-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านนวดน้ำมันครับ  (อ่าน 1164 ครั้ง)

neung_celeb

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามร้านนวดน้ำมันครับ
« เมื่อ: 10 สิงหาคม 2017, 07:19:09 »

สอบถามท่านเทพทั้งหลายครับ ผมจะพาแฟนผมไปบวดน้ำมัน อยากได้ร้านนวดประมาณแนวอิโรติก บิ้วอารมณ์แฟนประมาณนี้อ่ะครับ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สอบถามร้านนวดน้ำมันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2017, 10:14:44 »

เชียงใหม่ไม่น่าจะมีร้านสปาที่มีคอร์สพวกนี้อย่างเป็นทางการนะครับ  lomi lomi  couples  erotic ถ้าจะมีคงเป็นคนที่นวดเก่งระดับฝีมือเป็นคนๆไป อันนี้ต้องลองหาดูครับ พนักงานสปาผู้หญิงเป็นบางคนเท่านั้นที่จะทำให้เพศเดียวกันได้ครับ แต่ที่กรุงเทพมีหลายที่ครับ เคยไปครับ แต่แพงหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2017, 10:16:40 โดย 49bluesky »

neung_celeb

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2017, 11:33:03 »

เชียงใหม่ไม่น่าจะมีร้านสปาที่มีคอร์สพวกนี้อย่างเป็นทางการนะครับ  lomi lomi  couples  erotic ถ้าจะมีคงเป็นคนที่นวดเก่งระดับฝีมือเป็นคนๆไป อันนี้ต้องลองหาดูครับ พนักงานสปาผู้หญิงเป็นบางคนเท่านั้นที่จะทำให้เพศเดียวกันได้ครับ แต่ที่กรุงเทพมีหลายที่ครับ เคยไปครับ แต่แพงหน่อย

นั่นแหละครับท่าน เชียงใหม่นี่หายากจริงๆ

BBazenji

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2017, 18:11:23 »

มาติดตามครับ