-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันแชร์หมอสาวใหญ่จัดๆงานเกินร้อยกันหน่อยครับ  (อ่าน 6885 ครั้ง)

Dewlism, mukiwa, NOAT, bossman, Parksoy14, Prasopkarn และ 18 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Xrboy

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เวปล่มไประยะหนึ่งทำให้ข้อมูลเก่าๆหายหมดขอท่านๆช่วยกันแชร์หมอสาวใหญ่ลีลาเด็ดเข้ากระทู้เพื่อเป็นแนวทางหน่อยครับ

nam993

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ช่วยกันแชร์หมอสาวใหญ่จัดๆงานเกินร้อยกันหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2024, 18:16:46 »

ร้านนวดพิสมัยกลับมาแล้วคับร้านใหม่เล้กๆเป้นส่วนตัวแอร้เย้นคับฝีมือเหมือนเดิมชอบทีพีเขาไมรีบงานไปเลือยๆสบายๆออย2ช.มพร้อมจบอยุ่ที1ใบเถาพีเขายังร้อนแรงเหมือนเดิมชอบแบบไหนสอบถามพีเขาได้นะคับผมพีอ้อยใจดีคับยังไงก้โทรไปจองก่อนนะคับผมขออณุญาตพีเขามาลงแล้วนะคับ
เบอร้พี่เขา mbvc mbvc
065-9854550

manoodtangdao

• ว๊องแมน
  • *
Re: ช่วยกันแชร์หมอสาวใหญ่จัดๆงานเกินร้อยกันหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 14:23:41 »

หมอนิ่ม ราคาย่อมเยา แต่บริการดีเกินราคา

bath_bt

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 14:23:52 »

พี่บุษหรือป้าบุษที่อยู่สันติธรรม
สว.อวบๆ งานนวดใช้ได้ งานนาบเต็มร้อย ราคาไม่ถึงพัน ลูกค้าเก่าของแกในบอร์ดนี้น่าจะเยอะ
 eta03
ช่วงนี้แกย้ายที่พัก บางวันก็จะกลับมาเปิดห้องที่เดิมอยู่ ไลน์แกเป็น QR ลองเข้าไปดูที่ทวิตของแกได้ครับ
https://twitter.com/Boonyapon335360/

Xrboy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2024, 10:42:50 »

ของผมพี่ก้อย เกี่ยวก้อยแถวมงฟอรต์กับพี่ฝน ซอยตำหนักเจ้าแม่กวนอิมทางไปแยกแอร์พอรต์ สองคนนี้ระดับท็อปครับ

ลาวา

• แอบจิต
  • **

พี่นิ่มอีก1เสียงครับ ราคาย่อมเยาว์ 650.- แต่งานระดับเที่ยวตามร้านเลย

zumo A

• แอบหื่น

พี่นิ่มอีก1เสียงครับ ราคาย่อมเยาว์ 650.- แต่งานระดับเที่ยวตามร้านเลย
มีช่องทางติดต่อไหมครับ

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7

พี่นิ่ม+1ครับ ซ้ำหลายรอบละ

ลาวา

• แอบจิต
  • **

พี่นิ่ม+1ครับ ซ้ำหลายรอบละ
  ตามนี้ครับ พี่นิ่มลิ้นเทพ

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

พี่ฝน ซอยตำหนักมีช่องทางติดต่อไหมครับ

Oil master

• ว๊องแมน
  • *

Usherมีแต่เบอร์โทรพี่ฝนครับ092-6206245ไม่่แน่ใจว่าเป็นเบอร์ไลน์ด้วยรึป่าว ใครชอบครางดังเด้งดีผมว่าพี่ฝนตอบโจทย์

xlsUnderGround

• แอบหื่น

ผมได้มีโอกาสตามลายแทง หมอนิ่ม แล้ว สำหรับผมนิยามสาวใหญ่ของเราไม่เหมือนกัน.... ใดๆแล้วงานพี่นิ่มเขาบริการดี งานสเปย์ งายลิ้นแก คือดีย์เลยครับ

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

lowwww ขอบคุณครับ
Usherมีแต่เบอร์โทรพี่ฝนครับ092-6206245ไม่่แน่ใจว่าเป็นเบอร์ไลน์ด้วยรึป่าว ใครชอบครางดังเด้งดีผมว่าพี่ฝนตอบโจทย์

Xrboy

• ว๊องแมน
  • *

หมอนิ่มน่าลองมากๆครับ ใจผมอยากลองเอาพี่ก้อย เกี่ยวก้อย กับพี่ฝน ซอยตำหนักมาจัดแบบสวิงแซนวิชพร้อมกันสักครั้ง

thanit

• ว๊องแมน
  • *

หมอนิ่มน่าลองมากๆครับ ใจผมอยากลองเอาพี่ก้อย เกี่ยวก้อย กับพี่ฝน ซอยตำหนักมาจัดแบบสวิงแซนวิชพร้อมกันสักครั้ง

ได้ลองคุยกับป้าก้อยเรื่องนี้แล้วแกโอเคอยู่ เพราะเมื่อก่อนมีลูกค้าเอาเด็กมาขึ้นคู่กับแก และแกเคยมีคู่ที่นวด 4 มือ ตอนนี้เหลือแค่ไปคุยกับป้าฝนว่าจะได้มั้ย

ที่มองไว้คืออยากให้ป้าก้อยทำกับป้าฝนให้ดูก่อนแล้วค่อยไปแจม แต่ถ้าป้าฝนไม่โอ ก็คงจะให้อมให้ก่อนแล้วเอาป้าก้อยให้แกดูแล้วค่อยเอาแก

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

หมอนิ่มคุ้นเคยตั้งแต่สมัยอยู่ในเชียงใหม่แลนด์เลยครับ ใจดี ถ้าไม่เน้นว่าต้องสวยหุ่นดี จัดได้สบายใจครับ
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

• แอบหื่น

แนะนำ เจ๊มีน รับงาน ไถดูลายแทงใน x ได้เลย ไฟหน้าแน่นๆ ตรงปก อารมณ์ร่วมสุดๆไปเลย line:jmin545
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2024, 12:44:26 โดย xlsUnderGround »

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7

แนะนำ เจ๊มีน รับงาน ไถดูลายแทงใน x ได้เลย ไฟหน้าแน่นๆ ตรงปก อารมณ์ร่วมสุดๆไปเลย line:jmin545
มีปลากรอบ X มั้ยครับ ค่าขนมเท่าไหร่

• แอบหื่น

1k ครับทักแซทขอดูปลากรอกเจ๊แกได้เลย