-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้รายงานตัวเมื่อกลับจาก Meeting ครั้งที่ 2  (อ่าน 3694 ครั้ง)

miracle maker

• บุคคลทั่วไป

มาลงชื่อรายงานตัวกันหน่อยครับ

สำหรับผมสนุกมาก ๆ เลยครับ บรรยากาศเป็นกันเอง
แม้ผมเพิ่งไปครั้งแรก ทุกคนก็ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี

โดยเฉพาะตอนที่น้องมาเต้นช่วง Cowboy Night คนทางขวามือ เต้นได้ X สุด ๆ (อันนี้ต้องให้ท่าน Darkman เอารูปมายืนยันแล้วล่ะ)   ::)
ส่วนท่าน DVD6699 โปรดสารภาพมาโดยด่วนหลังจากที่พวกผมกลับแล้ว
ท่านทำอะไรกับน้องโฟร์บ้าง ยอมรับมาเสียดีๆ อิ อิ 

don

Re: กระทู้รายงานตัวเมื่อกลับจาก Meeting ครั้งที่ 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 01:33:26 »

;D ทำเยาะมากท่าน miracle maker จนต้องให้ >:D นึกดูแล้วกัน เดียวท่าน DVD6699 คงมาตอบเอง

Wunsen

Re: กระทู้รายงานตัวเมื่อกลับจาก Meeting ครั้งที$
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 02:20:51 »

:)ผมกลับก่อนอ้ะ แต่ประทับใจมากสำหรับ meeting ครั้งนี้ ประทับใจที่สมาชิกทุกคนเป็นกันเองมาก สาวๆ ไม่ใช่ประเด็นสำคัญสำหรับผมนะสำหรับการเจอกันครั้งนี้ แต่ผมว่ามิตรภาพมันสำคัญกว่า เราอยู่ในบอร์ดก็แค่อ่าน ความผูกพันมิตรภาพมีแค่ระดับหนึ่ง แต่วันนี้ได้รู้จักตัวเป็น ๆ รู้สึกประทับใจมาก ว่าแต่ท่าน Dvd กับ ท่านเสียวจัง อย่าลืมมาเล่าหลังเลิกงานด้วยนะ ดีใจที่ได้รู้จักทุกคนครับ ประทับใจมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กรกฎาคม 2007, 00:11:18 โดย Wunsen »

Nobody

Re: กระทู้รายงานตัวเมื่อกลับจาก Meeting ครั้งที่ 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 03:50:51 »

อิจฉาพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านขอรับ :P
ถ้ามีมีตติ้งช่วงปลายเดือนสิงหาฯอีก และไม่ตรงกับวันเดินทางไปต่างจังหวัด
จะต้องไปให้ได้ครับผม

ยินดีกับปิ่นโตเถาใหม่ของพี่วุ้นเส้นด้วยครับ
อย่าลืมมาส่งการบ้านอีกนะฮับ :-[

zente

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 05:00:22 »

เอ แต่ก่อน 99 เห็ฯมีแต่เดะมะสวยอ่า สงสัยต้องไปอัพเดทซธแร้ว  :(

ปล. แล้วแฟนที่โคละพี่ ทำหล่นไปรึป่าว แกล้งลืมหรอ อ ิอิ

cmlove

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 06:55:30 »

:Pอยากไปบ้างจังเสียดายที่ไม่ได้ไป meeting ครั้งต่อไป ข้าพเจ้าจะตั้งใจ รอ 8)

mommamman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 08:00:25 »

:P เสียดายจัง กลับซะก่อน
ถ้าเป็นวันศุกร์ล่ะยาว

เฮีย kim คราวหน้าขอเป็นวันศุกร์นะ  :(

mommamman

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 08:04:00 »

ท่าน darkman เตรียมตัวนะ ผมจะตามไปเอารูป (ทุกรูปเลย)  :D

seawjang

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 08:37:34 »

เข้ามารายงานตัวก่อน  ก๊าบบบ ยังแฮงค์ อยู่เลยเนี้ย  :-X  เดี๋ยว สร่างดีแล้ว จะมารายงานความคืบหน้าจ้า 

ว่าแต่ น้อง ออย สุดยอดจริง ๆ อ่ะ ท่าน wunsen  8)

ออกไปแล้ว จา ปายต่อ ก็ ไม่บอกกันสักคำเลยนะ  :-*

seawjang

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 09:03:08 »

เมื่อคืน มี คนหมดสภาพ ด้วย ล่ะ เดี๋ยวมี แฉ แน่ ๆ อิอิ  ???

ขอตัวไปทำงานก่อนนะ ทุกท่าน  ::)

dvd6699

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 09:09:18 »

เข้ามารายงานตัวก่อน  ก๊าบบบ ยังแฮงค์ อยู่เลยเนี้ย  :-X  เดี๋ยว สร่างดีแล้ว จะมารายงานความคืบหน้าจ้า 

ว่าแต่ น้อง ออย สุดยอดจริง ๆ อ่ะ ท่าน wunsen  8)

ออกไปแล้ว จา ปายต่อ ก็ ไม่บอกกันสักคำเลยนะ  :-*

เค้าขอนะตะเอง นะ นะ นะ  :( :(

seawjang

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 09:36:11 »

^^^  อารายกาน ฟะ  :D  เมื่อคืน ปล่อยให้สานต่อตอนท้าย แล้ว  ชวนกลับบ้าน ก็ไม่กลับ ยังจะมาขออีกเหรอฟะ ตกลงได้ออกไปสานต่อ ป่ะ  O0

zizu

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 09:43:11 »

เห็นท่านdvd6699 แล้วป๋มละกลัวจะเจอกันที่สถานฑูตเหลือเกิน O0

mormor1973

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 10:16:47 »

ผมไปสายที่สุดในงานมั้งหาที่จอดรถยากสายฝนก็โปรยปราย อยากบอกท่านที่ไม่ได้ไปงานว่าอย่ากลัวเลยครับ
เรืองเงินเพราะค่าบัตรตามที่เฮียคิม บอกทุกอย่าง ได้บัตรสมาชิกด้วยเดี๋ยวว่าจะเอาไปเคลือบแล้ว
หนุกมากครับพี่น้อง  ขอบคุณท่าน Darkman ที่ยุท่าน Zizu ให้ประกาศชื่อ Mormor ขึ้นไปเล่นเกมบนเวที
 ;) บอกตามตรงน้องต่ายจับลูกปิงปองผมง่ะ :P
ส่วนน้องโฟร์ก็ขอฝากท่านZizuไว้ก่อนแม้จะได้ข่าวมาว่าบริการไม่ค่อยดี แต่ผมขอนั่งกะน้องซักครั้งเหอๆ
 คนไรฟ่ะข้าวขาวววววโอโม่มาก ???
เจอกันมิตติ้งครั้งหน้านะครับทุกท่าน

Re: Re: ?ร?ูฉร’ยงาน?ั‡?่กล‘??าก Meeting ?ร‘้งทีจ 2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 10:54:29 »

???่’นdvd6699 แ…ฉวป๋…ะกล‘วจะ�?อกัน?ีจสถาน?ูต?ืเก”? O0

เธ—เนˆเธฒเธ™เธ•เน‰เธญเธ‡เน€เธ”เธดเธ™เธ—เธฒเธ‡เน„เธ›เธ•เนˆเธฒเธ‡เธ›เธฃเธฐเน€เธ—เธจเธšเนˆเธญเธขเธซเธฃเธทเธญเธญเธขเนˆเธฒเธ‡เน„เธฃเธ„เธฃเธฑเธš
เน€เธฅเธขเธ•เน‰เธญเธ‡เน„เธ›เธชเธ–เธฒเธ™เธ—เธนเธ•เธ‹เธฐเธ–เธตเนˆเน€เธฅเธข 555555  ::)

pluckkung

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 11:09:01 »

เมามากเลยคับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนเป็นกันเองมาก ใจดีด้วย :(
อยากให้มีครัง่ที่3เร็วๆจัง

thapmongkol

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 11:35:41 »

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากครับที่ทำให้ผมพบว่าความสุขที่แท้จริงเป็นยังไง  :(และได้พบกับมิขตรภาพที่ดีจากพี่ๆครับ เมื่อคืนถ้าผมทำไรไม่ดีขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยน่ะครับเมามาก
ขอบคุณพี่ don มากครับที่แนะนำคำแนะนำดีให้พวกผมทุกคน ขอบคุณพี่ MUD ครับที่ทำให้ผมรู้ว่าหน้าตาพี่โหดแต่พี่ใจดีมากๆๆครับ ขอบคุณพี่ DVD ที่นำรางวัลสุดยอดความหื่นให้ผมกลับมานอนเสียวอยู่ที่ห้อง ขอบคุณพี่ ZIZU ที่......น้องโฟร์ O0 และเฮียคิมที่ทำให้มีงานนี้ขึ้นมาและพี่ๆๆทุกคนครับที่ผมไม่ได้เอ๋ยขึ้นมาผมจำชื่อไม่ได้ครับขอโทษจริงๆๆครับ ^-^ ดีน่ะครับที่ผมมาต่อกับพี่ๆที่โอลิเวีย โอ้แม่เจ้าได้น้องมาย์มาซบแก้เหงาอารมณ์แต่เธอก็ทิ้งผมไปตามกาลเวลาเฮียคิมช่วยด้วยครับน้องเค้าทิ้งผมไปแง้ๆๆ :Pคราวหน้าไม่ให้พลาดแน่ครับ O0 โย่ๆๆๆๆๆๆๆ

untraviolet

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 15:04:03 »

^-^ มันกันใหญ่เลยนะท่านสุภาพบุรุษ เมื่อคืนมิได้ทำไรเลย เซงๆๆ เมาโคตรเลย หลับคาห้องซะงั้นแต่เมื่อคืนยอมรับว่าเมามัน เงี่ยน เสียวโคตร ฟันธง :-* :-[

untraviolet

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 15:06:30 »

;D เมื่อคืนหวังไปทำการบ้านที่ไหนได้ บ่อได้ทำเฮี้ยไรสักกาอย่างเซงๆ หัวแตกไปหลสยแผล และที่สำคัญไม่ได้เจอน้อง มีมี่ด้วยเซงๆ :-X :P

Wunsen

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 15:51:24 »

ตูไม่อยากรู้เรื่องอะไรทั้งน้าน อยากรู้ว่าตกลงเมื่อคืนหลังตูกลับเกิดไรขึ้นกันแน่ แต่ละคนมาโพสต์ซะให้อยากรู้ ขอมาช่วยแถลงการณ์ให้กระจ่างชัดด่วน มิฉะนั้นงอน ไม่คุยด้วยเด้อ ขอท่าน DVD กับ Seawjung มาแถลงการณ์ด้วยว่าเกิดไรขึ้น  >:D

don

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 18:05:01 »

don

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 18:05:51 »

don

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 18:07:06 »

don

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 18:08:20 »

don

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 18:15:49 »

>:D ส่วนรูปอื่นๆ สงวน เฉพาะสมาชิกเท่านั้น บุคคลทั่วไปไม่เห็น อิอิ O0 O0 O0 >:D

Kim

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 20:12:22 »

:(
         เฮียมารายงานตัว ครับ ...

เราเห็นทุกท่านเป็นสุขเราก็ สนุก กับทุกท่านด้วย ... 

ต้องขอขอบคุณ ทุกท่านที่ ร่วมงานครับ..

เฮีย

dvd6699

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 20:18:55 »

ตูไม่อยากรู้เรื่องอะไรทั้งน้าน อยากรู้ว่าตกลงเมื่อคืนหลังตูกลับเกิดไรขึ้นกันแน่ แต่ละคนมาโพสต์ซะให้อยากรู้ ขอมาช่วยแถลงการณ์ให้กระจ่างชัดด่วน มิฉะนั้นงอน ไม่คุยด้วยเด้อ ขอท่าน DVD กับ Seawjung มาแถลงการณ์ด้วยว่าเกิดไรขึ้น  >:D

เดี๋ยวขอเวลาทำใจก่อนนะ วันพรุ่งนี้จะมาสาธยายให้ฟัง วันนี้ไม่ไหวไม่ได้นอนเลย  ตอนบ่ายไปนวดน้ำมันกะจะไปนอนหลับให้เพลินๆ สักหน่อย ร่างกายอ่อนเพลียสุดๆ แต่ไอ้กะปู๋น้อยน่ะดิดันไม่ยอมหลับสู้มือหมอสุดๆ

เลยโดนจับรีดพิษซะ ปิ๊ด ปิ๊ด สรุปคือวันนี้ตรูยังไม่ได้นอนเลย  :P :P  (หลังซี๊ดซ๊าด เบอร์ 65)

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 21:27:07 »

เดี๋ยวขอเวลาทำใจก่อนนะ วันพรุ่งนี้จะมาสาธยายให้ฟัง วันนี้ไม่ไหวไม่ได้นอนเลย  ตอนบ่ายไปนวดน้ำมันกะจะไปนอนหลับให้เพลินๆ สักหน่อย ร่างกายอ่อนเพลียสุดๆ แต่ไอ้กะปู๋น้อยน่ะดิดันไม่ยอมหลับสู้มือหมอสุดๆ

เลยโดนจับรีดพิษซะ ปิ๊ด ปิ๊ด สรุปคือวันนี้ตรูยังไม่ได้นอนเลย  :P :P  (หลังซี๊ดซ๊าด เบอร์ 65)

ท่าน dvd ทำอะไรน้องโฟร์

dvd6699

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 10:22:57 »

ท่าน dvd ทำอะไรน้องโฟร์

กับน้องโฟร์ไม่ได้ทำอะไรครับ พอพวกท่านกลับน้องโฟร์ก็โดนเรียกไปโต๊ะอื่นทันที (คงจะเห็นแววว่ากรูอยู่โต๊ะนี้ กรูโดนปรี๊แน่นอน)

seawjang

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 15:07:08 »

น้องโฟร์ เหรอ  :-[ :-[ :-[

ม่ายด้ายทำอะไรเหมือนกัน อ่ะ ว่าจะเรียกเหมือนกัน แต่ เกรงใจท่าน zizu อ่ะ นึกว่าจะพาไป O0 ต่อ

รู้งี้ เรียกน้องเขาต่อ ก็ดี  :P

mommamman

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 15:40:01 »

:o ถ้าไม่รังเกียจ ขอผมไปทำความรู้จักน้องเขาบ้างนะครับ
คงไม่ว่ากันนะ  ::)

thapmongkol

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2007, 21:26:02 »

อิอิ ดีครับรายงานความเสียว ครับ O0