-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน@ฝาง ณ ร้านน้องหญิงสันทราย  (อ่าน 1358 ครั้ง)

XXX_MAAJAIDUM_XXX

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน@ฝาง ณ ร้านน้องหญิงสันทราย
« เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 14:51:56 »

ตั้งจิตอธิฐานก่อน:ด้วยเหตุผลใดๆก็ตามที่ข้าพเจ้าได้แอบอ้างกับ ผบ ไว้ในการแอบหนีเที่ยวในครั้งนี้ ข้าพเจ้าหวังว่า จะไม่มีพระเอกคนไหนเลี๊ยมไปเล่าให้ ผบ ข้าพเจ้าฟัง(สมมติว่าดันรู้จักข้าพเจ้า) ถ้าผู้ใดที่อ่านแล้วก็ขอให้บันเทิงเพียงเท่านี้นะ ใครปากพร่อยขอให้ หัก2ท่อนใช้งานไม่ได้ตลอดชีวิต........

;khhg ;khhg เอาละเกริ่นมาซะยาว ด้วยอาชีพกระผมที่ต้องซ่อมคอมและวางระบบเน็ตเวิร์คจึงทำให้มีข้ออ้างพอสมควรที่จะแอบหนีเที่ยวยามวิกาล lowwww lowwww
                   ประมาณหนึ่งทุ่มก็เก็บงานเสร็จ เอาละสิครับ ตะเวนขับคู่ใจหาร้านใหม่ๆ(ร้านเก่าก็เบื่อละนะ) อิอิไปตามเก็บร้านที่เราไม่ค่อยเข้าดีกว่า อาจจะมีเด็กใหม่ก็ได้
       ผะเอิญมาเจอร้านนี้เลย.....ร้านน้องหญิงคาราโอเกะและนวดแผนโบราณ  เดินเข้าร้านไปแม่ม....อึ่งอ่าง คางคก เขียดต๋าป๊าป เทยสังหรณ์ กำลังแต่งหน้าแต่งตากันอยู่ สงสัยเรามาไวไป พยายามโฟกัสหาสาวที่ถูกใจ เหลือไปเห็นน้องวอร์เตอร์ เดินเข้ามา หุ่นดี นมเล็ก สวยมาก(แต่มองแว๊บแรกกลัวว่าจะเป็นกระเทยชะมัด เพราะสมัยนี้แปลกปลอมยิ่งเยอะๆอยู่) อ๊ะ เราก็สั่งเบียร์เย็นๆมานั่งซดก่อน เรียกความกล้า และก็หวันๆๆๆๆตามประสาคนหื่น
         eta30ได้สักพักเริ่มกรึ่มๆ ก็ถามน้องวอเตอร์ไปว่า ใครเป็นหมอนวดมั่ง น้องวอร์เตอร์ก็ชี้ไปที่อึ่งอ่างกับคางคกสองตั๋วนั่น ทำหัวใจผมหล่นไปตาตุ่ม ก็ถามไปอีกว่า แล้ววอร์เตอร์บ่อนวดกาเจ้า......วอเตอร์ก่อส่ายหน้าแบบน่ารักน่าชัง ผมนินั่งคิด วิเคราห์ แยกแยะ หาและอ้างเหตุผล สาระพัด เพื่อที่จะกระชาก น้องวอเตอร์ขึ้นนวดกับเราให้ได้ นั่งเป๊า(แทะโลม)ได้สักครึ่งชั่วโมงก่อบ่อมีวี่แววจะขึ้น..........ทำไงดีหว่า โชคช่วยหรือไรมิทราบเผลอปากพูดออกไปว่า หน้าตาน้องน้ำเหมือนกระเทย น้องน้ำเป็นกระเทยหรือเปล่า เท่านั้นแหละ  เจ้าหล่อนลากมือผมขึ้นไปบนห้องแบบ งงเต๊ก.......(รู้งี้พูดตั้งนาน ouiy)
        ตัดมาถึงที่ห้อง น้องวอร์เตอร์ไม่ค่อยพูดมากหรอก เงียบๆ ผมก็เริ่มจู่โจม ถามไปว่า ผู้หญิงทำไมนมเล็ก(เรื่องจริง)เธอก็เปิดให้ดูสิครับท่าน น้องชายโด่ขึ้นมาจนน่าเกียจ น้องวอร์เตอร์เหลือบไปเห็นโอ้บระเจ้า ทีแรกคิดว่าคงพลาด ทีี่ไหนได้เธอมาคลึงเล่นซะงั้น 55+หวานสิครับ ผม จับกดเลย น้องเค้าก็ไม่ขัดขืนเลยสิครับ เพราะคงเพลินกับการคลึง เขินนนนนน  ก็ถามคำถามไม้ตายเพื่อกระชากผ้าน้องออก คำถามนี้แหละจดไว้กันนะทุกคน"คนสวยมากๆอย่างน้องเนี่ย ยอมรับว่าสวยมากจนพี่ไม่กล้าที่จะแตะต้อง แต่ด้วยอะไรก็ตามก็ดันมีกระเทยชอบแต่งตัวเนียนเพื่อสวย จนพี่แยกแทบไม่ออกจริงๆ ก็พี่มันอ่อนประสบการณ์เรื่องพลันนี้ ถ้าจะให้พี่รู้หรือเชื่อจริงๆคือ1.เห็นกับตา 2.สำผัสกับมือ" แค่นั้นแหละ ผ้าหลุดครับ lowwww lowwww
       ที่เหลือก็เดากันเอาเอง  eta32 ว่าจะเกิดอะไรขึ้น

สรุปเลยแระกัน
ส่วนของร้าน
สถานที่ให้ไป        5
อาหารการกิน       8
การเทคแคร์         5
ราคา                7

ส่วนของน้อง
หน้าตา              8
สรีระ                8
กันชนหน้า           4
หลอดไฟ           หัวเทียนบอด
ช่วงล่าง           10
ไหวพริบ           10
เอาใจ             9.5
กันชนหลัง         6

ค่าใช้จ่าย
ค่าเบียร์2ขวดกับแกล้ม1อย่าง+ค่าดริ้งน้องน้ำ+ค่าชั่วโมงนวด1ชั่วโมง   420 บาท
****ค่าปิ่นโตน้อง ฟรีครับ................แต่มีข้อแม้ว่า ถ้ามาร้านนี้ห้ามนั่งกับคนอื่นเด็ดขาด(แหงสิครับ ใครจะไปขนาดนั้น)

55555+ค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้น ขอบอกว่าถ้าไม่เมพขิงๆ ก็พันอั๊พครับ(@ฝางซี้ตี้)

ขอได้รับความขอบคุณจาก หมาใจดำ eta08 eta08 eta08

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
Re: การบ้าน@ฝาง ณ ร้านน้องหญิงสันทราย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 17:44:13 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านเมืองฝางคับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: การบ้าน@ฝาง ณ ร้านน้องหญิงสันทราย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มีนาคม 2012, 09:14:24 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ....เสียดายสเปกผมชอบแบบอึ๋มๆ หลอดไฟแจ่มๆ ไม่ชอบแบบหัวเทียนบอด...แต่ช่วงล่างน้องน้ำนี่สิ ทั่นให้ซะ 10 เลย แสดงว่าหนึบสุดๆ เกาะถนนเป็นเยี่ยม.. dsgjsd ;khhg

auperm9227

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 มีนาคม 2012, 09:45:43 »

แจ่มคับ***เทพสุดๆ

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 เมษายน 2012, 00:58:33 »

นมเล็กเซ็กส์จัด kjhg

nump

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 13:52:14 »

eta07ฝางเลยเหรอท่าน eta04

XXX_MAAJAIDUM_XXX

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 14:31:32 »

eta07ฝางเลยเหรอท่าน eta04

เปลี่ยนแหล่งหากินมาฝางแล้วครับท่าน..... pongz

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 15:06:36 »

pongz เยี่ยมครับ แต่ไกลเกินเอื้อมจริง ๆ

www123

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 เมษายน 2012, 12:22:15 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ;khhg

seantun

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 20:40:10 »

การบ้านที่ฝางเลยนะ ไกลจัง  jljhl

neung_celeb

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2012, 13:17:27 »

ชอบมากเลยครับ ประเภทหัวเทียนบอดเนี่ย แต่ก็ไม่เคยเจอสักที ต้องแวะไปเที่ยวฝางซะแล้ว... .,mn

billy

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2012, 13:50:34 »

ouiy  คารมข้าน้อย ไม่ถึงระดับท่าน ข้าน้อยคงมิมีโอกาส อันงดงามอย่างท่าน  wq

maeai47

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 09:27:13 »

ที่ฝางเลยเหรอครับ ร้านเกะเยอะใช้ได้เลยนะครับที่นั่น

kit_27

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 11:01:28 »

ไกลเกินเอื้อมครับ dsgjsd

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 12:21:56 »

เมืองฝางก็มีของดีอยู่ะนี่
 eta04
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 08:40:42 »

การบ้านไหวพริบกะฝีมือก็ติดตามไว้ครับแต่ไม่ทำตามหรอก ไม่่ใช่ไรหรอกไอ้เรามันไม่หล่อไหวพริบก็ไม่มี คริคริ