับบ้านเลยครับท่าน drjj รอชมรีวิวเปิดหัวปีของท่านเช่นกันครับ ;khhg

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 มกราคม 2018, 15:52:41 »

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะมาเยี่ยมชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2018, 12:08:15 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มกราคม 2018, 12:22:21 »

Nobita-Nobi

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มกราคม 2018, 19:41:14 »

โอ้โห , อ่านแล้ว อยากไปส่งการบ้านจังเลยครับทั่น สาย นปก. แท้ ๆ เดี๋ยวนี้ หาแบบมือถึงยากจริง ๆ ครับ  , ไว้ต้องลองไปบ้างแระ eta03

Tigercry

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 มกราคม 2018, 22:01:48 »

เซโรงังเลยครับแบบนี้ต้องจัด jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 มีนาคม 2018, 23:55:14 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

น้องบุ๋งกี้ กลับมาแล้วนะคร่าาา

งานดีไม่ต้องสืบ การบ้านการันตีเพียบคะ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มีนาคม 2018, 12:45:42 »

อ่านแล้วได้แต่อิจฉาท่านCity Hunterครับผม eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 มีนาคม 2018, 11:09:48 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

วันสุดท้ายแล้วนะคะ

รับรอบสุดท้าย 18:00 น. คร่าาา

eta04 eta04 eta04 eta04

dev

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 เมษายน 2018, 16:05:32 »

เข้าตาผมที่สุดแล้วครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2018, 09:14:34 »